Soi Kèo
Soi Kèo
Menu
× Soi Kèo


Bóng Đá Nhận Định Thể Thao Cuộc Sống Blog Thư Viện Videos Hình Ảnh
Back  Tin Bóng Đá

Soi Kèo Inter Milan - Cagliari

12/4/2025 8:32:35
Soi Kèo - Nhận định bóng đá Inter Milan vs Cagliari 23h00 ngày 12/04. Chuyên gia phân tích tỷ lệ, dự đoán bóng đá trận Inter Milan vs Cagliari hôm nay chính xác nhất.

Soi Kèo Inter Milan - Cagliari

Chuyên gia nhận định Inter Milan vs Cagliari

Inter Milan bước vào vòng 32 giải VĐQG Italia 2024/25 với nhiệm vụ phải thắng để có thể bảo toàn ngôi đầu bảng. Theo đó, đội quân của HLV Inzaghi đang đứng đầu bảng xếp hạng với 68 điểm và chịu áp lực rất lớn từ đội nhì bảng Napoli khi khoảng cách chỉ là 3 điểm.

Đêm nay, Inter Milan rõ ràng là đội bóng chủ động hơn khi thi đấu trên sân nhà. Song song, họ cũng đang sở hữu phong độ ổn định với mạch 11 trận bất bại liên tiếp tại mọi đấu trường. Không thể phủ nhận sức mạnh của Inter và NHM tự tin đội bóng con cưng sẽ có 3 điểm trọn vẹn. 

Tuy nhiên, đây sẽ là chiến thắng với cách biệt vừa đủ khi Inter Milan nhiều khả năng thi đấu giữ sức. Cần nhớ, sau đây ít ngày, đội bóng thành Milan sẽ có trận đấu đầy cam go lượt về tứ kết cúp C1 châu Âu trước Bayern Munich.

Bởi vậy, NHM không bất ngờ nếu HLV Inzaghi sẽ chủ động để một số trụ cột nghỉ ngơi. Đáng chú ý, Cagliari là đội bóng lì lợm khi bất bại 3/4 trận đấu vừa rồi và không dễ để Inter thắng cách biệt về mặt tỷ số.

Phân tích tỷ lệ Inter Milan vs Cagliari

Tỷ lệ trận đấu: Inter Milan thua theo châu Á tới 3/4 trận vừa rồi tiếp đón Cagliari. Inter Milan thua theo châu Á tới 3 trong số 4 trận đấu vừa qua. Cagliari vừa có mạch 3 trận đấu bất bại theo tỷ số châu Á.

Tổng bàn thắng trong trận: 4/5 trận đối đầu vừa qua giữa Inter Milan và có ít nhất 3 bàn/trận. 5/7 trận đấu gần nhất của Inter Milan cũng có ít nhất 3 bàn/trận. 

CHUYÊN GIA LỰA CHỌN: Cagliari

DỰ ĐOÁN TỶ SỐ INTER MILAN VS CAGLIARI: 2-1



Tag: Soi Kèo Inter Milan - Cagliari Soi Kèo Cagliari Soi Kèo Inter Milan


Nhận định Soi Kèo Lincoln Red Imps FC vs Mjallby, UEFA CHAMPIONS LEAGUE ngày 29/07 23:00
Nhận định Soi Kèo Lincoln Red Imps FC vs Mjallby, UEFA CHAMPIONS LEAGUE ngày 29/07 23:00
28/07/2026 05:41:35
Tip bóng đá miễn phí. Chuyên gia nhận định Lincoln Red Imps FC vs Mjallby giờ đấu 29/07 23:00, theo giải đấu UEFA CHAMPIONS LEAGUE. Phân tích dữ liệu bóng đá Lincoln Red Imps FC đấu với Mjallby chính xác.

Nhận định Soi Kèo Rosenborg vs Fredrikstad, NORWAY ELITESERIEN ngày 28/07 00:00
Nhận định Soi Kèo Rosenborg vs Fredrikstad, NORWAY ELITESERIEN ngày 28/07 00:00
27/07/2026 06:00:53
Tip bóng đá miễn phí. Chuyên gia nhận định Rosenborg vs Fredrikstad giờ đấu 28/07 00:00, theo giải đấu NORWAY ELITESERIEN. Phân tích dữ liệu bóng đá Rosenborg đấu với Fredrikstad chính xác.

Nhận định Soi Kèo Flamengo RJ vs Sao Paulo SP, BRAZIL SERIE A ngày 27/07 04:30
Nhận định Soi Kèo Flamengo RJ vs Sao Paulo SP, BRAZIL SERIE A ngày 27/07 04:30
26/07/2026 06:52:18
Tip bóng đá miễn phí. Chuyên gia nhận định Flamengo RJ vs Sao Paulo SP giờ đấu 27/07 04:30, theo giải đấu BRAZIL SERIE A. Phân tích dữ liệu bóng đá Flamengo RJ đấu với Sao Paulo SP chính xác.

Nhận định Soi Kèo  KuPS vs Vaasa VPS, FINLAND VEIKKAUSLIIGA ngày 25/07 21:00
Nhận định Soi Kèo KuPS vs Vaasa VPS, FINLAND VEIKKAUSLIIGA ngày 25/07 21:00
25/07/2026 05:42:49
Tip bóng đá miễn phí. Chuyên gia nhận định KuPS vs Vaasa VPS giờ đấu 25/07 21:00, theo giải đấu FINLAND VEIKKAUSLIIGA. Phân tích dữ liệu bóng đá KuPS đấu với Vaasa VPS chính xác.

Nhận định Soi Kèo Vikingur Reykjavik vs Keflavik, ICELAND PREMIER LEAGUE ngày 25/07 03:00
Nhận định Soi Kèo Vikingur Reykjavik vs Keflavik, ICELAND PREMIER LEAGUE ngày 25/07 03:00
24/07/2026 06:24:35
Tip bóng đá miễn phí. Chuyên gia nhận định Vikingur Reykjavik vs Keflavik giờ đấu 25/07 03:00, theo giải đấu ICELAND PREMIER LEAGUE. Phân tích dữ liệu bóng đá Vikingur Reykjavik đấu với Keflavik chính xác.

  Xem thêm
 1  Nhận định Soi Kèo Mỹ vs Honduras: Thể hiện bản lĩnh
 2  Nhận định Soi Kèo Real Madrid vs RCD Mallorca, 03h00 ngày 23/09, La Liga
 3  Nhận định Soi Kèo Aston Villa vs Southampton: Niềm vui ngắn ngủi
 4  Soi Kèo Pháp - Morocco
 5  Nhận định Soi Kèo Keflavik vs Vikingur Reykjavik, ICELAND PREMIER LEAGUE ngày 09/07 00:00
 6  Bóng đá nam SEA Games 31: U23 Việt Nam vào bán kết
 7  Nhận định Soi Kèo Chelsea vs Palmeiras: Phá dớp lịch sử
 8  Kane lập hat-trick trong trận thắng lịch sử của Bayern
 9  Bầu Đức ra quyết định bất ngờ với Hoàng Anh Gia Lai
 10  Ronaldo xô đổ kỷ lục World Cup




App soikeo.com App soikeo.com

Bóng Đá Nhanh - BongDaNhanh.vn
Điện thoại hỗ trợ: 0988689818
Chuyên Trang tin tức Nhận Định Bóng Đá Nhanh cập nhật 24h hàng ngày

Coppyright © 2007 - 2026 BongDaNhanh.vn



            

Ads: lienhesoikeo@gmail.com - soikeo@soikeo.com