Soi Kèo
Soi Kèo
Menu
× Soi Kèo


Bóng Đá Nhận Định Thể Thao Cuộc Sống Blog Thư Viện Videos Hình Ảnh
Back  Tin Bóng Đá

Soi Kèo Werder Bremen - Bayern Munich

14/2/2026 8:49:12
Soi Kèo - Nhận định bóng đá trận Werder Bremen vs Bayern Munich, 21h30 ngày 14/02. Phân tích tỷ lệ, dự đoán kết quả trận Werder Bremen vs Bayern Munich hôm nay chính xác nhất.

Soi Kèo Werder Bremen - Bayern Munich

Chuyên gia nhận định Werder Bremen vs Bayern Munich

Werder Bremen đang rơi vào khủng hoảng khi đã trải qua chuỗi 11 trận không thắng tại Bundesliga. Hàng công thiếu sắc bén, 7 trận gần nhất không ghi bàn, trong khi hàng thủ thường xuyên để thủng lưới từ 2 bàn trở lên.

Tân HLV Daniel Thioune chưa thể tạo ra sự khác biệt, và Bremen hiện đứng thứ 16 với chỉ 19 điểm, đối diện nguy cơ xuống hạng.

Bayern Munich lại đang thăng hoa. Sau chiến thắng hủy diệt Hoffenheim 5-1, họ tiếp tục vượt qua RB Leipzig 2-0 ở tứ kết Cúp Quốc gia. HLV Vincent Kompany đang xây dựng một tập thể giàu sức mạnh tấn công với Harry Kane, Jamal Musiala và Luis Diaz.

Bayern đã thắng Bremen 7/8 lần đối đầu gần nhất, trong đó có trận thắng 4-0 ở lượt đi. Họ cũng bất bại 7 trận sân khách gần nhất, thắng 6 trong số đó.

Xét về phong độ, lực lượng và lịch sử đối đầu, Bayern hoàn toàn vượt trội. Bremen khó có thể tạo bất ngờ, và nhiều khả năng sẽ tiếp tục chìm sâu trong khủng hoảng.

CHUYÊN GIA LỰA CHỌN: Bayern Munich

DỰ ĐOÁN TỶ SỐ WERDER BREMEN VS BAYERN MUNICH: 1-4



Tag: Soi Kèo Werder Bremen - Bayern Munich Soi Kèo Bayern Munich Soi Kèo Werder Bremen


Nhận định Soi Kèo Lincoln Red Imps FC vs Mjallby, UEFA CHAMPIONS LEAGUE ngày 29/07 23:00
Nhận định Soi Kèo Lincoln Red Imps FC vs Mjallby, UEFA CHAMPIONS LEAGUE ngày 29/07 23:00
28/07/2026 05:41:35
Tip bóng đá miễn phí. Chuyên gia nhận định Lincoln Red Imps FC vs Mjallby giờ đấu 29/07 23:00, theo giải đấu UEFA CHAMPIONS LEAGUE. Phân tích dữ liệu bóng đá Lincoln Red Imps FC đấu với Mjallby chính xác.

Nhận định Soi Kèo Rosenborg vs Fredrikstad, NORWAY ELITESERIEN ngày 28/07 00:00
Nhận định Soi Kèo Rosenborg vs Fredrikstad, NORWAY ELITESERIEN ngày 28/07 00:00
27/07/2026 06:00:53
Tip bóng đá miễn phí. Chuyên gia nhận định Rosenborg vs Fredrikstad giờ đấu 28/07 00:00, theo giải đấu NORWAY ELITESERIEN. Phân tích dữ liệu bóng đá Rosenborg đấu với Fredrikstad chính xác.

Nhận định Soi Kèo Flamengo RJ vs Sao Paulo SP, BRAZIL SERIE A ngày 27/07 04:30
Nhận định Soi Kèo Flamengo RJ vs Sao Paulo SP, BRAZIL SERIE A ngày 27/07 04:30
26/07/2026 06:52:18
Tip bóng đá miễn phí. Chuyên gia nhận định Flamengo RJ vs Sao Paulo SP giờ đấu 27/07 04:30, theo giải đấu BRAZIL SERIE A. Phân tích dữ liệu bóng đá Flamengo RJ đấu với Sao Paulo SP chính xác.

Nhận định Soi Kèo  KuPS vs Vaasa VPS, FINLAND VEIKKAUSLIIGA ngày 25/07 21:00
Nhận định Soi Kèo KuPS vs Vaasa VPS, FINLAND VEIKKAUSLIIGA ngày 25/07 21:00
25/07/2026 05:42:49
Tip bóng đá miễn phí. Chuyên gia nhận định KuPS vs Vaasa VPS giờ đấu 25/07 21:00, theo giải đấu FINLAND VEIKKAUSLIIGA. Phân tích dữ liệu bóng đá KuPS đấu với Vaasa VPS chính xác.

Nhận định Soi Kèo Vikingur Reykjavik vs Keflavik, ICELAND PREMIER LEAGUE ngày 25/07 03:00
Nhận định Soi Kèo Vikingur Reykjavik vs Keflavik, ICELAND PREMIER LEAGUE ngày 25/07 03:00
24/07/2026 06:24:35
Tip bóng đá miễn phí. Chuyên gia nhận định Vikingur Reykjavik vs Keflavik giờ đấu 25/07 03:00, theo giải đấu ICELAND PREMIER LEAGUE. Phân tích dữ liệu bóng đá Vikingur Reykjavik đấu với Keflavik chính xác.

  Xem thêm
 1  Soi Kèo tip bóng đá Athletic Bilbao - Getafe
 2  AC Milan hạ Inter 1-0: Pervis Estupinan rực sáng, thắp lại hy vọng Scudetto
 3  Soi Kèo Cadiz - Getafe
 4  Nhận định Soi Kèo Granada vs Eibar, 02h00 ngày 23/04, VĐQG Tây Ban Nha
 5  Nhận định Soi Kèo CH Séc vs Anh, 02h00 ngày 23/06, EURO 2021
 6  Soi Kèo Saudi Arabia - Oman
 7  Nhận định Soi Kèo Lens vs Angers: Đi dễ khó về
 8  Soi Kèo tip bóng đá Khánh Hòa - SLNA
 9  Soi Kèo tip bóng đá AC Milan - Venezia
 10  Ronaldo lập cú đúp trong ngày đi vào lịch sử




App soikeo.com App soikeo.com

Bóng Đá Nhanh - BongDaNhanh.vn
Điện thoại hỗ trợ: 0988689818
Chuyên Trang tin tức Nhận Định Bóng Đá Nhanh cập nhật 24h hàng ngày

Coppyright © 2007 - 2026 BongDaNhanh.vn



            

Ads: lienhesoikeo@gmail.com - soikeo@soikeo.com