Soi Kèo
Soi Kèo
Menu
× Soi Kèo


Bóng Đá Nhận Định Thể Thao Cuộc Sống Blog Thư Viện Videos Hình Ảnh
Back  Tin Bóng Đá

Soi Kèo MU - Fulham

2/3/2025 7:37:56
Soi Kèo - Nhận định bóng đá MU vs Fulham 23h30 ngày 02/03. Chuyên gia phân tích tỷ lệ, dự đoán bóng đá trận MU vs Fulham hôm nay chính xác nhất.

Soi Kèo MU - Fulham

Chuyên gia nhận định MU vs Fulham

MU bước vào vòng 5 cúp FA với tâm lý thoải mái khi thi đấu trên sân nhà. Song song, Quỷ đỏ có những tín hiệu lạc quan về phong độ khi vừa giành thắng lợi ở trận đấu gần nhất – đánh bại Ipswich với tỷ số 3-2 dù thi đấu thiếu người trong 2/3 thời gian của trận đấu.

May mắn cũng đang đứng về phía đội chủ sân Old Trafford khi lá thăm đưa họ chạm mặt đội bóng ưa thích Fulham. Nên nhớ, MU vừa thắng tới 17 trong số 21 trận đấu vừa rồi chạm mặt Fulham. Trên sân nhà, họ thắng tới 15 lần trong số 18 trận đấu vừa rồi tiếp đón Fulham.

Bên kia sân, Fulham cũng có phong độ tốt khi thắng tới 4/5 trận đấu vừa rồi tại mọi đấu trường tham dự. Dù vậy, trước đối thủ kị dơ là MU và thêm bất lợi sân bãi, cơ hội đi tiếp của Fulham tại cúp FA là không thực sự rõ rệt. Đáng chú ý, Fulham đã để thua cả 4 trận đấu mới đây chạm mặt MU tại cúp FA.

Phân tích tỷ lệ MU vs Fulham

Tỷ lệ trận đấu: MU bất bại theo châu Á tới 5/7 trận đấu vừa rồi chạm mặt Fulham. MU bất bại châu Á 2 trận đấu mới đây. Fulham để thua theo châu Á ở lượt trận gần nhất tại cúp FA Anh và khiến NHM châu Á dè chừng.

Tổng bàn thắng trong trận: 4 trận đối đầu vừa qua giữa MU và Fulham tại cúp FA Anh có ít nhất 3 bàn/trận. 3 trong số 4 trận đấu mới đây của MU và 4/5 trận đấu gần nhất của Fulham cũng có ít nhất 3 bàn/trận.

CHUYÊN GIA LỰA CHỌN: MU

 

DỰ ĐOÁN TỶ SỐ MU VS FULHAM: 2-1



Tag: Soi Kèo MU - Fulham Soi Kèo Fulham Soi Kèo MU


Nhận định Soi Kèo Lincoln Red Imps FC vs Mjallby, UEFA CHAMPIONS LEAGUE ngày 29/07 23:00
Nhận định Soi Kèo Lincoln Red Imps FC vs Mjallby, UEFA CHAMPIONS LEAGUE ngày 29/07 23:00
28/07/2026 05:41:35
Tip bóng đá miễn phí. Chuyên gia nhận định Lincoln Red Imps FC vs Mjallby giờ đấu 29/07 23:00, theo giải đấu UEFA CHAMPIONS LEAGUE. Phân tích dữ liệu bóng đá Lincoln Red Imps FC đấu với Mjallby chính xác.

Nhận định Soi Kèo Rosenborg vs Fredrikstad, NORWAY ELITESERIEN ngày 28/07 00:00
Nhận định Soi Kèo Rosenborg vs Fredrikstad, NORWAY ELITESERIEN ngày 28/07 00:00
27/07/2026 06:00:53
Tip bóng đá miễn phí. Chuyên gia nhận định Rosenborg vs Fredrikstad giờ đấu 28/07 00:00, theo giải đấu NORWAY ELITESERIEN. Phân tích dữ liệu bóng đá Rosenborg đấu với Fredrikstad chính xác.

Nhận định Soi Kèo Flamengo RJ vs Sao Paulo SP, BRAZIL SERIE A ngày 27/07 04:30
Nhận định Soi Kèo Flamengo RJ vs Sao Paulo SP, BRAZIL SERIE A ngày 27/07 04:30
26/07/2026 06:52:18
Tip bóng đá miễn phí. Chuyên gia nhận định Flamengo RJ vs Sao Paulo SP giờ đấu 27/07 04:30, theo giải đấu BRAZIL SERIE A. Phân tích dữ liệu bóng đá Flamengo RJ đấu với Sao Paulo SP chính xác.

Nhận định Soi Kèo  KuPS vs Vaasa VPS, FINLAND VEIKKAUSLIIGA ngày 25/07 21:00
Nhận định Soi Kèo KuPS vs Vaasa VPS, FINLAND VEIKKAUSLIIGA ngày 25/07 21:00
25/07/2026 05:42:49
Tip bóng đá miễn phí. Chuyên gia nhận định KuPS vs Vaasa VPS giờ đấu 25/07 21:00, theo giải đấu FINLAND VEIKKAUSLIIGA. Phân tích dữ liệu bóng đá KuPS đấu với Vaasa VPS chính xác.

Nhận định Soi Kèo Vikingur Reykjavik vs Keflavik, ICELAND PREMIER LEAGUE ngày 25/07 03:00
Nhận định Soi Kèo Vikingur Reykjavik vs Keflavik, ICELAND PREMIER LEAGUE ngày 25/07 03:00
24/07/2026 06:24:35
Tip bóng đá miễn phí. Chuyên gia nhận định Vikingur Reykjavik vs Keflavik giờ đấu 25/07 03:00, theo giải đấu ICELAND PREMIER LEAGUE. Phân tích dữ liệu bóng đá Vikingur Reykjavik đấu với Keflavik chính xác.

  Xem thêm
 1  Soi Kèo Thụy Sĩ - Canada
 2  Nhận định Soi Kèo Wolfsburg vs Mainz: Nguy hiểm cận kề
 3  Son Heung-min tỏa sáng giúp Tottenham đánh bại nhà vô địch Man City
 4  Nhận định Soi Kèo Young Boys vs Slovan Bratislava, UEFA EUROPA LEAGUE ngày 29/08 01:00
 5  Soi Kèo Leicester - Crystal Palace
 6  Soi Kèo Barcelona - Espanyol
 7  Nhận định Soi Kèo Newcastle vs Wolves: Phong độ chạm đáy
 8  Lịch thi đấu bóng đá hôm nay: MU giành vé dự Cúp C1 châu Âu?
 9  Soi Kèo Aston Villa - Wolves
 10  Tuyệt phẩm của Messi giúp Inter Miami tạo cột mốc lịch sử tại Club World Cup




App soikeo.com App soikeo.com

Bóng Đá Nhanh - BongDaNhanh.vn
Điện thoại hỗ trợ: 0988689818
Chuyên Trang tin tức Nhận Định Bóng Đá Nhanh cập nhật 24h hàng ngày

Coppyright © 2007 - 2026 BongDaNhanh.vn



            

Ads: lienhesoikeo@gmail.com - soikeo@soikeo.com