Soi Kèo
Soi Kèo
Menu
× Soi Kèo


Bóng Đá Nhận Định Thể Thao Cuộc Sống Blog Thư Viện Videos Hình Ảnh
Back  Tin Bóng Đá

Soi Kèo Coritiba - Vasco da Gama

1/4/2026 7:28:1
Soi Kèo - Nhận định bóng đá trận Coritiba vs Vasco da Gama, 06h30 ngày 02/04. Phân tích tỷ lệ, dự đoán kết quả trận Coritiba vs Vasco da Gama hôm nay chính xác nhất.

Soi Kèo Coritiba - Vasco da Gama

Chuyên gia nhận định Coritiba vs Vasco da Gama

Cuộc đối đầu tại sân Estádio Major Antônio Couto Pereira giữa Coritiba và Vasco da Gama hứa hẹn sẽ là một màn so tài đầy toan tính. Cả hai đội đều đang nỗ lực tìm kiếm sự ổn định trong giai đoạn này của mùa giải VĐQG Brazil, nơi mỗi điểm số đều có ý nghĩa quan trọng để duy trì vị trí trên bảng xếp hạng.

Coritiba bước vào trận đấu này sau thất bại 0-2 trước Atletico PR. Đội bóng của HLV Fernando Seabra đang phải đối mặt với bài toán nhân sự nan giải khi hàng loạt trụ cột như Benassi, Renato Marques hay Pedro Morisco vắng mặt do chấn thương, cùng với đó là án treo giò của Maicon.

Dù sở hữu điểm tựa sân nhà và những cá nhân có khả năng gây đột biến như Pedro Rocha, nhưng sự thiếu hụt về lực lượng có thể khiến "Coxa" gặp khó trong việc áp đặt lối chơi.

Phía bên kia chiến tuyến, Vasco da Gama đang có tâm lý hưng phấn sau chiến thắng 2-1 trước Grêmio. Tuy nhiên, đoàn quân của HLV Renato Gaúcho lại đang bộc lộ điểm yếu cố hữu mỗi khi phải thi đấu xa nhà.

Thống kê cho thấy Vasco đã trải qua 7 trận liên tiếp không biết đến mùi chiến thắng trên sân khách tại giải quốc nội. Dù vậy, với sự góp mặt của những nhân tố kinh nghiệm như Thiago Mendes hay David, "Vascão" vẫn là một đối thủ cực kỳ khó chịu và sẵn sàng trừng phạt bất kỳ sai lầm nào của đội chủ nhà.

Lịch sử đối đầu gần đây cho thấy sự cân bằng đáng kể giữa hai đội. Trong bối cảnh Coritiba mất nhiều trụ cột và Vasco da Gama thường chơi thận trọng trên sân khách, một kịch bản chia điểm với tỷ số hòa có bàn thắng là điều rất dễ xảy ra. Cả hai đội nhiều khả năng sẽ hài lòng với 1 điểm để tiếp tục cuộc đua đường dài.

CHUYÊN GIA LỰA CHỌN: Dưới 2,5 bàn thắng

DỰ ĐOÁN TỶ SỐ CORITIBA VS VASCO DA GAMA: 1-1



Tag: Soi Kèo Coritiba - Vasco da Gama Soi Kèo Vasco da Gama Soi Kèo Coritiba


Nhận định Soi Kèo Lincoln Red Imps FC vs Mjallby, UEFA CHAMPIONS LEAGUE ngày 29/07 23:00
Nhận định Soi Kèo Lincoln Red Imps FC vs Mjallby, UEFA CHAMPIONS LEAGUE ngày 29/07 23:00
28/07/2026 05:41:35
Tip bóng đá miễn phí. Chuyên gia nhận định Lincoln Red Imps FC vs Mjallby giờ đấu 29/07 23:00, theo giải đấu UEFA CHAMPIONS LEAGUE. Phân tích dữ liệu bóng đá Lincoln Red Imps FC đấu với Mjallby chính xác.

Nhận định Soi Kèo Rosenborg vs Fredrikstad, NORWAY ELITESERIEN ngày 28/07 00:00
Nhận định Soi Kèo Rosenborg vs Fredrikstad, NORWAY ELITESERIEN ngày 28/07 00:00
27/07/2026 06:00:53
Tip bóng đá miễn phí. Chuyên gia nhận định Rosenborg vs Fredrikstad giờ đấu 28/07 00:00, theo giải đấu NORWAY ELITESERIEN. Phân tích dữ liệu bóng đá Rosenborg đấu với Fredrikstad chính xác.

Nhận định Soi Kèo Flamengo RJ vs Sao Paulo SP, BRAZIL SERIE A ngày 27/07 04:30
Nhận định Soi Kèo Flamengo RJ vs Sao Paulo SP, BRAZIL SERIE A ngày 27/07 04:30
26/07/2026 06:52:18
Tip bóng đá miễn phí. Chuyên gia nhận định Flamengo RJ vs Sao Paulo SP giờ đấu 27/07 04:30, theo giải đấu BRAZIL SERIE A. Phân tích dữ liệu bóng đá Flamengo RJ đấu với Sao Paulo SP chính xác.

Nhận định Soi Kèo  KuPS vs Vaasa VPS, FINLAND VEIKKAUSLIIGA ngày 25/07 21:00
Nhận định Soi Kèo KuPS vs Vaasa VPS, FINLAND VEIKKAUSLIIGA ngày 25/07 21:00
25/07/2026 05:42:49
Tip bóng đá miễn phí. Chuyên gia nhận định KuPS vs Vaasa VPS giờ đấu 25/07 21:00, theo giải đấu FINLAND VEIKKAUSLIIGA. Phân tích dữ liệu bóng đá KuPS đấu với Vaasa VPS chính xác.

Nhận định Soi Kèo Vikingur Reykjavik vs Keflavik, ICELAND PREMIER LEAGUE ngày 25/07 03:00
Nhận định Soi Kèo Vikingur Reykjavik vs Keflavik, ICELAND PREMIER LEAGUE ngày 25/07 03:00
24/07/2026 06:24:35
Tip bóng đá miễn phí. Chuyên gia nhận định Vikingur Reykjavik vs Keflavik giờ đấu 25/07 03:00, theo giải đấu ICELAND PREMIER LEAGUE. Phân tích dữ liệu bóng đá Vikingur Reykjavik đấu với Keflavik chính xác.

  Xem thêm
 1  Tây Ban Nha khan hiếm “họng pháo” hạng nặng
 2  Nhận định Soi Kèo Bristol City vs Swansea, 01h45 ngày 21/08, Hạng nhất Anh
 3  Nhận định Soi Kèo Ý vs Ba Lan: Khẳng định bản lĩnh
 4  Chuyển nhượng cầu thủ 07/07
 5  Nhan sắc mỹ nhân đẹp nhất hành tinh 2020
 6  Soi Kèo Cape Verde - Saudi Arabia
 7  Nhận định Soi Kèo Levante vs Atletico: Bám sát ngôi đầu
 8  Nhận định Soi Kèo Bologna vs Verona, ITALY SERIE A ngày 14/09 01:45
 9  Soi Kèo tip bóng đá PSG - Brest
 10  Jose Mourinho của hiện tại và chuyến về nhà thứ 8




App soikeo.com App soikeo.com

Bóng Đá Nhanh - BongDaNhanh.vn
Điện thoại hỗ trợ: 0988689818
Chuyên Trang tin tức Nhận Định Bóng Đá Nhanh cập nhật 24h hàng ngày

Coppyright © 2007 - 2026 BongDaNhanh.vn



            

Ads: lienhesoikeo@gmail.com - soikeo@soikeo.com