Soi Kèo
Soi Kèo
Menu
× Soi Kèo


Bóng Đá Nhận Định Thể Thao Cuộc Sống Blog Thư Viện Videos Hình Ảnh
Back  Tin Bóng Đá

Soi Kèo Sunderland - Bournemouth

29/11/2025 9:32:16
Soi Kèo - Nhận định bóng đá trận Sunderland vs Bournemouth, 22h00 ngày 29/11. Phân tích tỷ lệ, dự đoán kết quả trận Sunderland vs Bournemouth hôm nay chính xác nhất.

Soi Kèo Sunderland - Bournemouth

Chuyên gia nhận định Sunderland vs Bournemouth

Sunderland vừa thua Fulham 0-1 qua đó chấm dứt chuỗi 4 trận bất bại. Dù vậy, thầy trò Regis Le Bris vẫn đứng thứ 7 với 19 điểm, chỉ kém top 4 đúng 3 điểm.

Hàng thủ của họ là một trong những hàng thủ chắc chắn nhất giải khi chưa từng thủng lưới quá 2 bàn trong một trận. Trên sân nhà, Sunderland bất bại 6 trận liên tiếp (thắng 3, hòa 3), trong đó có trận hòa 2-2 trước Arsenal.

Bournemouth sau chuỗi 8 trận bất bại đã sa sút với 2 trận thua liên tiếp trước Man City và Aston Villa, rồi hòa West Ham 2-2.

Dù có màn ngược dòng ấn tượng trước West Ham, hàng thủ của họ vẫn để lộ nhiều khoảng trống. Đội bóng của Andoni Iraola hiện đứng thứ 8, bằng điểm Sunderland nhưng kém hiệu số. Trên sân khách, Bournemouth thua 4/7 trận gần nhất, phong độ không ổn định.

Cả hai đội đều có phong độ khá cân bằng, Sunderland chắc chắn hơn ở hàng thủ, trong khi Bournemouth có khả năng tấn công đa dạng. Trận đấu nhiều khả năng sẽ kết thúc với tỷ số hòa.

CHUYÊN GIA LỰA CHỌN: SUNDERLAND

DỰ ĐOÁN TỶ SỐ SUNDERLAND VS BOURNEMOUTH: 1-1



Tag: Soi Kèo Sunderland - Bournemouth Soi Kèo Bournemouth Soi Kèo Sunderland


Nhận định Soi Kèo Lincoln Red Imps FC vs Mjallby, UEFA CHAMPIONS LEAGUE ngày 29/07 23:00
Nhận định Soi Kèo Lincoln Red Imps FC vs Mjallby, UEFA CHAMPIONS LEAGUE ngày 29/07 23:00
28/07/2026 05:41:35
Tip bóng đá miễn phí. Chuyên gia nhận định Lincoln Red Imps FC vs Mjallby giờ đấu 29/07 23:00, theo giải đấu UEFA CHAMPIONS LEAGUE. Phân tích dữ liệu bóng đá Lincoln Red Imps FC đấu với Mjallby chính xác.

Nhận định Soi Kèo Rosenborg vs Fredrikstad, NORWAY ELITESERIEN ngày 28/07 00:00
Nhận định Soi Kèo Rosenborg vs Fredrikstad, NORWAY ELITESERIEN ngày 28/07 00:00
27/07/2026 06:00:53
Tip bóng đá miễn phí. Chuyên gia nhận định Rosenborg vs Fredrikstad giờ đấu 28/07 00:00, theo giải đấu NORWAY ELITESERIEN. Phân tích dữ liệu bóng đá Rosenborg đấu với Fredrikstad chính xác.

Nhận định Soi Kèo Flamengo RJ vs Sao Paulo SP, BRAZIL SERIE A ngày 27/07 04:30
Nhận định Soi Kèo Flamengo RJ vs Sao Paulo SP, BRAZIL SERIE A ngày 27/07 04:30
26/07/2026 06:52:18
Tip bóng đá miễn phí. Chuyên gia nhận định Flamengo RJ vs Sao Paulo SP giờ đấu 27/07 04:30, theo giải đấu BRAZIL SERIE A. Phân tích dữ liệu bóng đá Flamengo RJ đấu với Sao Paulo SP chính xác.

Nhận định Soi Kèo  KuPS vs Vaasa VPS, FINLAND VEIKKAUSLIIGA ngày 25/07 21:00
Nhận định Soi Kèo KuPS vs Vaasa VPS, FINLAND VEIKKAUSLIIGA ngày 25/07 21:00
25/07/2026 05:42:49
Tip bóng đá miễn phí. Chuyên gia nhận định KuPS vs Vaasa VPS giờ đấu 25/07 21:00, theo giải đấu FINLAND VEIKKAUSLIIGA. Phân tích dữ liệu bóng đá KuPS đấu với Vaasa VPS chính xác.

Nhận định Soi Kèo Vikingur Reykjavik vs Keflavik, ICELAND PREMIER LEAGUE ngày 25/07 03:00
Nhận định Soi Kèo Vikingur Reykjavik vs Keflavik, ICELAND PREMIER LEAGUE ngày 25/07 03:00
24/07/2026 06:24:35
Tip bóng đá miễn phí. Chuyên gia nhận định Vikingur Reykjavik vs Keflavik giờ đấu 25/07 03:00, theo giải đấu ICELAND PREMIER LEAGUE. Phân tích dữ liệu bóng đá Vikingur Reykjavik đấu với Keflavik chính xác.

  Xem thêm
 1  Soi Kèo Brighton - West Ham
 2  Nhận định Soi Kèo Fulham vs Southampton, 22h00 ngày 26/12
 3  Vô địch U23 Đông Nam Á, U23 Việt Nam được thưởng lớn
 4  Mbappe tới Real có thể khiến Kane thêm khổ sở
 5  Nhận định Soi Kèo Napoli vs Bologna: Khơi lại mạch thắng
 6  Mất công việc mơ ước chỉ vì từng chụp ảnh nóng, mỹ nhân làng xe đạp chua chát: Bức hình đó vốn chẳng làm hại ai
 7  Nhận định Soi Kèo Finland vs Kazakhstan, FIFA WORLD CUP ngày 04/09 20:00
 8  Man City có thể gặp Real Madrid ở play-off Champions League
 9  Nhận định Soi Kèo Paraguay vs Bolivia, 07h00 ngày 15/06, Copa America
 10  Soi Kèo tip bóng đá Barcelona - Leganes




App soikeo.com App soikeo.com

Bóng Đá Nhanh - BongDaNhanh.vn
Điện thoại hỗ trợ: 0988689818
Chuyên Trang tin tức Nhận Định Bóng Đá Nhanh cập nhật 24h hàng ngày

Coppyright © 2007 - 2026 BongDaNhanh.vn



            

Ads: lienhesoikeo@gmail.com - soikeo@soikeo.com