Soi Kèo
Soi Kèo
Menu
× Soi Kèo


Bóng Đá Nhận Định Thể Thao Cuộc Sống Blog Thư Viện Videos Hình Ảnh
Back  Tin Bóng Đá

"Lukaku giờ đây là một con người khác!"

25/10/2020 16:15:20
Tại vòng 5 Serie A 2020/21, Inter Milan giành chiến thắng 2-0 ngay trên sân của Genoa. Ở đó, Lukaku tiếp tục nổ súng với bàn thắng mở tỉ số ở phút 68.

"Lukaku giờ đây là một con người khác!"

Đây đã là bàn thắng thứ bảy của chân sút người Bỉ mùa này trên tất cả các mặt trận cho Inter Milan. Mùa trước, cầu thủ sinh năm 1993 cũng đạt phong độ rất cao khi sút tung lưới đối phương tới 31 lần.

HLV Conte hết lời khen ngợi Lukaku hình ảnh

 

Lukaku đã có cho mình 7 bàn thắng mùa này trong màu áo Inter Milan.

Chứng kiến màn trình diễn của cậu học trò, HLV Antonio Conte không khỏi hài lòng. Chiến lược gia người Italia chia sẻ:

"Lukaku đã trở thành một con người khác hẳn so với hơn 1 năm trước. Tôi luôn nói rằng trước đây cậu ấy là một viên kim cương thô mà tôi muốn mài dũa.

Cậu ấy chơi rất hiệu quả ở đây, mọi người có thể thấy cách Lukaku nhận bóng, cách cậu ấy di chuyển. Cậu ấy đã tiến bộ hơn rất nhiều."

Chiến thắng trước Genoa giúp Inter Milan tạm vươn lên vị trí thứ ba trên BXH. Thầy trò HLV Antonio Conte đã có được 10 điểm sau 5 trận đấu.



Tag: Lukaku


Real Madrid: Galactico đâu, ngài Perez?
Real Madrid: Galactico đâu, ngài Perez?
28/7/2026 5:26:50
Soi Kèo - Real Madrid đang tạo ra một cảm giác rất lạ trong mùa hè 2026. Họ hoạt động tích cực, chi tiêu mạnh tay và mang về tới 5 tân binh, nhưng vẫn chưa đem đến cảm giác về một cuộc cách mạng.

Đi tìm mảnh ghép còn thiếu với Big Six của Premier League
Đi tìm mảnh ghép còn thiếu với Big Six của Premier League
28/7/2026 5:24:43
Soi Kèo - Arsenal, Aston Villa, Chelsea, Liverpool và hai đội bóng thành Manchester có thể được xem là Big Six hiện tại của Premier League. Câu hỏi: họ còn cần tăng cường thêm vị trí nào để theo đuổi mục tiêu ở mùa giải này?

MU lên kế hoạch bổ sung thêm 2 tân binh
MU lên kế hoạch bổ sung thêm 2 tân binh
27/7/2026 6:5:39
Soi Kèo - MU ráo riết săn tìm thêm một tiền vệ trung tâm và hậu vệ trái để hoàn thiện đội hình nhằm chuẩn bị cho mùa giải 2026/2027.

Real hét giá Vinicius tới 160 triệu euro
Real hét giá Vinicius tới 160 triệu euro
27/7/2026 6:3:29
Soi Kèo - Real Madrid được cho là chỉ chấp nhận để Vinicius Junior ra đi nếu nhận đủ 160 triệu euro, trong bối cảnh Arsenal nghiêm túc xem xét khả năng chiêu mộ ngôi sao người Brazil.

Mourinho ra quyết định với Vinicius
Mourinho ra quyết định với Vinicius
26/7/2026 6:55:54
Soi Kèo - Jose Mourinho khẳng định với ban lãnh đạo Real Madrid rằng Vinicius Junior là nhân tố không thể đụng đến, qua đó giáng đòn mạnh vào tham vọng của Arsenal.

  Xem thêm
 1  Ronaldo lập hattrick, Al Nassr thắng đậm
 2  Nhận định Soi Kèo Empoli vs Inter Milan: Trở lại quỹ đạo chiến thắng
 3  Thằng bé Bukayo Saka giờ đã thành Quý-Ngài-Không-Thể-Thiếu rồi
 4  Nhận định Soi Kèo Osasuna vs Real Madrid, 03h00 ngày 10/01
 5  Ronaldo chia tay EURO 2024 với thành tích đáng buồn
 6  Nhận định Soi Kèo Dortmund vs Eintracht Frankfurt, 23h30 ngày 14/08
 7  Nhận định Soi Kèo Bolivia vs Uruguay, 04h00 ngày 25/06, Copa America
 8  Nhận định Soi Kèo Leeds vs MU: Đánh sập Elland Road
 9  Đội tuyển Pháp sẽ đối đầu Tây Ban Nha ở chung kết UEFA Nations League 2020 - 2021
 10  Bayern Munich chưa thể vô địch Bundesliga sớm




App soikeo.com App soikeo.com

Bóng Đá Nhanh - BongDaNhanh.vn
Điện thoại hỗ trợ: 0988689818
Chuyên Trang tin tức Nhận Định Bóng Đá Nhanh cập nhật 24h hàng ngày

Coppyright © 2007 - 2026 BongDaNhanh.vn



            

Ads: lienhesoikeo@gmail.com - soikeo@soikeo.com