Soi Kèo
Soi Kèo
Menu
× Soi Kèo


Bóng Đá Nhận Định Thể Thao Cuộc Sống Blog Thư Viện Videos Hình Ảnh
Back  Tin Bóng Đá

Soi Kèo Chelsea - Arsenal

30/11/2025 9:24:15
Soi Kèo - Nhận định bóng đá trận Chelsea vs Arsenal, 23h30 ngày 30/11. Phân tích tỷ lệ, dự đoán kết quả trận Chelsea vs Arsenal hôm nay chính xác nhất.

Soi Kèo Chelsea - Arsenal

Chuyên gia nhận định Chelsea vs Arsenal

Chelsea đang thăng hoa dưới thời Enzo Maresca với chuỗi 9 chiến thắng trong 11 trận gần nhất trên mọi đấu trường, trong đó có màn hủy diệt Barcelona 3-0 ở Champions League.

Hàng thủ chắc chắn giúp đội bóng thành London giữ sạch lưới trước Tottenham, Burnley và Wolves. Tuy nhiên, Stamford Bridge chưa thực sự là điểm tựa khi The Blues không duy trì được mạch thắng liên tiếp tại đây mùa này.

Arsenal cũng vừa có chiến thắng vang dội 3-1 trước Bayern Munich, qua đó nối dài chuỗi bất bại tại Champions League. Tại Premier League, họ dẫn đầu bảng và vừa thắng Tottenham 4-1 ở derby Bắc London.

Pháo thủ có thành tích đối đầu vượt trội khi bất bại 7 trận gần nhất trước Chelsea, trong đó có nhiều lần thắng ngay tại Stamford Bridge. Dù hàng thủ thiếu vắng Gabriel nhưng Saka, Martinelli và Rice vẫn đang chơi bùng nổ.

Trận derby này hứa hẹn căng thẳng, nhưng với phong độ và sự ổn định, Arsenal nhiều khả năng sẽ giành chiến thắng sát nút để khẳng định vị thế ứng viên vô địch.

CHUYÊN GIA LỰA CHỌN: Arsenal

DỰ ĐOÁN TỶ SỐ CHELSEA VS ARSENAL: 1-2



Tag: Soi Kèo Chelsea - Arsenal Soi Kèo Arsenal Soi Kèo Chelsea


Nhận định Soi Kèo Lincoln Red Imps FC vs Mjallby, UEFA CHAMPIONS LEAGUE ngày 29/07 23:00
Nhận định Soi Kèo Lincoln Red Imps FC vs Mjallby, UEFA CHAMPIONS LEAGUE ngày 29/07 23:00
28/07/2026 05:41:35
Tip bóng đá miễn phí. Chuyên gia nhận định Lincoln Red Imps FC vs Mjallby giờ đấu 29/07 23:00, theo giải đấu UEFA CHAMPIONS LEAGUE. Phân tích dữ liệu bóng đá Lincoln Red Imps FC đấu với Mjallby chính xác.

Nhận định Soi Kèo Rosenborg vs Fredrikstad, NORWAY ELITESERIEN ngày 28/07 00:00
Nhận định Soi Kèo Rosenborg vs Fredrikstad, NORWAY ELITESERIEN ngày 28/07 00:00
27/07/2026 06:00:53
Tip bóng đá miễn phí. Chuyên gia nhận định Rosenborg vs Fredrikstad giờ đấu 28/07 00:00, theo giải đấu NORWAY ELITESERIEN. Phân tích dữ liệu bóng đá Rosenborg đấu với Fredrikstad chính xác.

Nhận định Soi Kèo Flamengo RJ vs Sao Paulo SP, BRAZIL SERIE A ngày 27/07 04:30
Nhận định Soi Kèo Flamengo RJ vs Sao Paulo SP, BRAZIL SERIE A ngày 27/07 04:30
26/07/2026 06:52:18
Tip bóng đá miễn phí. Chuyên gia nhận định Flamengo RJ vs Sao Paulo SP giờ đấu 27/07 04:30, theo giải đấu BRAZIL SERIE A. Phân tích dữ liệu bóng đá Flamengo RJ đấu với Sao Paulo SP chính xác.

Nhận định Soi Kèo  KuPS vs Vaasa VPS, FINLAND VEIKKAUSLIIGA ngày 25/07 21:00
Nhận định Soi Kèo KuPS vs Vaasa VPS, FINLAND VEIKKAUSLIIGA ngày 25/07 21:00
25/07/2026 05:42:49
Tip bóng đá miễn phí. Chuyên gia nhận định KuPS vs Vaasa VPS giờ đấu 25/07 21:00, theo giải đấu FINLAND VEIKKAUSLIIGA. Phân tích dữ liệu bóng đá KuPS đấu với Vaasa VPS chính xác.

Nhận định Soi Kèo Vikingur Reykjavik vs Keflavik, ICELAND PREMIER LEAGUE ngày 25/07 03:00
Nhận định Soi Kèo Vikingur Reykjavik vs Keflavik, ICELAND PREMIER LEAGUE ngày 25/07 03:00
24/07/2026 06:24:35
Tip bóng đá miễn phí. Chuyên gia nhận định Vikingur Reykjavik vs Keflavik giờ đấu 25/07 03:00, theo giải đấu ICELAND PREMIER LEAGUE. Phân tích dữ liệu bóng đá Vikingur Reykjavik đấu với Keflavik chính xác.

  Xem thêm
 1  Soi Kèo tip bóng đá Roma - Feyenoord
 2  Arsenal nắm quyền tự quyết vô địch Ngoại hạng Anh sau cú sẩy chân của Man City
 3  Nhận định Soi Kèo Bayer 04 Leverkusen vs VfL Bochum, GERMANY-BUNDESLIGA I ngày 29/03 02:30
 4  Nhận định Soi Kèo Empoli vs Venezia, 20h00 ngày 11/09, Serie A
 5  Nhận định Soi Kèo Real Valladolid vs Real Madrid, 3h ngày 21/02
 6  Nhận định Soi Kèo Liverpool vs Everton: Derby một chiều
 7  Triết lý của bóng đá đẹp
 8  Soi Kèo Hà Lan - Gibraltar
 9  Nhận định Soi Kèo Eibar vs Valencia, 03h00 ngày 08/12, VĐQG Tây Ban Nha
 10  Soi Kèo tip bóng đá Sevilla - Mallorca




App soikeo.com App soikeo.com

Bóng Đá Nhanh - BongDaNhanh.vn
Điện thoại hỗ trợ: 0988689818
Chuyên Trang tin tức Nhận Định Bóng Đá Nhanh cập nhật 24h hàng ngày

Coppyright © 2007 - 2026 BongDaNhanh.vn



            

Ads: lienhesoikeo@gmail.com - soikeo@soikeo.com