Soi Kèo
Soi Kèo
Menu
× Soi Kèo


Bóng Đá Nhận Định Thể Thao Cuộc Sống Blog Thư Viện Videos Hình Ảnh
Back  Tin Bóng Đá

Nhận định Soi Kèo MU vs Villarreal, 02h00 ngày 27/05

24/05/2021 07:36:37
Nhận định MU vs Villarreal 02h00 ngày 27/05, Chung kết Cúp C2 châu Âu Europa League. Phân tích soi kèo MU đấu với Villarreal chính xác.

Nhận định Soi Kèo MU vs Villarreal, 02h00 ngày 27/05

Nhận định, soi kèo bóng đá MU đấu với Villarreal

Để chuẩn bị cho trận chung kết cúp C2 châu Âu, HLV Solskjaer đã để các trụ cột quan trọng nghỉ ngơi ở trận đấu với Wolves tại vòng cuối cùng của giải Ngoại hạng Anh.

Theo đánh giá, Quỷ đỏ sẽ có chút lợi thế về mặt thể lực so với Villarreal – đội bóng vừa có trận đấu khó khăn trên sân của Real Madrid tại giải quốc nội, nhưng từng đó là chưa đủ để đại diện của xứ sở sương mù tự tin sẽ đánh bại đối thủ trong 90 phút chính thức.

Nên nhớ, MU bước vào trận đấu đêm nay với nỗi lo sẽ thiếu vắng trung vệ đội trưởng Maguire khi cầu thủ người Anh vẫn chưa hoàn toàn bình phục chấn thương.

Nếu Maguire không ra sân, đây sẽ là mất mát cực lớn đối với MU. Nên nhớ, ở 4 trận đấu gần nhất không có Maguire trong đội hình, đội chủ sân Old Trafford chỉ thắng đúng 1 trận, còn lại là 1 trận hòa và thua 2 lần.

Khác với đối thủ, Villarreal có được những quân bài tốt nhất và họ hứa hẹn sẽ đem tới nhiều khó khăn cho MU và không loại trừ khả năng trận chung kết sẽ cần hơn 90 phút thi đấu chính thức để phân định thắng thua.

Lúc này, “Tàu ngầm vàng” vẫn duy trì được phong độ bất bại tại cúp C2 châu Âu mùa này khi thắng tới 12 trận và chỉ hòa 2 sau 14 trận đã qua.

Đáng lưu ý, Villarreal luôn mang đến những khó khăn nhất định dành cho MU mỗi khi chạm mặt tại đấu trường châu lục. Theo đó, các học trò của HLV Unai Emery có 4 trận hoà MU và đó đều là những trận đấu mà các tiền đạo bên phía Quỷ đỏ bất lực trong việc tìm đường vào khung thành đối phương.

 

Tỷ lệ MU vs Villarreal: 0:1/2
Tỷ lệ O/U: 2 1/4
Chuyên gia nhận định: Villarreal +1/2
Dự đoán: MU 0-0 Villarreal (Tỷ số tính đến hết 90 phút)



Nhận định Soi Kèo Lincoln Red Imps FC vs Mjallby, UEFA CHAMPIONS LEAGUE ngày 29/07 23:00
Nhận định Soi Kèo Lincoln Red Imps FC vs Mjallby, UEFA CHAMPIONS LEAGUE ngày 29/07 23:00
28/07/2026 05:41:35
Tip bóng đá miễn phí. Chuyên gia nhận định Lincoln Red Imps FC vs Mjallby giờ đấu 29/07 23:00, theo giải đấu UEFA CHAMPIONS LEAGUE. Phân tích dữ liệu bóng đá Lincoln Red Imps FC đấu với Mjallby chính xác.

Nhận định Soi Kèo Rosenborg vs Fredrikstad, NORWAY ELITESERIEN ngày 28/07 00:00
Nhận định Soi Kèo Rosenborg vs Fredrikstad, NORWAY ELITESERIEN ngày 28/07 00:00
27/07/2026 06:00:53
Tip bóng đá miễn phí. Chuyên gia nhận định Rosenborg vs Fredrikstad giờ đấu 28/07 00:00, theo giải đấu NORWAY ELITESERIEN. Phân tích dữ liệu bóng đá Rosenborg đấu với Fredrikstad chính xác.

Nhận định Soi Kèo Flamengo RJ vs Sao Paulo SP, BRAZIL SERIE A ngày 27/07 04:30
Nhận định Soi Kèo Flamengo RJ vs Sao Paulo SP, BRAZIL SERIE A ngày 27/07 04:30
26/07/2026 06:52:18
Tip bóng đá miễn phí. Chuyên gia nhận định Flamengo RJ vs Sao Paulo SP giờ đấu 27/07 04:30, theo giải đấu BRAZIL SERIE A. Phân tích dữ liệu bóng đá Flamengo RJ đấu với Sao Paulo SP chính xác.

Nhận định Soi Kèo  KuPS vs Vaasa VPS, FINLAND VEIKKAUSLIIGA ngày 25/07 21:00
Nhận định Soi Kèo KuPS vs Vaasa VPS, FINLAND VEIKKAUSLIIGA ngày 25/07 21:00
25/07/2026 05:42:49
Tip bóng đá miễn phí. Chuyên gia nhận định KuPS vs Vaasa VPS giờ đấu 25/07 21:00, theo giải đấu FINLAND VEIKKAUSLIIGA. Phân tích dữ liệu bóng đá KuPS đấu với Vaasa VPS chính xác.

Nhận định Soi Kèo Vikingur Reykjavik vs Keflavik, ICELAND PREMIER LEAGUE ngày 25/07 03:00
Nhận định Soi Kèo Vikingur Reykjavik vs Keflavik, ICELAND PREMIER LEAGUE ngày 25/07 03:00
24/07/2026 06:24:35
Tip bóng đá miễn phí. Chuyên gia nhận định Vikingur Reykjavik vs Keflavik giờ đấu 25/07 03:00, theo giải đấu ICELAND PREMIER LEAGUE. Phân tích dữ liệu bóng đá Vikingur Reykjavik đấu với Keflavik chính xác.

  Xem thêm
 1  Sự thật bất ngờ về cảnh khỏa thân trong "Titanic" HOT nhất tuần
 2  Zirkzee đối diện tương lai bất định tại Man United
 3  Nhận định Soi Kèo Trung Quốc vs Philippines, 00h00 ngày 08/06
 4  Soi Kèo Thụy Sĩ - Algeria
 5  Thêm 7 đội tuyển giành vé dự World Cup 2022
 6  Nhận định Soi Kèo Brazil vs Peru, 07h30 ngày 10/09, Vòng loại World Cup 2022
 7  Nhận định bóng đá Everton - Liverpool: Đỉnh cao derby Merseyside, "nhà vua" bị đe dọa
 8  Soi Kèo Botafogo - Mirassol
 9  Salah làm điều chưa từng có trong 131 năm lịch sử Liverpool
 10  Nhận định Soi Kèo Torino vs Napoli: Giương cờ trắng




App soikeo.com App soikeo.com

Bóng Đá Nhanh - BongDaNhanh.vn
Điện thoại hỗ trợ: 0988689818
Chuyên Trang tin tức Nhận Định Bóng Đá Nhanh cập nhật 24h hàng ngày

Coppyright © 2007 - 2026 BongDaNhanh.vn



            

Ads: lienhesoikeo@gmail.com - soikeo@soikeo.com