Soi Kèo
Soi Kèo
Menu
× Soi Kèo


Bóng Đá Nhận Định Thể Thao Cuộc Sống Blog Thư Viện Videos Hình Ảnh
Back  Tin Bóng Đá

Soi Kèo Solomon - Bulgaria

27/3/2026 7:35:27
Soi Kèo - Nhận định bóng đá trận Solomon vs Bulgaria diễn ra vào lúc 15h30 ngày 27/03. Phân tích tỷ lệ, dự đoán kết quả trận Solomon vs Bulgaria chính xác nhất.

Soi Kèo Solomon - Bulgaria

Chuyên gia nhận định Solomon vs Bulgaria

Trận giao hữu trong khuôn khổ FIFA Series diễn ra tại sân vận động Gelora Bung Karno (Indonesia) là cuộc đọ sức mang tính lịch sử giữa Quần đảo Solomon và Bulgaria.

Đại diện đến từ châu Đại Dương, Quần đảo Solomon, bước vào giải đấu này sau khi lỡ hẹn với vòng loại World Cup 2026 khu vực Oceania. Dưới sự dẫn dắt của HLV tạm quyền Ben Kahn, đội bóng có biệt danh "Bonitos" đang nỗ lực tìm kiếm sự cọ xát quốc tế để nâng tầm trình độ.

Tuy nhiên, việc để thua 4/5 trận gần nhất và thường xuyên tịt ngòi cho thấy hàng công của Solomon đang gặp vấn đề lớn khi đối đầu với các đối thủ có tổ chức.

Phía bên kia chiến tuyến, Bulgaria hành quân đến Jakarta với mục tiêu tìm lại niềm tin sau một chiến dịch vòng loại World Cup thất vọng (xếp cuối bảng đấu có Tây Ban Nha và Thổ Nhĩ Kỳ).

Dù bóng đá Bulgaria đã sa sút rất nhiều so với thời hoàng kim 1994, nhưng so với Quần đảo Solomon, họ vẫn ở một đẳng cấp hoàn toàn khác biệt.

Đội quân của HLV Aleksandar Dimitrov vừa chấm dứt chuỗi 6 trận toàn thua bằng chiến thắng 2-1 ở lượt đấu cuối vòng loại, đây là cú hích tinh thần quan trọng để các cầu thủ xứ Hoa hồng bắt đầu quá trình tái thiết.

Dù thiếu vắng một số trụ cột như Iliya Gruev hay Lucas Petkov do lý do cá nhân, Bulgaria vẫn sở hữu dàn cầu thủ có tư duy chiến thuật và kỹ thuật vượt trội.

Quần đảo Solomon có thể gây khó khăn bằng lối chơi giàu thể lực và tinh thần nhiệt huyết, nhưng kinh nghiệm trận mạc dày dạn tại châu Âu sẽ giúp Bulgaria làm chủ thế trận. Một chiến thắng nhẹ nhàng cho đại diện lục địa già là kịch bản khó có thể thay đổi.

CHUYÊN GIA LỰA CHỌN: Bulgaria

DỰ ĐOÁN TỶ SỐ SOLOMON VS BULGARIA: 0-2



Tag: Soi Kèo Solomon - Bulgaria Soi Kèo Bulgaria Soi Kèo Solomon


Nhận định Soi Kèo Lincoln Red Imps FC vs Mjallby, UEFA CHAMPIONS LEAGUE ngày 29/07 23:00
Nhận định Soi Kèo Lincoln Red Imps FC vs Mjallby, UEFA CHAMPIONS LEAGUE ngày 29/07 23:00
28/07/2026 05:41:35
Tip bóng đá miễn phí. Chuyên gia nhận định Lincoln Red Imps FC vs Mjallby giờ đấu 29/07 23:00, theo giải đấu UEFA CHAMPIONS LEAGUE. Phân tích dữ liệu bóng đá Lincoln Red Imps FC đấu với Mjallby chính xác.

Nhận định Soi Kèo Rosenborg vs Fredrikstad, NORWAY ELITESERIEN ngày 28/07 00:00
Nhận định Soi Kèo Rosenborg vs Fredrikstad, NORWAY ELITESERIEN ngày 28/07 00:00
27/07/2026 06:00:53
Tip bóng đá miễn phí. Chuyên gia nhận định Rosenborg vs Fredrikstad giờ đấu 28/07 00:00, theo giải đấu NORWAY ELITESERIEN. Phân tích dữ liệu bóng đá Rosenborg đấu với Fredrikstad chính xác.

Nhận định Soi Kèo Flamengo RJ vs Sao Paulo SP, BRAZIL SERIE A ngày 27/07 04:30
Nhận định Soi Kèo Flamengo RJ vs Sao Paulo SP, BRAZIL SERIE A ngày 27/07 04:30
26/07/2026 06:52:18
Tip bóng đá miễn phí. Chuyên gia nhận định Flamengo RJ vs Sao Paulo SP giờ đấu 27/07 04:30, theo giải đấu BRAZIL SERIE A. Phân tích dữ liệu bóng đá Flamengo RJ đấu với Sao Paulo SP chính xác.

Nhận định Soi Kèo  KuPS vs Vaasa VPS, FINLAND VEIKKAUSLIIGA ngày 25/07 21:00
Nhận định Soi Kèo KuPS vs Vaasa VPS, FINLAND VEIKKAUSLIIGA ngày 25/07 21:00
25/07/2026 05:42:49
Tip bóng đá miễn phí. Chuyên gia nhận định KuPS vs Vaasa VPS giờ đấu 25/07 21:00, theo giải đấu FINLAND VEIKKAUSLIIGA. Phân tích dữ liệu bóng đá KuPS đấu với Vaasa VPS chính xác.

Nhận định Soi Kèo Vikingur Reykjavik vs Keflavik, ICELAND PREMIER LEAGUE ngày 25/07 03:00
Nhận định Soi Kèo Vikingur Reykjavik vs Keflavik, ICELAND PREMIER LEAGUE ngày 25/07 03:00
24/07/2026 06:24:35
Tip bóng đá miễn phí. Chuyên gia nhận định Vikingur Reykjavik vs Keflavik giờ đấu 25/07 03:00, theo giải đấu ICELAND PREMIER LEAGUE. Phân tích dữ liệu bóng đá Vikingur Reykjavik đấu với Keflavik chính xác.

  Xem thêm
 1  Lewandowski góp công đầu trong chức vô địch của Barca
 2  Soi Kèo Roma - Como
 3  Nhận định Soi Kèo Inter Milan vs Spezia, 21h ngày 20/12, VĐQG Italia
 4  Nhận định Soi Kèo West Ham vs Tottenham: Bắt nạt Gà trống
 5  Barcelona hạ Athletic Bilbao 1-0: Nỗi lo từ sự phụ thuộc và dấu ấn của Hansi Flick
 6  Soi Kèo AC Milan - Salzburg
 7  soi kèo Kosovo vs Armenia
 8  Nhận định Soi Kèo Scotland vs Đan Mạch: Kết thúc trọn vẹn
 9  Nhận định Soi Kèo Thụy Điển vs Slovakia, 20h00 ngày 18/06, EURO 2021
 10  Nhận định Soi Kèo PSV Eindhoven vs Galatasaray, 02h00 ngày 22/07, Cúp C1




App soikeo.com App soikeo.com

Bóng Đá Nhanh - BongDaNhanh.vn
Điện thoại hỗ trợ: 0988689818
Chuyên Trang tin tức Nhận Định Bóng Đá Nhanh cập nhật 24h hàng ngày

Coppyright © 2007 - 2026 BongDaNhanh.vn



            

Ads: lienhesoikeo@gmail.com - soikeo@soikeo.com