Soi Kèo
Soi Kèo
Menu
× Soi Kèo


Bóng Đá Nhận Định Thể Thao Cuộc Sống Blog Thư Viện Videos Hình Ảnh
Back  Tin Bóng Đá

Nhận định Soi Kèo Chile vs Venezuela, 7h ngày 15/10

14/10/2021 7:29:5
Soi Kèo - Nhận định Chile vs Venezuela 07h00 ngày 15/10, vòng loại World Cup 2022 khu vực Nam Mỹ. Phân tích soi kèo Chile đấu với Venezuela chính xác.

Nhận định Soi Kèo Chile vs Venezuela, 7h ngày 15/10

Nhận định, soi kèo bóng đá Chile đấu với Venezuela

Cách đây ít ngày, Chile đã có chiến thắng hết sức quý báu trước Paraguay và qua đó nhen nhóm cơ hội tham dự World Cup 2022.

Cụ thể, họ đánh bại đối thủ với tỷ số 2-0 ở trận đấu được chơi trên sân nhà. Hiện tại, La Roja có được 10 điểm sau 11 lượt trận và kém 5 điểm so với đội đứng thứ 5 Colombia – vị trí được tham dự lượt trận play off.

Tất nhiên, trước khi trông chờ đối thủ cạnh tranh Colombia sảy chân, Chile cần phải nỗ lực hơn nữa ở 7 lượt trận còn lại của vòng loại World Cup 2022 khu vực Nam Mỹ. Trước mắt, nhiệm vụ của Sanchez cùng đồng đội sẽ là đánh bại Venezuela ở lượt trận sáng mai.

Chile tự tin hoàn thành mục tiêu 3 điểm trước Venezuela

Đây là nhiệm vụ nằm trong tầm tay khi thầy trò HLV Lasarte được chơi trên sân nhà và nắm giữ thành tích đối đầu vượt trội.

Cụ thể, Chile thắng tới 5 và chỉ thua 1 lần trong 6 trận đối đầu gần đây trước Venezuela. Đáng lưu ý, Venezuela đang là đội bóng có phong độ nghèo nàn nhất vòng loại khu vực Nam Mỹ khi thua tới 8, hòa 1 và thắng có 2 lần sau 11 lượt trận

Tỷ lệ Chile vs Venezuela: 0:1 1/4
Tỷ lệ O/U: 2 1/4
Chuyên gia nhận định: Chile -1 1/4
Dự đoán: Chile 3-1 Venezuela



Nhận định Soi Kèo Lincoln Red Imps FC vs Mjallby, UEFA CHAMPIONS LEAGUE ngày 29/07 23:00
Nhận định Soi Kèo Lincoln Red Imps FC vs Mjallby, UEFA CHAMPIONS LEAGUE ngày 29/07 23:00
28/07/2026 05:41:35
Tip bóng đá miễn phí. Chuyên gia nhận định Lincoln Red Imps FC vs Mjallby giờ đấu 29/07 23:00, theo giải đấu UEFA CHAMPIONS LEAGUE. Phân tích dữ liệu bóng đá Lincoln Red Imps FC đấu với Mjallby chính xác.

Nhận định Soi Kèo Rosenborg vs Fredrikstad, NORWAY ELITESERIEN ngày 28/07 00:00
Nhận định Soi Kèo Rosenborg vs Fredrikstad, NORWAY ELITESERIEN ngày 28/07 00:00
27/07/2026 06:00:53
Tip bóng đá miễn phí. Chuyên gia nhận định Rosenborg vs Fredrikstad giờ đấu 28/07 00:00, theo giải đấu NORWAY ELITESERIEN. Phân tích dữ liệu bóng đá Rosenborg đấu với Fredrikstad chính xác.

Nhận định Soi Kèo Flamengo RJ vs Sao Paulo SP, BRAZIL SERIE A ngày 27/07 04:30
Nhận định Soi Kèo Flamengo RJ vs Sao Paulo SP, BRAZIL SERIE A ngày 27/07 04:30
26/07/2026 06:52:18
Tip bóng đá miễn phí. Chuyên gia nhận định Flamengo RJ vs Sao Paulo SP giờ đấu 27/07 04:30, theo giải đấu BRAZIL SERIE A. Phân tích dữ liệu bóng đá Flamengo RJ đấu với Sao Paulo SP chính xác.

Nhận định Soi Kèo  KuPS vs Vaasa VPS, FINLAND VEIKKAUSLIIGA ngày 25/07 21:00
Nhận định Soi Kèo KuPS vs Vaasa VPS, FINLAND VEIKKAUSLIIGA ngày 25/07 21:00
25/07/2026 05:42:49
Tip bóng đá miễn phí. Chuyên gia nhận định KuPS vs Vaasa VPS giờ đấu 25/07 21:00, theo giải đấu FINLAND VEIKKAUSLIIGA. Phân tích dữ liệu bóng đá KuPS đấu với Vaasa VPS chính xác.

Nhận định Soi Kèo Vikingur Reykjavik vs Keflavik, ICELAND PREMIER LEAGUE ngày 25/07 03:00
Nhận định Soi Kèo Vikingur Reykjavik vs Keflavik, ICELAND PREMIER LEAGUE ngày 25/07 03:00
24/07/2026 06:24:35
Tip bóng đá miễn phí. Chuyên gia nhận định Vikingur Reykjavik vs Keflavik giờ đấu 25/07 03:00, theo giải đấu ICELAND PREMIER LEAGUE. Phân tích dữ liệu bóng đá Vikingur Reykjavik đấu với Keflavik chính xác.

  Xem thêm
 1  Nhận định bóng đá ngoại hạng anh
 2  Đội bóng châu Á xác nhận đàm phán với Ronaldo
 3  Soi Kèo Fulham - West Ham
 4  Derby London: Chelsea lội ngược dòng kịch tính đánh bại Tottenham
 5  Soi Kèo Girona - Mallorca
 6  Nhận định Soi Kèo Burnley vs Southampton: Thế chân tường
 7  Soi Kèo tip bóng đá Sassuolo - Bologna
 8  Soi Kèo Crystal Palace - Chelsea
 9  Thông tin bất ngờ về tương lai Ronaldo ở MU
 10  Nhận định Soi Kèo Aston Villa vs Wolves, 00h30 ngày 07/03




App soikeo.com App soikeo.com

Bóng Đá Nhanh - BongDaNhanh.vn
Điện thoại hỗ trợ: 0988689818
Chuyên Trang tin tức Nhận Định Bóng Đá Nhanh cập nhật 24h hàng ngày

Coppyright © 2007 - 2026 BongDaNhanh.vn



            

Ads: lienhesoikeo@gmail.com - soikeo@soikeo.com