Soi Kèo
Soi Kèo
Menu
× Soi Kèo


Bóng Đá Nhận Định Thể Thao Cuộc Sống Blog Thư Viện Videos Hình Ảnh
Back  Tin Bóng Đá

Soi Kèo Leverkusen - Bayern Munich

11/3/2025 9:33:33
Soi Kèo - Nhận định bóng đá Leverkusen vs Bayern Munich 03h00 ngày 12/03. Chuyên gia phân tích tỷ lệ, dự đoán bóng đá trận Leverkusen vs Bayern Munich hôm nay chính xác nhất.

Soi Kèo Leverkusen - Bayern Munich

Chuyên gia nhận định Leverkusen vs Bayern Munich

Sau mùa giải 2023/24 vượt mặt Bayern Munich với cú đúp danh hiệu VĐQG Đức và cúp QG Đức, Leverkusen đã trở lại với vị trí kẻ bám đuổi ở mùa giải 2024/25.

Tại giải đấu quốc nội, đương kim vô địch Leverkusen vừa có thất bại 0-2 trên sân nhà trước Bremen và cơ hội bảo vệ ngôi vương gần như không còn khi họ đã đội đầu bảng Bayern tới 8 điểm.

Ở đấu trường châu lục, lá thăm may rủi đã đưa Leverkusen chạm mặt Bayern Munich tại vòng 1/8 cúp C1 châu Âu. Lúc này, thầy trò HLV Xabi Alonso tiếp tục tụt lại so với đối thủ.

Cụ thể, họ đã thua đậm 0-3 trước Bayern Munich ở trận lượt đi vòng 1/8. Dù vẫn còn đó trận đấu lượt về trên sân nhà, song đây là cách biệt không thể san lấp.

Về phần đội khách, Bayern Munich cũng vừa có trận đấu không tốt tại giải VĐQG khi thua 2-3 trước Bochum. Tuy nhiên, đội quân của HLV Kompany cũng không quá lo lắng khi khoảng cách với nhóm bám đuổi vẫn được giữ nguyên ở mốc 8 điểm.

Tại đấu trường cúp C1 châu Âu, Bayern Munich đang có được phong độ tốt cộng thêm đội hình lành lặn, họ tự tin sẽ thêm một lần đánh bại Leverkusen. 

Bên kia sân, đội chủ nhà Leverkusen bước vào trận đấu này với đội hình sứt mẻ khi ngôi sao sáng giá Florian Wirtz chấn thương và hậu vệ Mukiele bị treo giò.

Phân tích tỷ lệ Leverkusen vs Bayern Munich

Tỷ lệ trận đấu: Leverkusen không thắng tới 10/13 trận đấu vừa rồi chạm mặt Bayern Munich. Leverkusen không thắng theo châu Á tới 9/11 trận đấu vừa qua. Bayern Munich có thể tin tưởng khi thắng theo châu Á tới 3/4 trận đấu gần nhất.

Tổng bàn thắng trong trận: 3 trong số 4 trận đối đầu vừa qua giữa Leverkusen và Bayern Munich có không quá 2 bàn/trận. 4/6 trận đấu gần nhất của Leverkusen cũng có không quá 2 bàn/trận. 

CHUYÊN GIA LỰA CHỌN: Bayern Munich

DỰ ĐOÁN TỶ SỐ LEVERKUSEN VS BAYERN MUNICH: 0-1



Tag: Soi Kèo Leverkusen - Bayern Munich Soi Kèo Bayern Munich Soi Kèo Leverkusen


Nhận định Soi Kèo Lincoln Red Imps FC vs Mjallby, UEFA CHAMPIONS LEAGUE ngày 29/07 23:00
Nhận định Soi Kèo Lincoln Red Imps FC vs Mjallby, UEFA CHAMPIONS LEAGUE ngày 29/07 23:00
28/07/2026 05:41:35
Tip bóng đá miễn phí. Chuyên gia nhận định Lincoln Red Imps FC vs Mjallby giờ đấu 29/07 23:00, theo giải đấu UEFA CHAMPIONS LEAGUE. Phân tích dữ liệu bóng đá Lincoln Red Imps FC đấu với Mjallby chính xác.

Nhận định Soi Kèo Rosenborg vs Fredrikstad, NORWAY ELITESERIEN ngày 28/07 00:00
Nhận định Soi Kèo Rosenborg vs Fredrikstad, NORWAY ELITESERIEN ngày 28/07 00:00
27/07/2026 06:00:53
Tip bóng đá miễn phí. Chuyên gia nhận định Rosenborg vs Fredrikstad giờ đấu 28/07 00:00, theo giải đấu NORWAY ELITESERIEN. Phân tích dữ liệu bóng đá Rosenborg đấu với Fredrikstad chính xác.

Nhận định Soi Kèo Flamengo RJ vs Sao Paulo SP, BRAZIL SERIE A ngày 27/07 04:30
Nhận định Soi Kèo Flamengo RJ vs Sao Paulo SP, BRAZIL SERIE A ngày 27/07 04:30
26/07/2026 06:52:18
Tip bóng đá miễn phí. Chuyên gia nhận định Flamengo RJ vs Sao Paulo SP giờ đấu 27/07 04:30, theo giải đấu BRAZIL SERIE A. Phân tích dữ liệu bóng đá Flamengo RJ đấu với Sao Paulo SP chính xác.

Nhận định Soi Kèo  KuPS vs Vaasa VPS, FINLAND VEIKKAUSLIIGA ngày 25/07 21:00
Nhận định Soi Kèo KuPS vs Vaasa VPS, FINLAND VEIKKAUSLIIGA ngày 25/07 21:00
25/07/2026 05:42:49
Tip bóng đá miễn phí. Chuyên gia nhận định KuPS vs Vaasa VPS giờ đấu 25/07 21:00, theo giải đấu FINLAND VEIKKAUSLIIGA. Phân tích dữ liệu bóng đá KuPS đấu với Vaasa VPS chính xác.

Nhận định Soi Kèo Vikingur Reykjavik vs Keflavik, ICELAND PREMIER LEAGUE ngày 25/07 03:00
Nhận định Soi Kèo Vikingur Reykjavik vs Keflavik, ICELAND PREMIER LEAGUE ngày 25/07 03:00
24/07/2026 06:24:35
Tip bóng đá miễn phí. Chuyên gia nhận định Vikingur Reykjavik vs Keflavik giờ đấu 25/07 03:00, theo giải đấu ICELAND PREMIER LEAGUE. Phân tích dữ liệu bóng đá Vikingur Reykjavik đấu với Keflavik chính xác.

  Xem thêm
 1  Nhận định Soi Kèo Zamora vs Villarreal, 01h00 ngày 06/01
 2  Soi Kèo Wolves - Arsenal
 3  Soi Kèo Nhận Định Liverpool - Real Madrid
 4  Soi Kèo Valencia - Vallecano
 5  Nhận định Soi Kèo Albania vs England, FIFA WORLD CUP ngày 17/11 00:00
 6  Zidane: Messi là ma thuật thuần khiết
 7  Nhận định Soi Kèo Liverpool vs Newcastle: Vùi dập Chích choè
 8  Soi Kèo tip bóng đá Man City - Nottingham
 9  Nhận định Soi Kèo Verona vs AC Milan, 21h00 ngày 07/03, VĐQG Italia
 10  Soi Kèo Tottenham - Everton




App soikeo.com App soikeo.com

Bóng Đá Nhanh - BongDaNhanh.vn
Điện thoại hỗ trợ: 0988689818
Chuyên Trang tin tức Nhận Định Bóng Đá Nhanh cập nhật 24h hàng ngày

Coppyright © 2007 - 2026 BongDaNhanh.vn



            

Ads: lienhesoikeo@gmail.com - soikeo@soikeo.com