Soi Kèo
Soi Kèo
Menu
× Soi Kèo


Bóng Đá Nhận Định Thể Thao Cuộc Sống Blog Thư Viện Videos Hình Ảnh
Back  Tin Bóng Đá

Soi Kèo Fiorentina - Crystal Palace

16/4/2026 7:15:6
Soi Kèo - Nhận định bóng đá trận Fiorentina vs Crystal Palace, 02h00 ngày 17/04. Phân tích tỷ lệ, dự đoán kết quả trận Fiorentina vs Crystal Palace hôm nay chính xác nhất.

Soi Kèo Fiorentina - Crystal Palace

Chuyên gia nhận định Fiorentina vs Crystal Palace

Fiorentina đang rơi vào thế khó sau thất bại nặng nề 0-3 tại Selhurst Park ở lượt đi. The Viola đội bóng từng lọt vào chung kết Cúp C3 hai mùa liên tiếp – đang đứng trước nguy cơ bị loại sớm nhất kể từ khi giải đấu này ra đời. Dưới bàn tay của HLV Paolo Vanoli, đại diện Italy buộc phải giành chiến thắng với cách biệt ít nhất 3 bàn tại Stadio Artemio Franchi để hy vọng lật ngược thế cờ.

Điểm tựa của Fiorentina chính là kinh nghiệm dày dạn tại đấu trường châu lục. Trong lịch sử 11 lần lọt vào tứ kết các cúp châu Âu, họ đã giành chiến thắng tới 10 lần. Cuối tuần qua, chiến thắng 1-0 trước Lazio tại Serie A nhờ sự xuất sắc của thủ thành David De Gea đã giúp đội bóng vùng Tuscany giải tỏa áp lực trụ hạng để dồn toàn lực cho màn tiếp đón Crystal Palace.

Tuy nhiên, việc thiếu vắng hậu vệ trụ cột Dodo do án treo giò và khả năng ra sân còn bỏ ngỏ của Moise Kean sẽ là thử thách lớn cho tham vọng lội ngược dòng của đội chủ nhà.

Về phía Crystal Palace, đoàn quân của HLV Oliver Glasner đang trải qua những ngày tháng tươi đẹp nhất trong lịch sử CLB tại sân chơi châu lục. "Đại bàng" London đang sở hữu phong độ cực cao khi chỉ để thua 1 trong 10 trận gần nhất trên mọi đấu trường.

Ngôi sao Ismaila Sarr đang là nỗi khiếp sợ của mọi hàng thủ tại Conference League với 6 pha lập công, trong đó có bàn ấn định tỷ số 3-0 ở lượt đi. Với lợi thế quá lớn, Palace nhiều khả năng sẽ chọn lối chơi phòng ngự lùi sâu và chờ đợi thời cơ kết liễu đối thủ bằng những tình huống phản công sắc lẹm của Sarr và Jean-Philippe Mateta.

Dù Fiorentina có thể giành một chiến thắng danh dự trên sân nhà nhờ bản lĩnh của mình, nhưng để ghi tới 3 bàn vào lưới một Crystal Palace đang hưng phấn là nhiệm vụ gần như không thể. Tấm vé vào bán kết lịch sử nhiều khả năng sẽ gọi tên đại diện nước Anh.

CHUYÊN GIA LỰA CHỌN: Fiorentina

DỰ ĐOÁN TỶ SỐ FIORENTINA VS CRYSTAL PALACE: 2-1



Tag: Soi Kèo Fiorentina - Crystal Palace Soi Kèo Crystal Palace Soi Kèo Fiorentina


Nhận định Soi Kèo Lincoln Red Imps FC vs Mjallby, UEFA CHAMPIONS LEAGUE ngày 29/07 23:00
Nhận định Soi Kèo Lincoln Red Imps FC vs Mjallby, UEFA CHAMPIONS LEAGUE ngày 29/07 23:00
28/07/2026 05:41:35
Tip bóng đá miễn phí. Chuyên gia nhận định Lincoln Red Imps FC vs Mjallby giờ đấu 29/07 23:00, theo giải đấu UEFA CHAMPIONS LEAGUE. Phân tích dữ liệu bóng đá Lincoln Red Imps FC đấu với Mjallby chính xác.

Nhận định Soi Kèo Rosenborg vs Fredrikstad, NORWAY ELITESERIEN ngày 28/07 00:00
Nhận định Soi Kèo Rosenborg vs Fredrikstad, NORWAY ELITESERIEN ngày 28/07 00:00
27/07/2026 06:00:53
Tip bóng đá miễn phí. Chuyên gia nhận định Rosenborg vs Fredrikstad giờ đấu 28/07 00:00, theo giải đấu NORWAY ELITESERIEN. Phân tích dữ liệu bóng đá Rosenborg đấu với Fredrikstad chính xác.

Nhận định Soi Kèo Flamengo RJ vs Sao Paulo SP, BRAZIL SERIE A ngày 27/07 04:30
Nhận định Soi Kèo Flamengo RJ vs Sao Paulo SP, BRAZIL SERIE A ngày 27/07 04:30
26/07/2026 06:52:18
Tip bóng đá miễn phí. Chuyên gia nhận định Flamengo RJ vs Sao Paulo SP giờ đấu 27/07 04:30, theo giải đấu BRAZIL SERIE A. Phân tích dữ liệu bóng đá Flamengo RJ đấu với Sao Paulo SP chính xác.

Nhận định Soi Kèo  KuPS vs Vaasa VPS, FINLAND VEIKKAUSLIIGA ngày 25/07 21:00
Nhận định Soi Kèo KuPS vs Vaasa VPS, FINLAND VEIKKAUSLIIGA ngày 25/07 21:00
25/07/2026 05:42:49
Tip bóng đá miễn phí. Chuyên gia nhận định KuPS vs Vaasa VPS giờ đấu 25/07 21:00, theo giải đấu FINLAND VEIKKAUSLIIGA. Phân tích dữ liệu bóng đá KuPS đấu với Vaasa VPS chính xác.

Nhận định Soi Kèo Vikingur Reykjavik vs Keflavik, ICELAND PREMIER LEAGUE ngày 25/07 03:00
Nhận định Soi Kèo Vikingur Reykjavik vs Keflavik, ICELAND PREMIER LEAGUE ngày 25/07 03:00
24/07/2026 06:24:35
Tip bóng đá miễn phí. Chuyên gia nhận định Vikingur Reykjavik vs Keflavik giờ đấu 25/07 03:00, theo giải đấu ICELAND PREMIER LEAGUE. Phân tích dữ liệu bóng đá Vikingur Reykjavik đấu với Keflavik chính xác.

  Xem thêm
 1  Nhận định Soi Kèo Flamengo RJ vs Atl Paranaense, BRAZIL SERIE A ngày 14/09 07:30
 2  Hoa hậu Huỳnh Thúy Anh khoe nhan sắc rực rỡ với đầm dạ hội
 3  Vô địch Europa Conference League, Olympiakos lập nhiều kỷ lục
 4  Top 10 đội bóng có doanh thu cao nhất thế giới: Man City làm nên lịch sử
 5  Soi Kèo tip bóng đá Lithuania - Serbia
 6  Nhận định Soi Kèo Real Valladolid vs Valencia CF, SPAIN PRIMERA LALIGA ngày 14/12 03:00
 7  Lionel Messi đối diện nguy cơ treo giò vì... từ chối hội ngộ Sergio Ramos
 8  Nhận định Soi Kèo Empoli vs Juventus: Lão bà phục hận
 9  Soi Kèo Juventus - Monza
 10  Soi Kèo tip bóng đá Luton Town - Sunderland




App soikeo.com App soikeo.com

Bóng Đá Nhanh - BongDaNhanh.vn
Điện thoại hỗ trợ: 0988689818
Chuyên Trang tin tức Nhận Định Bóng Đá Nhanh cập nhật 24h hàng ngày

Coppyright © 2007 - 2026 BongDaNhanh.vn



            

Ads: lienhesoikeo@gmail.com - soikeo@soikeo.com