Soi Kèo
Soi Kèo
Menu
× Soi Kèo


Bóng Đá Nhận Định Thể Thao Cuộc Sống Blog Thư Viện Videos Hình Ảnh
Back  Tin Bóng Đá

Soi Kèo Newcastle - Barcelona

10/3/2026 7:20:59
Soi Kèo - Nhận định bóng đá trận Newcastle vs Barcelona, 03h00 ngày 11/03. Phân tích tỷ lệ, dự đoán kết quả trận Newcastle vs Barcelona hôm nay chính xác nhất.

Soi Kèo Newcastle - Barcelona

Chuyên gia nhận định Newcastle vs Barcelona

Dây lầ lần đầu tiên Newcastle góp mặt ở vòng 16 đội cúp C1 Châu ÂU trong lịch sử CLB. Dưới sự dẫn dắt của Eddie Howe, "Chích chòe" đã vượt qua Qarabag với tổng tỷ số 9-3, trong đó Anthony Gordon nổi bật với 4 bàn thắng.

Tuy nhiên, phong độ ở giải quốc nội lại bất ổn, khi họ liên tục để thủng lưới và thiếu sự ổn định trong lối chơi. Việc thiếu vắng Bruno Guimaraes và một số trụ cột khác sẽ ảnh hưởng lớn đến khả năng kiểm soát tuyến giữa.

Barcelona dưới thời Hansi Flick đang dần lấy lại sự chắc chắn. Đội bóng xứ Catalan vừa có chiến thắng 1-0 trước Athletic Bilbao, đồng thời giữ sạch lưới lần thứ 8 trong năm 2026.

Lamine Yamal tiếp tục là ngôi sao sáng, trong khi Lewandowski vẫn là mũi nhọn đáng tin cậy. Dù thiếu nhiều trụ cột như Gavi, De Jong, Kounde và Christensen, Barca vẫn sở hữu kinh nghiệm và bản lĩnh ở đấu trường châu Âu.

Xét về phong độ và chất lượng đội hình, Barcelona nhỉnh hơn. Newcastle có thể tận dụng lợi thế sân nhà để ghi bàn, nhưng khó tránh khỏi việc bị hàng công Barca trừng phạt.

CHUYÊN GIA LỰA CHỌN: Barcelona

DỰ ĐOÁN TỶ SỐ NEWCASTLE VS BARCELONA: 1-2



Tag: Soi Kèo Newcastle - Barcelona Soi Kèo Barcelona Soi Kèo Newcastle


Nhận định Soi Kèo Lincoln Red Imps FC vs Mjallby, UEFA CHAMPIONS LEAGUE ngày 29/07 23:00
Nhận định Soi Kèo Lincoln Red Imps FC vs Mjallby, UEFA CHAMPIONS LEAGUE ngày 29/07 23:00
28/07/2026 05:41:35
Tip bóng đá miễn phí. Chuyên gia nhận định Lincoln Red Imps FC vs Mjallby giờ đấu 29/07 23:00, theo giải đấu UEFA CHAMPIONS LEAGUE. Phân tích dữ liệu bóng đá Lincoln Red Imps FC đấu với Mjallby chính xác.

Nhận định Soi Kèo Rosenborg vs Fredrikstad, NORWAY ELITESERIEN ngày 28/07 00:00
Nhận định Soi Kèo Rosenborg vs Fredrikstad, NORWAY ELITESERIEN ngày 28/07 00:00
27/07/2026 06:00:53
Tip bóng đá miễn phí. Chuyên gia nhận định Rosenborg vs Fredrikstad giờ đấu 28/07 00:00, theo giải đấu NORWAY ELITESERIEN. Phân tích dữ liệu bóng đá Rosenborg đấu với Fredrikstad chính xác.

Nhận định Soi Kèo Flamengo RJ vs Sao Paulo SP, BRAZIL SERIE A ngày 27/07 04:30
Nhận định Soi Kèo Flamengo RJ vs Sao Paulo SP, BRAZIL SERIE A ngày 27/07 04:30
26/07/2026 06:52:18
Tip bóng đá miễn phí. Chuyên gia nhận định Flamengo RJ vs Sao Paulo SP giờ đấu 27/07 04:30, theo giải đấu BRAZIL SERIE A. Phân tích dữ liệu bóng đá Flamengo RJ đấu với Sao Paulo SP chính xác.

Nhận định Soi Kèo  KuPS vs Vaasa VPS, FINLAND VEIKKAUSLIIGA ngày 25/07 21:00
Nhận định Soi Kèo KuPS vs Vaasa VPS, FINLAND VEIKKAUSLIIGA ngày 25/07 21:00
25/07/2026 05:42:49
Tip bóng đá miễn phí. Chuyên gia nhận định KuPS vs Vaasa VPS giờ đấu 25/07 21:00, theo giải đấu FINLAND VEIKKAUSLIIGA. Phân tích dữ liệu bóng đá KuPS đấu với Vaasa VPS chính xác.

Nhận định Soi Kèo Vikingur Reykjavik vs Keflavik, ICELAND PREMIER LEAGUE ngày 25/07 03:00
Nhận định Soi Kèo Vikingur Reykjavik vs Keflavik, ICELAND PREMIER LEAGUE ngày 25/07 03:00
24/07/2026 06:24:35
Tip bóng đá miễn phí. Chuyên gia nhận định Vikingur Reykjavik vs Keflavik giờ đấu 25/07 03:00, theo giải đấu ICELAND PREMIER LEAGUE. Phân tích dữ liệu bóng đá Vikingur Reykjavik đấu với Keflavik chính xác.

  Xem thêm
 1  Đan Mạch và Italia giành vé vào tứ kết EURO 2021
 2  Nhận định Soi Kèo Sassuolo vs Cagliari: Chiến thắng nghẹt thở
 3  Nhận định Soi Kèo Manchester City vs Everton, ENGLISH PREMIER LEAGUE ngày 26/12 19:30
 4  Erik ten Hag cũng khá và giỏi đấy!
 5  Nhận định Soi Kèo Real Oviedo vs Malaga, 00h00 ngày 18/05
 6  Barca mượn thành công bộ đôi tuyển thủ Bồ Đào Nha
 7  Soi Kèo West Ham - Crystal Palace
 8  Nhận định Soi Kèo Mainz vs RB Leipzig, 21h30 ngày 23/01, VĐQG Đức
 9  Nhận định Soi Kèo Salernitana vs Fiorentina: Ngọn nến trước gió
 10  Nhận định Soi Kèo Liverpool vs Manchester United, ENGLISH PREMIER LEAGUE ngày 17/12 23:3




App soikeo.com App soikeo.com

Bóng Đá Nhanh - BongDaNhanh.vn
Điện thoại hỗ trợ: 0988689818
Chuyên Trang tin tức Nhận Định Bóng Đá Nhanh cập nhật 24h hàng ngày

Coppyright © 2007 - 2026 BongDaNhanh.vn



            

Ads: lienhesoikeo@gmail.com - soikeo@soikeo.com