Soi Kèo
Soi Kèo
Menu
× Soi Kèo


Bóng Đá Nhận Định Thể Thao Cuộc Sống Blog Thư Viện Videos Hình Ảnh
Back  Tin Bóng Đá

Nhận định Soi Kèo Wolves vs Liverpool, 03h00 ngày 16/03

15/3/2021 12:44:15
Nhận định Wolves vs Liverpool 03h00 ngày 16/03, vòng 28 Ngoại hạng Anh. Phân tích soi kèo Wolves đấu với Liverpool chính xác.

Nhận định Soi Kèo Wolves vs Liverpool, 03h00 ngày 16/03

Nhận định, soi kèo bóng đá Wolves đấu với Liverpool

Giữa tuần qua, Liverpool đã có chiến thắng đầy thuyết phục trước RB Leipzig với tỷ số 2-0 ở trận lượt về vòng 1/8 cúp C1 châu Âu. Như vậy, đội bóng thành phố Cảng đã có vé đi tiếp vào vòng tứ kết khi đánh bại Leipzig với tổng tỷ số 4-0 sau 2 lượt trận.

Nhưng đáng tiếc, Liverpool lại đang thể hiện bộ mặt hoàn toàn trái ngược tại giải quốc nội. Tính tại Ngoại hạng Anh, thầy trò HLV Klopp chỉ có được đúng 1 trận thắng trước đội bóng cuối bảng Sheffield United và để thua tới 6 trận ở 7 vòng đấu vừa rồi. Lúc này, đội chủ sân Anfield đã tụt xuống vị trí thứ 8 trên BXH.

Đêm nay, Liverpool có chuyến hành quân tới sân của Wolves tại trận đấu muộn vòng 28 giải Ngoại hạng Anh. Với phong độ nghèo nàn, giới mộ điệu không đặt quá nhiều kỳ vọng Liverpool sẽ đem tới niềm vui thắng kèo ở trận đấu này.

Đáng lưu ý, Wolves không phải đội bóng dễ bắt nạt khi thắng 3, hòa 3 và chỉ thua 1 lần ở 7 vòng đấu vừa rồi tại giải đấu số 1 xứ sở sương mù. Trong đó, họ bất bại cả 3 trận đấu được chơi trên sân nhà, đồng thời thắng theo châu Á cả 3 trận đấu kể trên.

 

Tỷ lệ Wolves vs Liverpool: 3/4:0
Tỷ lệ O/U: 2 1/2
Chuyên gia nhận định: Wolves +3/4
Dự đoán: Wolves 0-0 Liverpool



Nhận định Soi Kèo Lincoln Red Imps FC vs Mjallby, UEFA CHAMPIONS LEAGUE ngày 29/07 23:00
Nhận định Soi Kèo Lincoln Red Imps FC vs Mjallby, UEFA CHAMPIONS LEAGUE ngày 29/07 23:00
28/07/2026 05:41:35
Tip bóng đá miễn phí. Chuyên gia nhận định Lincoln Red Imps FC vs Mjallby giờ đấu 29/07 23:00, theo giải đấu UEFA CHAMPIONS LEAGUE. Phân tích dữ liệu bóng đá Lincoln Red Imps FC đấu với Mjallby chính xác.

Nhận định Soi Kèo Rosenborg vs Fredrikstad, NORWAY ELITESERIEN ngày 28/07 00:00
Nhận định Soi Kèo Rosenborg vs Fredrikstad, NORWAY ELITESERIEN ngày 28/07 00:00
27/07/2026 06:00:53
Tip bóng đá miễn phí. Chuyên gia nhận định Rosenborg vs Fredrikstad giờ đấu 28/07 00:00, theo giải đấu NORWAY ELITESERIEN. Phân tích dữ liệu bóng đá Rosenborg đấu với Fredrikstad chính xác.

Nhận định Soi Kèo Flamengo RJ vs Sao Paulo SP, BRAZIL SERIE A ngày 27/07 04:30
Nhận định Soi Kèo Flamengo RJ vs Sao Paulo SP, BRAZIL SERIE A ngày 27/07 04:30
26/07/2026 06:52:18
Tip bóng đá miễn phí. Chuyên gia nhận định Flamengo RJ vs Sao Paulo SP giờ đấu 27/07 04:30, theo giải đấu BRAZIL SERIE A. Phân tích dữ liệu bóng đá Flamengo RJ đấu với Sao Paulo SP chính xác.

Nhận định Soi Kèo  KuPS vs Vaasa VPS, FINLAND VEIKKAUSLIIGA ngày 25/07 21:00
Nhận định Soi Kèo KuPS vs Vaasa VPS, FINLAND VEIKKAUSLIIGA ngày 25/07 21:00
25/07/2026 05:42:49
Tip bóng đá miễn phí. Chuyên gia nhận định KuPS vs Vaasa VPS giờ đấu 25/07 21:00, theo giải đấu FINLAND VEIKKAUSLIIGA. Phân tích dữ liệu bóng đá KuPS đấu với Vaasa VPS chính xác.

Nhận định Soi Kèo Vikingur Reykjavik vs Keflavik, ICELAND PREMIER LEAGUE ngày 25/07 03:00
Nhận định Soi Kèo Vikingur Reykjavik vs Keflavik, ICELAND PREMIER LEAGUE ngày 25/07 03:00
24/07/2026 06:24:35
Tip bóng đá miễn phí. Chuyên gia nhận định Vikingur Reykjavik vs Keflavik giờ đấu 25/07 03:00, theo giải đấu ICELAND PREMIER LEAGUE. Phân tích dữ liệu bóng đá Vikingur Reykjavik đấu với Keflavik chính xác.

  Xem thêm
 1  Nhận định Soi Kèo Club Brugge vs Paris Saint-Germain, 02h00 ngày 16/09, Champion League
 2  Man City mất trắng trụ cột vào tay Barcelona
 3  Nhận định Soi Kèo Valencia vs Deportivo Alaves, 03h15 ngày 28/08, La Liga
 4  Nhận định Soi Kèo Sheffield United vs Southampton, 22h00 ngày 06/03
 5  Arsenal lại thua, đối diện nguy cơ mất tốp 4 Ngoại hạng Anh
 6  Thua sốc Bắc Macedonia, ĐT Italia lần thứ hai liên tiếp ngồi nhà xem World Cup
 7  Những điều chưa biết về Cúp Quốc gia Pháp, giải đấu kỳ lạ mà Quang Hải sắp chơi
 8  Chuyển nhượng cầu thủ Ngoại hạng Anh
 9  Nhận định Soi Kèo Mainz vs Liverpool, 23h15 ngày 23/07, Giao hữu CLB
 10  Nhận định Soi Kèo West Bromwich vs Queens Park Rangers, ENGLISH CHAMPIONSHIP ngày 25/09 02:00




App soikeo.com App soikeo.com

Bóng Đá Nhanh - BongDaNhanh.vn
Điện thoại hỗ trợ: 0988689818
Chuyên Trang tin tức Nhận Định Bóng Đá Nhanh cập nhật 24h hàng ngày

Coppyright © 2007 - 2026 BongDaNhanh.vn



            

Ads: lienhesoikeo@gmail.com - soikeo@soikeo.com