Soi Kèo
Soi Kèo
Menu
× Soi Kèo


Bóng Đá Nhận Định Thể Thao Cuộc Sống Blog Thư Viện Videos Hình Ảnh
Back  Tin Bóng Đá

Soi Kèo Strasbourg - Reims

3/3/2026 8:20:24
Soi Kèo - Nhận định bóng đá trận Strasbourg vs Reims, 03h00 ngày 04/03. Phân tích tỷ lệ, dự đoán kết quả trận Strasbourg vs Reims hôm nay chính xác nhất.

Soi Kèo Strasbourg - Reims

Chuyên gia nhận định Strasbourg vs Reims

Strasbourg đang chơi rất ấn tượng tại Coupe de France, ghi tới 11 bàn trong 3 trận đã qua, trong đó có chiến thắng 3-1 trước Monaco ở vòng 16.

Dù phong độ tại Ligue 1 không quá nổi bật, họ lại thể hiện sự bùng nổ ở các trận đấu loại trực tiếp. Sân nhà Stade de la Meinau cũng là điểm tựa khi Strasbourg chỉ thua 1 trong 14 trận gần nhất tại đây.

Reims lại đang tập trung vào cuộc đua thăng hạng Ligue 2, hiện đứng thứ 3 và cạnh tranh suất lên hạng trực tiếp. Họ có phong độ sân khách tốt, bất bại 12/13 trận gần nhất trên mọi đấu trường, giữ sạch lưới 6/7 trận gần nhất. Tuy nhiên, hàng công của Reims không quá sắc bén, ghi ít bàn trong các trận gần đây.

Xét về lực lượng, Strasbourg có chiều sâu và sự cân bằng hơn, trong khi Reims chủ yếu dựa vào lối chơi chắc chắn. Với lợi thế sân nhà và phong độ tại cúp, Strasbourg được đánh giá cao hơn.

CHUYÊN GIA LỰA CHỌN: Strasbourg

DỰ ĐOÁN TỶ SỐ STRASBOURG VS REIMS: 2-0



Tag: Soi Kèo Strasbourg - Reims Soi Kèo Reims Soi Kèo Strasbourg


Nhận định Soi Kèo Lincoln Red Imps FC vs Mjallby, UEFA CHAMPIONS LEAGUE ngày 29/07 23:00
Nhận định Soi Kèo Lincoln Red Imps FC vs Mjallby, UEFA CHAMPIONS LEAGUE ngày 29/07 23:00
28/07/2026 05:41:35
Tip bóng đá miễn phí. Chuyên gia nhận định Lincoln Red Imps FC vs Mjallby giờ đấu 29/07 23:00, theo giải đấu UEFA CHAMPIONS LEAGUE. Phân tích dữ liệu bóng đá Lincoln Red Imps FC đấu với Mjallby chính xác.

Nhận định Soi Kèo Rosenborg vs Fredrikstad, NORWAY ELITESERIEN ngày 28/07 00:00
Nhận định Soi Kèo Rosenborg vs Fredrikstad, NORWAY ELITESERIEN ngày 28/07 00:00
27/07/2026 06:00:53
Tip bóng đá miễn phí. Chuyên gia nhận định Rosenborg vs Fredrikstad giờ đấu 28/07 00:00, theo giải đấu NORWAY ELITESERIEN. Phân tích dữ liệu bóng đá Rosenborg đấu với Fredrikstad chính xác.

Nhận định Soi Kèo Flamengo RJ vs Sao Paulo SP, BRAZIL SERIE A ngày 27/07 04:30
Nhận định Soi Kèo Flamengo RJ vs Sao Paulo SP, BRAZIL SERIE A ngày 27/07 04:30
26/07/2026 06:52:18
Tip bóng đá miễn phí. Chuyên gia nhận định Flamengo RJ vs Sao Paulo SP giờ đấu 27/07 04:30, theo giải đấu BRAZIL SERIE A. Phân tích dữ liệu bóng đá Flamengo RJ đấu với Sao Paulo SP chính xác.

Nhận định Soi Kèo  KuPS vs Vaasa VPS, FINLAND VEIKKAUSLIIGA ngày 25/07 21:00
Nhận định Soi Kèo KuPS vs Vaasa VPS, FINLAND VEIKKAUSLIIGA ngày 25/07 21:00
25/07/2026 05:42:49
Tip bóng đá miễn phí. Chuyên gia nhận định KuPS vs Vaasa VPS giờ đấu 25/07 21:00, theo giải đấu FINLAND VEIKKAUSLIIGA. Phân tích dữ liệu bóng đá KuPS đấu với Vaasa VPS chính xác.

Nhận định Soi Kèo Vikingur Reykjavik vs Keflavik, ICELAND PREMIER LEAGUE ngày 25/07 03:00
Nhận định Soi Kèo Vikingur Reykjavik vs Keflavik, ICELAND PREMIER LEAGUE ngày 25/07 03:00
24/07/2026 06:24:35
Tip bóng đá miễn phí. Chuyên gia nhận định Vikingur Reykjavik vs Keflavik giờ đấu 25/07 03:00, theo giải đấu ICELAND PREMIER LEAGUE. Phân tích dữ liệu bóng đá Vikingur Reykjavik đấu với Keflavik chính xác.

  Xem thêm
 1  Soi Kèo MU - West Ham
 2  MU đứng trước bước ngoặt lịch sử
 3  Messi diễu hành ăn mừng trên xe buýt mui trần
 4  Soi Kèo Villarreal - Real Sociedad
 5  Messi nhận Quả bóng vàng từ huyền thoại Drogba
 6  Nhận định Soi Kèo Uruguay vs Argentina: Tiếp đà sa sút
 7  Sếp lớn xác nhận, Man City sắp chiêu mộ Messi
 8  Chuyển nhượng cầu thủ Ngoại hạng Anh
 9  Nhận định Soi Kèo Ceara CE vs Avai SC, BRAZIL SERIE A ngày 20/07 07:30
 10  Tip Bóng Đá Miễn Phí: Những Bí Quyết Hữu Ích Để Tăng Cơ Hội Chiến Thắng




App soikeo.com App soikeo.com

Bóng Đá Nhanh - BongDaNhanh.vn
Điện thoại hỗ trợ: 0988689818
Chuyên Trang tin tức Nhận Định Bóng Đá Nhanh cập nhật 24h hàng ngày

Coppyright © 2007 - 2026 BongDaNhanh.vn



            

Ads: lienhesoikeo@gmail.com - soikeo@soikeo.com