Soi Kèo
Soi Kèo
Menu
× Soi Kèo


Bóng Đá Nhận Định Thể Thao Cuộc Sống Blog Thư Viện Videos Hình Ảnh
Back  Tin Bóng Đá

Soi Kèo Valencia - Real Madrid

3/1/2025 5:55:16
Soi Kèo - Nhận định bóng đá Valencia vs Real Madrid 03h00 ngày 04/01. Chuyên gia phân tích tỷ lệ, dự đoán bóng đá trận Valencia vs Real Madrid hôm nay chính xác nhất.

Soi Kèo Valencia - Real Madrid

Chuyên gia nhận định Valencia vs Real Madrid

Real Madrid bước vào trận đấu bù vòng 12 giải VĐQG Tây Ban Nha 2024/25 với quyết tâm giành trọn 3 điểm để vượt mặt Atletico Madrid sở hữu ngôi đầu bảng. Lúc này, thầy trò HLV Ancelotti tạm thời đứng nhì bảng với 40 điểm sau 18 trận và chỉ kém đội bóng cùng thành phố Atletico đúng 1 điểm.

Quay lại với trận đấu đêm nay, Real Madrid là đội bóng chịu chút ít thiệt thòi về tâm lý khi thi đấu xa nhà. Dù vậy, với chất lượng đội hình và phong độ vượt trội, Los Blancos vẫn sẽ là đội bóng có được niềm vui khi ra về. Nên nhớ, Real Madrid đang có phong độ tập trung khi thắng 4 và chỉ hòa 1 lần ở 5 trận đấu mới đây.

Khác với đội khách, Valencia thi đấu trồi sụt và là một trong những ứng viên nặng ký cho suất xuống hạng. Sau 17 trận đã đá, Bầy rơi chỉ thắng có 2 lần (số trận thắng ít nhất giải), còn lại là 6 trận hòa và thua 9 lần, để rồi đứng ở vị trí áp chót trên BXH. 

Phân tích tỷ lệ Valencia vs Real Madrid

Tỷ lệ trận đấu: Valencia thua châu Á tới 5 trong số 7 trận đấu vừa rồi chạm mặt Real Madrid tại giải VĐQG Tây Ban Nha. Valencia chỉ thắng theo châu Á có 1 lần ở 7 trận đấu vừa qua. Real Madrid là lựa chọn an toàn khi thắng theo châu Á tới 4/5 trận đấu gần nhất.

Tổng bàn thắng trong trận: 2 trận đối đầu vừa qua giữa Valencia và Real Madrid có ít nhất 4 bàn thắng được ghi mỗi trận. Trận đấu vừa rồi của Valencia cũng có tới 4 bàn thắng được ghi. 3 trong số 4 trận đấu vừa rồi của Real Madrid có tối thiểu 4 bàn/trận.

CHUYÊN GIA LỰA CHỌN: Real Madrid

DỰ ĐOÁN TỶ SỐ VALENCIA VS REAL MADRID: 1-3



Tag: Soi Kèo Valencia - Real Madrid Soi Kèo Real Madrid Soi Kèo Valencia


Nhận định Soi Kèo Lincoln Red Imps FC vs Mjallby, UEFA CHAMPIONS LEAGUE ngày 29/07 23:00
Nhận định Soi Kèo Lincoln Red Imps FC vs Mjallby, UEFA CHAMPIONS LEAGUE ngày 29/07 23:00
28/07/2026 05:41:35
Tip bóng đá miễn phí. Chuyên gia nhận định Lincoln Red Imps FC vs Mjallby giờ đấu 29/07 23:00, theo giải đấu UEFA CHAMPIONS LEAGUE. Phân tích dữ liệu bóng đá Lincoln Red Imps FC đấu với Mjallby chính xác.

Nhận định Soi Kèo Rosenborg vs Fredrikstad, NORWAY ELITESERIEN ngày 28/07 00:00
Nhận định Soi Kèo Rosenborg vs Fredrikstad, NORWAY ELITESERIEN ngày 28/07 00:00
27/07/2026 06:00:53
Tip bóng đá miễn phí. Chuyên gia nhận định Rosenborg vs Fredrikstad giờ đấu 28/07 00:00, theo giải đấu NORWAY ELITESERIEN. Phân tích dữ liệu bóng đá Rosenborg đấu với Fredrikstad chính xác.

Nhận định Soi Kèo Flamengo RJ vs Sao Paulo SP, BRAZIL SERIE A ngày 27/07 04:30
Nhận định Soi Kèo Flamengo RJ vs Sao Paulo SP, BRAZIL SERIE A ngày 27/07 04:30
26/07/2026 06:52:18
Tip bóng đá miễn phí. Chuyên gia nhận định Flamengo RJ vs Sao Paulo SP giờ đấu 27/07 04:30, theo giải đấu BRAZIL SERIE A. Phân tích dữ liệu bóng đá Flamengo RJ đấu với Sao Paulo SP chính xác.

Nhận định Soi Kèo  KuPS vs Vaasa VPS, FINLAND VEIKKAUSLIIGA ngày 25/07 21:00
Nhận định Soi Kèo KuPS vs Vaasa VPS, FINLAND VEIKKAUSLIIGA ngày 25/07 21:00
25/07/2026 05:42:49
Tip bóng đá miễn phí. Chuyên gia nhận định KuPS vs Vaasa VPS giờ đấu 25/07 21:00, theo giải đấu FINLAND VEIKKAUSLIIGA. Phân tích dữ liệu bóng đá KuPS đấu với Vaasa VPS chính xác.

Nhận định Soi Kèo Vikingur Reykjavik vs Keflavik, ICELAND PREMIER LEAGUE ngày 25/07 03:00
Nhận định Soi Kèo Vikingur Reykjavik vs Keflavik, ICELAND PREMIER LEAGUE ngày 25/07 03:00
24/07/2026 06:24:35
Tip bóng đá miễn phí. Chuyên gia nhận định Vikingur Reykjavik vs Keflavik giờ đấu 25/07 03:00, theo giải đấu ICELAND PREMIER LEAGUE. Phân tích dữ liệu bóng đá Vikingur Reykjavik đấu với Keflavik chính xác.

  Xem thêm
 1  Barcelona đạt doanh thu kỷ lục sau Siêu kinh điển
 2  Nhận định Soi Kèo Real Madrid vs Osasuna: Los Blancos bứt phá
 3  Trung vệ Phạm Lý Đức của CAHN nhận đề nghị chuyển nhượng từ giải K-League 2
 4  Nhận định Soi Kèo Manchester United vs Tottenham Hotspur, ENGLISH PREMIER LEAGUE ngày 15/01 23:30
 5  Số phận trái ngược của những bom tấn trăm triệu euro
 6  Soi Kèo premier league
 7  Nhận định Soi Kèo Valur vs Leiknir Reykjavik, ICELAND PREMIER LEAGUE ngày 22/06 02:15
 8  Soi Kèo tip bóng đá PSG - Girona
 9  Nhận định Soi Kèo Breidablik vs Lech Poznan, UEFA CHAMPIONS LEAGUE ngày 31/07 01:30
 10  Nhận định Soi Kèo Sampdoria vs Juventus, 00h00 ngày 31/01




App soikeo.com App soikeo.com

Bóng Đá Nhanh - BongDaNhanh.vn
Điện thoại hỗ trợ: 0988689818
Chuyên Trang tin tức Nhận Định Bóng Đá Nhanh cập nhật 24h hàng ngày

Coppyright © 2007 - 2026 BongDaNhanh.vn



            

Ads: lienhesoikeo@gmail.com - soikeo@soikeo.com