Soi Kèo
Soi Kèo
Menu
× Soi Kèo


Bóng Đá Nhận Định Thể Thao Cuộc Sống Blog Thư Viện Videos Hình Ảnh
Back  Tin Bóng Đá

PSG không dự gala Quả bóng vàng

22/9/2025 7:39:39
Soi Kèo - Paris Saint-Germain sẽ không góp mặt tại lễ trao giải Quả bóng vàng diễn ra vào rạng sáng 23/9 (giờ Hà Nội).

PSG không dự gala Quả bóng vàng

Thầy trò HLV Luis Enrique không thể dự lễ trao giải do France Football tổ chức do trùng giờ với trận Siêu kinh điển nước Pháp với Marseille (1h rạng sáng 23/9).

Ban đầu, màn so tài được chờ đợi này được lên lịch vào rạng sáng 22/9. Tuy nhiên, do điều kiện thời tiết xấu tại vùng Bouches-du-Rhône, chính quyền địa phương yêu cầu lùi trận đấu để đảm bảo an toàn. Điều này đồng nghĩa các ngôi sao của PSG phải tập trung thi đấu, thay vì tham dự gala ở Paris.

Ở cuộc đua Quả bóng vàng năm nay, PSG có tới 9 cái tên được đề cử ở hạng mục nam. Danh sách bao gồm Ousmane Dembele, Desire Doue, Achraf Hakimi, Khvicha Kvaratskhelia, Nuno Mendes, Joao Neves, Fabian Ruiz và Vitinha, bên cạnh Gianluigi Donnarumma – hiện khoác áo Manchester City nhưng vẫn là công thần mùa trước.

Trong số này, Dembele nổi bật nhất khi vừa trải qua mùa bóng 2024/25 rực rỡ với 35 bàn thắng và 16 pha kiến tạo, được xem là ứng viên nặng ký cho danh hiệu Cầu thủ nam xuất sắc.

Một điều đáng chú ý là Dembele và Doue sẽ không góp mặt trong trận đấu với Marseille vì chấn thương. Tuy nhiên, khả năng dự gala do France Football tổ chức của bộ đôi này vẫn bỏ ngỏ.

HLV Luis Enrique cũng không thể đến nhà hát Chatelet, dù ông nằm trong danh sách rút gọn cho giải “Huấn luyện viên nam của năm” cùng Antonio Conte, Hansi Flick, Enzo Maresca và Arne Slot.



Real Madrid: Galactico đâu, ngài Perez?
Real Madrid: Galactico đâu, ngài Perez?
28/7/2026 5:26:50
Soi Kèo - Real Madrid đang tạo ra một cảm giác rất lạ trong mùa hè 2026. Họ hoạt động tích cực, chi tiêu mạnh tay và mang về tới 5 tân binh, nhưng vẫn chưa đem đến cảm giác về một cuộc cách mạng.

Đi tìm mảnh ghép còn thiếu với Big Six của Premier League
Đi tìm mảnh ghép còn thiếu với Big Six của Premier League
28/7/2026 5:24:43
Soi Kèo - Arsenal, Aston Villa, Chelsea, Liverpool và hai đội bóng thành Manchester có thể được xem là Big Six hiện tại của Premier League. Câu hỏi: họ còn cần tăng cường thêm vị trí nào để theo đuổi mục tiêu ở mùa giải này?

MU lên kế hoạch bổ sung thêm 2 tân binh
MU lên kế hoạch bổ sung thêm 2 tân binh
27/7/2026 6:5:39
Soi Kèo - MU ráo riết săn tìm thêm một tiền vệ trung tâm và hậu vệ trái để hoàn thiện đội hình nhằm chuẩn bị cho mùa giải 2026/2027.

Real hét giá Vinicius tới 160 triệu euro
Real hét giá Vinicius tới 160 triệu euro
27/7/2026 6:3:29
Soi Kèo - Real Madrid được cho là chỉ chấp nhận để Vinicius Junior ra đi nếu nhận đủ 160 triệu euro, trong bối cảnh Arsenal nghiêm túc xem xét khả năng chiêu mộ ngôi sao người Brazil.

Mourinho ra quyết định với Vinicius
Mourinho ra quyết định với Vinicius
26/7/2026 6:55:54
Soi Kèo - Jose Mourinho khẳng định với ban lãnh đạo Real Madrid rằng Vinicius Junior là nhân tố không thể đụng đến, qua đó giáng đòn mạnh vào tham vọng của Arsenal.

  Xem thêm
 1  Nhận định Soi Kèo Pháp vs Croatia
 2  Bellingham được khen tới tấp trong ngày lập kỷ lục
 3  Nhận định Soi Kèo Everton vs Brighton & Hove Albion, ENGLISH PREMIER LEAGUE ngày 02/01 21:00
 4  World Cup 2022: Những điều cần biết về vòng play-off châu Âu
 5  Nhận định Soi Kèo Helsingborgs vs Falkenbergs, SWEDEN SUPERETTAN ngày 28/07 00:00
 6  Soi Kèo Phần Lan - Romania
 7  Nhận định Soi Kèo America Mineiro vs Corinthians SP, BRAZIL CUP ngày 06/07 07:30
 8  Haaland lập hat-trick khủng, Man City hạ Burnley vào bán kết FA Cup
 9  Soi Kèo Chelsea - Southampton
 10  Nhận định Soi Kèo Portugal vs Slovenia, UEFA EURO ngày 02/07 02:00




App soikeo.com App soikeo.com

Bóng Đá Nhanh - BongDaNhanh.vn
Điện thoại hỗ trợ: 0988689818
Chuyên Trang tin tức Nhận Định Bóng Đá Nhanh cập nhật 24h hàng ngày

Coppyright © 2007 - 2026 BongDaNhanh.vn



            

Ads: lienhesoikeo@gmail.com - soikeo@soikeo.com