Soi Kèo
Soi Kèo
Menu
× Soi Kèo


Bóng Đá Nhận Định Thể Thao Cuộc Sống Blog Thư Viện Videos Hình Ảnh
Back  Tin Bóng Đá

Soi Kèo Frankfurt - RB Leipzig

18/4/2026 6:18:49
Soi Kèo - Nhận định bóng đá trận Frankfurt vs RB Leipzig, 23h30 ngày 18/04. Phân tích tỷ lệ, dự đoán kết quả trận Frankfurt vs RB Leipzig hôm nay chính xác nhất.

Soi Kèo Frankfurt - RB Leipzig

Chuyên gia nhận định Frankfurt vs Frankfurt

Trận cầu tâm điểm tối thứ Bảy tại Bundesliga diễn ra tại Deutsche Bank Park, nơi Eintracht Frankfurt đang nỗ lực bám đuổi tấm vé dự cúp châu Âu, còn RB Leipzig cần điểm để bảo vệ vị trí trong Top 4.

Frankfurt bước vào trận đấu này với sự tự tin sau chiến thắng 2-1 trước Wolfsburg, nhưng sự thiếu ổn định là vấn đề lớn nhất của thầy trò HLV Albert Riera khi họ chưa thể thắng hai trận liên tiếp từ tháng 11 năm ngoái.

Với hàng thủ đã để thủng lưới tới 54 bàn mùa này, Frankfurt sẽ gặp thử thách cực đại trước hàng công hưng phấn của đối thủ.

Bên kia chiến tuyến, RB Leipzig đang có phong độ rực sáng với chuỗi 3 chiến thắng liên tiếp, giúp họ tạo ra khoảng cách 4 điểm với đội xếp thứ 5 là Bayer Leverkusen. Dưới sự dẫn dắt của Ole Werner, "Đàn bò" đã thắng 4/6 trận sân khách gần nhất.

Tuy nhiên, Deutsche Bank Park lại là "miền đất dữ" với Leipzig khi họ chưa từng giành chiến thắng tại đây trong lịch sử Bundesliga, thậm chí từng nhận những thất bại nặng nề 0-4 trong quá khứ.

Dù đã đè bẹp Frankfurt 6-0 ở lượt đi, Leipzig chắc chắn sẽ thận trọng hơn khi hành quân đến Frankfurt. Trong bối cảnh đội chủ nhà luôn chơi cực hay khi đối đầu với các ông lớn và Leipzig gặp dớp sân khách tại đây, một kết quả hòa có thể là kịch bản làm hài lòng cả hai bên trong cuộc đua nước rút cuối mùa.

CHUYÊN GIA LỰA CHỌN: Frankfurt

DỰ ĐOÁN TỶ SỐ FRANKFURT VS RB LEIPZIG: 1-1



Tag: Soi Kèo Frankfurt - RB Leipzig Soi Kèo RB Leipzig Soi Kèo Frankfurt


Nhận định Soi Kèo Lincoln Red Imps FC vs Mjallby, UEFA CHAMPIONS LEAGUE ngày 29/07 23:00
Nhận định Soi Kèo Lincoln Red Imps FC vs Mjallby, UEFA CHAMPIONS LEAGUE ngày 29/07 23:00
28/07/2026 05:41:35
Tip bóng đá miễn phí. Chuyên gia nhận định Lincoln Red Imps FC vs Mjallby giờ đấu 29/07 23:00, theo giải đấu UEFA CHAMPIONS LEAGUE. Phân tích dữ liệu bóng đá Lincoln Red Imps FC đấu với Mjallby chính xác.

Nhận định Soi Kèo Rosenborg vs Fredrikstad, NORWAY ELITESERIEN ngày 28/07 00:00
Nhận định Soi Kèo Rosenborg vs Fredrikstad, NORWAY ELITESERIEN ngày 28/07 00:00
27/07/2026 06:00:53
Tip bóng đá miễn phí. Chuyên gia nhận định Rosenborg vs Fredrikstad giờ đấu 28/07 00:00, theo giải đấu NORWAY ELITESERIEN. Phân tích dữ liệu bóng đá Rosenborg đấu với Fredrikstad chính xác.

Nhận định Soi Kèo Flamengo RJ vs Sao Paulo SP, BRAZIL SERIE A ngày 27/07 04:30
Nhận định Soi Kèo Flamengo RJ vs Sao Paulo SP, BRAZIL SERIE A ngày 27/07 04:30
26/07/2026 06:52:18
Tip bóng đá miễn phí. Chuyên gia nhận định Flamengo RJ vs Sao Paulo SP giờ đấu 27/07 04:30, theo giải đấu BRAZIL SERIE A. Phân tích dữ liệu bóng đá Flamengo RJ đấu với Sao Paulo SP chính xác.

Nhận định Soi Kèo  KuPS vs Vaasa VPS, FINLAND VEIKKAUSLIIGA ngày 25/07 21:00
Nhận định Soi Kèo KuPS vs Vaasa VPS, FINLAND VEIKKAUSLIIGA ngày 25/07 21:00
25/07/2026 05:42:49
Tip bóng đá miễn phí. Chuyên gia nhận định KuPS vs Vaasa VPS giờ đấu 25/07 21:00, theo giải đấu FINLAND VEIKKAUSLIIGA. Phân tích dữ liệu bóng đá KuPS đấu với Vaasa VPS chính xác.

Nhận định Soi Kèo Vikingur Reykjavik vs Keflavik, ICELAND PREMIER LEAGUE ngày 25/07 03:00
Nhận định Soi Kèo Vikingur Reykjavik vs Keflavik, ICELAND PREMIER LEAGUE ngày 25/07 03:00
24/07/2026 06:24:35
Tip bóng đá miễn phí. Chuyên gia nhận định Vikingur Reykjavik vs Keflavik giờ đấu 25/07 03:00, theo giải đấu ICELAND PREMIER LEAGUE. Phân tích dữ liệu bóng đá Vikingur Reykjavik đấu với Keflavik chính xác.

  Xem thêm
 1  Nhận định Soi Kèo Union Santa Fe vs CA Central Cordoba SDE, ARGENTINA LIGA PROFESIONAL ngày 19/03 07:15
 2  Soi Kèo tip bóng đá Man City - Nottingham
 3  Soi Kèo tip bóng đá Sassuolo - Napoli
 4  Soi Kèo tip bóng đá Arsenal - Fulham
 5  AC Milan xác nhận mua nhà vô địch Champions League, Donnarumma ra mắt PSG
 6  Nhận định Soi Kèo Tottenham vs Brighton: Xây chắc top 4
 7  Nhận định Soi Kèo Sheffield United vs Everton, 03h00 ngày 27/12
 8  Nhận định Soi Kèo Slovakia vs Nga, 01h45 ngày 31/03, VL World Cup 2022
 9  Nhận định Soi Kèo Birmingham vs Bournemouth, 01h45 ngày 19/08, Hạng Nhất Anh
 10  Santos dậy sóng vì Neymar




App soikeo.com App soikeo.com

Bóng Đá Nhanh - BongDaNhanh.vn
Điện thoại hỗ trợ: 0988689818
Chuyên Trang tin tức Nhận Định Bóng Đá Nhanh cập nhật 24h hàng ngày

Coppyright © 2007 - 2026 BongDaNhanh.vn



            

Ads: lienhesoikeo@gmail.com - soikeo@soikeo.com