Soi Kèo
Soi Kèo
Menu
× Soi Kèo


Bóng Đá Nhận Định Thể Thao Cuộc Sống Blog Thư Viện Videos Hình Ảnh
Back  Tin Bóng Đá

Soi Kèo Crystal Palace - AEK Larnaca

12/3/2026 7:35:25
Soi Kèo - Nhận định bóng đá trận Crystal Palace vs AEK Larnaca, 03h00 ngày 13/03. Phân tích tỷ lệ, dự đoán kết quả trận Crystal Palace vs AEK Larnaca hôm nay chính xác nhất.

Soi Kèo Crystal Palace - AEK Larnaca

Chuyên gia nhận định Crystal Palace vs AEK Larnaca

Crystal Palace đang đặt mục tiêu tiến sâu tại Conference League sau khi vượt qua Zrinjski Mostar ở vòng play-off với tổng tỷ số 3-1.

Dưới sự dẫn dắt của HLV Oliver Glasner – người từng vô địch Europa League cùng Frankfurt.  Crystal Palace đang cho thấy sự tiến bộ, đặc biệt là trên sân nhà Selhurst Park. Tuy nhiên, thất bại 0-1 trước chính Larnaca ở vòng bảng vẫn là ký ức khó quên và sẽ là động lực để họ phục thù.

AEK Larnaca lại là một trong những đội gây bất ngờ lớn tại giải. Họ bất bại ở vòng bảng (3 thắng, 3 hòa), sở hữu hàng thủ chắc chắn nhất giải khi chỉ thủng lưới đúng 1 bàn.

Đội bóng Sip thi đấu kỷ luật, giàu kinh nghiệm và từng khiến Crystal Palace ôm hận ngay tại Selhurst Park. Tuy nhiên, việc thiếu vắng một số trụ cột vì chấn thương và thẻ phạt có thể ảnh hưởng đến sức mạnh của họ.

Xét tổng thể, Palace có lợi thế sân nhà và đang hưng phấn sau chiến thắng trước Tottenham ở Premier League. Larnaca chắc chắn sẽ chơi phòng ngự chặt chẽ, nhưng Palace có đủ chất lượng để giành chiến thắng tối thiểu.

CHUYÊN GIA LỰA CHỌN: Crystal Palace

DỰ ĐOÁN TỶ SỐ CRYSTAL PALACE VS AEK LARNACA: 2-0



Tag: Soi Kèo Crystal Palace - AEK Larnaca Soi Kèo AEK Larnaca Soi Kèo Crystal Palace


Nhận định Soi Kèo Lincoln Red Imps FC vs Mjallby, UEFA CHAMPIONS LEAGUE ngày 29/07 23:00
Nhận định Soi Kèo Lincoln Red Imps FC vs Mjallby, UEFA CHAMPIONS LEAGUE ngày 29/07 23:00
28/07/2026 05:41:35
Tip bóng đá miễn phí. Chuyên gia nhận định Lincoln Red Imps FC vs Mjallby giờ đấu 29/07 23:00, theo giải đấu UEFA CHAMPIONS LEAGUE. Phân tích dữ liệu bóng đá Lincoln Red Imps FC đấu với Mjallby chính xác.

Nhận định Soi Kèo Rosenborg vs Fredrikstad, NORWAY ELITESERIEN ngày 28/07 00:00
Nhận định Soi Kèo Rosenborg vs Fredrikstad, NORWAY ELITESERIEN ngày 28/07 00:00
27/07/2026 06:00:53
Tip bóng đá miễn phí. Chuyên gia nhận định Rosenborg vs Fredrikstad giờ đấu 28/07 00:00, theo giải đấu NORWAY ELITESERIEN. Phân tích dữ liệu bóng đá Rosenborg đấu với Fredrikstad chính xác.

Nhận định Soi Kèo Flamengo RJ vs Sao Paulo SP, BRAZIL SERIE A ngày 27/07 04:30
Nhận định Soi Kèo Flamengo RJ vs Sao Paulo SP, BRAZIL SERIE A ngày 27/07 04:30
26/07/2026 06:52:18
Tip bóng đá miễn phí. Chuyên gia nhận định Flamengo RJ vs Sao Paulo SP giờ đấu 27/07 04:30, theo giải đấu BRAZIL SERIE A. Phân tích dữ liệu bóng đá Flamengo RJ đấu với Sao Paulo SP chính xác.

Nhận định Soi Kèo  KuPS vs Vaasa VPS, FINLAND VEIKKAUSLIIGA ngày 25/07 21:00
Nhận định Soi Kèo KuPS vs Vaasa VPS, FINLAND VEIKKAUSLIIGA ngày 25/07 21:00
25/07/2026 05:42:49
Tip bóng đá miễn phí. Chuyên gia nhận định KuPS vs Vaasa VPS giờ đấu 25/07 21:00, theo giải đấu FINLAND VEIKKAUSLIIGA. Phân tích dữ liệu bóng đá KuPS đấu với Vaasa VPS chính xác.

Nhận định Soi Kèo Vikingur Reykjavik vs Keflavik, ICELAND PREMIER LEAGUE ngày 25/07 03:00
Nhận định Soi Kèo Vikingur Reykjavik vs Keflavik, ICELAND PREMIER LEAGUE ngày 25/07 03:00
24/07/2026 06:24:35
Tip bóng đá miễn phí. Chuyên gia nhận định Vikingur Reykjavik vs Keflavik giờ đấu 25/07 03:00, theo giải đấu ICELAND PREMIER LEAGUE. Phân tích dữ liệu bóng đá Vikingur Reykjavik đấu với Keflavik chính xác.

  Xem thêm
 1  Nhận định Soi Kèo Real Madrid vs Vallecano: Đôi chân mỏi mệt
 2  Chelsea 2-2 Bournemouth: 5 lý do khiến The Blues đánh rơi chiến thắng tại Stamford Bridge
 3  Soi Kèo tip bóng đá Celta Vigo - Mallorca
 4  Soi Kèo tip bóng đá Cagliari - Udinese
 5  Ngoại hạng Anh: Sôi động cuộc đua tới ngôi vương
 6  Soi Kèo PSG - Liverpool
 7  Soi Kèo tip bóng đá PSG - Monaco
 8  Christian Eriksen và Inter Milan chính thức đường ai nấy đi
 9  Ronaldo lần đầu xuất hiện trong áo đấu MU
 10  Nhận định Soi Kèo Netherlands vs Lithuania, FIFA WORLD CUP ngày 18/11 02:45




App soikeo.com App soikeo.com

Bóng Đá Nhanh - BongDaNhanh.vn
Điện thoại hỗ trợ: 0988689818
Chuyên Trang tin tức Nhận Định Bóng Đá Nhanh cập nhật 24h hàng ngày

Coppyright © 2007 - 2026 BongDaNhanh.vn



            

Ads: lienhesoikeo@gmail.com - soikeo@soikeo.com