Soi Kèo
Soi Kèo
Menu
× Soi Kèo


Bóng Đá Nhận Định Thể Thao Cuộc Sống Blog Thư Viện Videos Hình Ảnh
Back  Tin Bóng Đá

Soi Kèo Heidenheim - Bayern Munich

21/12/2025 9:7:15
Soi Kèo - Nhận định bóng đá trận Heidenheim vs Bayern Munich, 23h30 ngày 21/12. Phân tích tỷ lệ, dự đoán kết quả trận Heidenheim vs Bayern Munich hôm nay chính xác nhất.

Soi Kèo Heidenheim - Bayern Munich

Chuyên gia nhận định Heidenheim vs Bayern Munich

Heidenheim đang nỗ lực thoát khỏi nhóm cuối bảng. Họ thắng 2/3 trận gần nhất (trước Freiburg và Augsburg), nhưng thất bại 1-2 trước St Pauli khiến đội bóng của HLV Frank Schmidt vẫn nằm trong nhóm nguy hiểm. Vấn đề lớn nhất của Heidenheim là hàng thủ: họ để thủng lưới nhiều nhất Bundesliga mùa này.

Bayern Munich thì ngược lại, đang thống trị giải đấu. Đội bóng của Vincent Kompany ghi tới 51 bàn sau 14 trận, kỷ lục về số bàn thắng trong giai đoạn đầu mùa. Hùm xám thắng 12/14 trận, chỉ hòa 2, và gần như không có đối thủ trong cuộc đua vô địch khi Dortmund và Leipzig đều sa sút. Dù vừa bị Mainz cầm hòa 2-2, Bayern vẫn thể hiện sức mạnh vượt trội.

Xét về lực lượng, Heidenheim mất Zivzivadze, Paqarada và Feller vì chấn thương. Trong khi đó, Bayern thiếu Laimer (treo giò), Musiala (chấn thương) và Nicolas Jackson (CAN 2025). Tuy nhiên, họ vẫn có Harry Kane – chân sút chủ lực – cùng dàn sao như Kimmich, Upamecano, Olise.

Với hàng công mạnh nhất đối đầu hàng thủ yếu nhất, kịch bản gần như chắc chắn là một chiến thắng đậm cho Bayern.

CHUYÊN GIA LỰA CHỌN: Bayern Munich

DỰ ĐOÁN TỶ SỐ HEIDENHEIM VS BAYERN MUNICH: 0-4



Tag: Soi Kèo Heidenheim - Bayern Munich Soi Kèo Bayern Munich Soi Kèo Heidenheim


Nhận định Soi Kèo Lincoln Red Imps FC vs Mjallby, UEFA CHAMPIONS LEAGUE ngày 29/07 23:00
Nhận định Soi Kèo Lincoln Red Imps FC vs Mjallby, UEFA CHAMPIONS LEAGUE ngày 29/07 23:00
28/07/2026 05:41:35
Tip bóng đá miễn phí. Chuyên gia nhận định Lincoln Red Imps FC vs Mjallby giờ đấu 29/07 23:00, theo giải đấu UEFA CHAMPIONS LEAGUE. Phân tích dữ liệu bóng đá Lincoln Red Imps FC đấu với Mjallby chính xác.

Nhận định Soi Kèo Rosenborg vs Fredrikstad, NORWAY ELITESERIEN ngày 28/07 00:00
Nhận định Soi Kèo Rosenborg vs Fredrikstad, NORWAY ELITESERIEN ngày 28/07 00:00
27/07/2026 06:00:53
Tip bóng đá miễn phí. Chuyên gia nhận định Rosenborg vs Fredrikstad giờ đấu 28/07 00:00, theo giải đấu NORWAY ELITESERIEN. Phân tích dữ liệu bóng đá Rosenborg đấu với Fredrikstad chính xác.

Nhận định Soi Kèo Flamengo RJ vs Sao Paulo SP, BRAZIL SERIE A ngày 27/07 04:30
Nhận định Soi Kèo Flamengo RJ vs Sao Paulo SP, BRAZIL SERIE A ngày 27/07 04:30
26/07/2026 06:52:18
Tip bóng đá miễn phí. Chuyên gia nhận định Flamengo RJ vs Sao Paulo SP giờ đấu 27/07 04:30, theo giải đấu BRAZIL SERIE A. Phân tích dữ liệu bóng đá Flamengo RJ đấu với Sao Paulo SP chính xác.

Nhận định Soi Kèo  KuPS vs Vaasa VPS, FINLAND VEIKKAUSLIIGA ngày 25/07 21:00
Nhận định Soi Kèo KuPS vs Vaasa VPS, FINLAND VEIKKAUSLIIGA ngày 25/07 21:00
25/07/2026 05:42:49
Tip bóng đá miễn phí. Chuyên gia nhận định KuPS vs Vaasa VPS giờ đấu 25/07 21:00, theo giải đấu FINLAND VEIKKAUSLIIGA. Phân tích dữ liệu bóng đá KuPS đấu với Vaasa VPS chính xác.

Nhận định Soi Kèo Vikingur Reykjavik vs Keflavik, ICELAND PREMIER LEAGUE ngày 25/07 03:00
Nhận định Soi Kèo Vikingur Reykjavik vs Keflavik, ICELAND PREMIER LEAGUE ngày 25/07 03:00
24/07/2026 06:24:35
Tip bóng đá miễn phí. Chuyên gia nhận định Vikingur Reykjavik vs Keflavik giờ đấu 25/07 03:00, theo giải đấu ICELAND PREMIER LEAGUE. Phân tích dữ liệu bóng đá Vikingur Reykjavik đấu với Keflavik chính xác.

  Xem thêm
 1  Nhận định Soi Kèo Deportivo Cali vs Melgar
 2  Suarez buồn vì Barca ghi ít bàn
 3  Champions League phơi bày điểm yếu Serie A
 4  Tin chuyển nhượng ngày 5/5
 5  Nhận định Soi Kèo West Ham United vs Brentford, ENGLISH PREMIER LEAGUE ngày 27/02 03:00
 6  Nhận định Soi Kèo Bayern Munich vs Monchengladbach, 23h00 ngày 28/06
 7  Nhận định Soi Kèo Thailand vs Vietnam, AFF CUP ngày 16/01 19:30
 8  World Cup 2026: Mbappe đại chiến Haaland ở bảng tử thần
 9  Nhận định Soi Kèo Granada vs Atletico: Khủng hoảng kéo dài
 10  Soi Kèo Brentford - Burnley




App soikeo.com App soikeo.com

Bóng Đá Nhanh - BongDaNhanh.vn
Điện thoại hỗ trợ: 0988689818
Chuyên Trang tin tức Nhận Định Bóng Đá Nhanh cập nhật 24h hàng ngày

Coppyright © 2007 - 2026 BongDaNhanh.vn



            

Ads: lienhesoikeo@gmail.com - soikeo@soikeo.com