Soi Kèo
Soi Kèo
Menu
× Soi Kèo


Bóng Đá Nhận Định Thể Thao Cuộc Sống Blog Thư Viện Videos Hình Ảnh
Back  Tin Bóng Đá

Man Utd tiếp tục tụt hạng tại Premier League

1/10/2024 7:14:53
Soi Kèo - Rạng sáng 1/10, lượt trận cuối của vòng 6 Ngoại hang Anh khép lại với việc Man Utd bị Bournemouth đẩy xuống hạng 13.

Man Utd tiếp tục tụt hạng tại Premier League

Trên sân nhà, Bournemouth thi đấu tưng bừng trước đối thủ đang đứng áp chót trên bảng xếp hạng. 3 bàn thắng của Evanilson, Dango Ouattara, Antoine Semenyo giúp đội chủ sân Vitality định đoạt trận đấu ngay từ hiệp một. Nỗ lực trong hiệp hai chỉ giúp Southampton có bàn thắng danh dự được ghi bởi Harwood-Bellis.

Với chiến thắng 3-1, Bournemouth vươn lên thứ 11 với 8 điểm. Thầy trò HLV Andoni Iraola có phong độ khá tốt ở mùa này. Họ hòa Nottingham, Newcastle, thắng Everton, Southampton và chỉ chịu thua 2 CLB đang có phong độ cao là Chelsea và Liverpool.

Vị trí thứ 11 thuộc về Man Utd trước khi vòng 6 khởi tranh. Tuy nhiên, thất bại ê chề 0-3 trước Tottenham trên sân nhà khiến thầy trò HLV Erik ten Hag tụt xuống thứ 12, sau đó tiếp tục rơi xuống vị trí thứ 13 sau khi Bournemouth thắng trận.

Với vỏn vẹn 7 điểm, MU đang gần nhóm "cầm đèn đỏ" hơn so với vị trí đầu bảng của Liverpool. Mùa giải vừa bắt dầu nhưng thầy trò Erik ten Hag đã sớm bị các ứng viên vô địch bỏ lại với khoảng cách 7 đến 8 điểm, trong khi "Quỷ đỏ" chỉ hơn vị trí trong nhóm 3 đội xuống hạng 5 điểm.

Theo báo chí Anh, Man Utd sẽ trao thêm 2 cơ hội cho Erik ten Hag, đó là trận gặp Porto và Aston Villa. Ban lãnh đạo muốn thấy phản ứng của Man Utd sau chuỗi trận đáng thất vọng. Nếu không thể cải thiện tình hình, khả năng nhà cầm quân người Hà Lan mất việc dù vừa gia hạn hợp đồng là khá cao.

BXH Premier League.

MU tut hang anh 2

 

 



Real Madrid: Galactico đâu, ngài Perez?
Real Madrid: Galactico đâu, ngài Perez?
28/7/2026 5:26:50
Soi Kèo - Real Madrid đang tạo ra một cảm giác rất lạ trong mùa hè 2026. Họ hoạt động tích cực, chi tiêu mạnh tay và mang về tới 5 tân binh, nhưng vẫn chưa đem đến cảm giác về một cuộc cách mạng.

Đi tìm mảnh ghép còn thiếu với Big Six của Premier League
Đi tìm mảnh ghép còn thiếu với Big Six của Premier League
28/7/2026 5:24:43
Soi Kèo - Arsenal, Aston Villa, Chelsea, Liverpool và hai đội bóng thành Manchester có thể được xem là Big Six hiện tại của Premier League. Câu hỏi: họ còn cần tăng cường thêm vị trí nào để theo đuổi mục tiêu ở mùa giải này?

MU lên kế hoạch bổ sung thêm 2 tân binh
MU lên kế hoạch bổ sung thêm 2 tân binh
27/7/2026 6:5:39
Soi Kèo - MU ráo riết săn tìm thêm một tiền vệ trung tâm và hậu vệ trái để hoàn thiện đội hình nhằm chuẩn bị cho mùa giải 2026/2027.

Real hét giá Vinicius tới 160 triệu euro
Real hét giá Vinicius tới 160 triệu euro
27/7/2026 6:3:29
Soi Kèo - Real Madrid được cho là chỉ chấp nhận để Vinicius Junior ra đi nếu nhận đủ 160 triệu euro, trong bối cảnh Arsenal nghiêm túc xem xét khả năng chiêu mộ ngôi sao người Brazil.

Mourinho ra quyết định với Vinicius
Mourinho ra quyết định với Vinicius
26/7/2026 6:55:54
Soi Kèo - Jose Mourinho khẳng định với ban lãnh đạo Real Madrid rằng Vinicius Junior là nhân tố không thể đụng đến, qua đó giáng đòn mạnh vào tham vọng của Arsenal.

  Xem thêm
 1  Soi Kèo tip bóng đá Frosinone - Cagliari
 2  Soi Kèo tip bóng đá Inter Milan - Sassuolo
 3  Nhận định Soi Kèo Werder Bremen vs Dortmund, 02h30 ngày 16/12
 4  Ngoại hạng Anh, nơi hàng thủ quyết định thành bại
 5  Nhận định Soi Kèo Bayern Munich vs Stuttgart: Ngày vui trọn vẹn
 6  Nhận định Soi Kèo Sheffield United vs Liverpool, 2h15 ngày 01/03
 7  Giải Ngoại hạng Anh sau 4 vòng đầu tiên: Manchester United và Chelsea hụt hơi ngay từ những bước đầu
 8  Soi Kèo tip bóng đá Brentford - Aston Villa
 9  Soi Kèo Mallorca - Sevilla
 10  Nhận định Soi Kèo Đức vs Iceland, 02h45 ngày 26/03




App soikeo.com App soikeo.com

Bóng Đá Nhanh - BongDaNhanh.vn
Điện thoại hỗ trợ: 0988689818
Chuyên Trang tin tức Nhận Định Bóng Đá Nhanh cập nhật 24h hàng ngày

Coppyright © 2007 - 2026 BongDaNhanh.vn



            

Ads: lienhesoikeo@gmail.com - soikeo@soikeo.com