Soi Kèo
Soi Kèo
Menu
× Soi Kèo


Bóng Đá Nhận Định Thể Thao Cuộc Sống Blog Thư Viện Videos Hình Ảnh
Back  Tin Bóng Đá

Nhận định Soi Kèo Brazil vs Uruguay, 07h30 ngày 15/10

14/10/2021 7:30:31
Soi Kèo - Nhận định Brazil vs Uruguay 07h30 ngày 15/10, vòng loại World Cup 2022 khu vực Nam Mỹ. Phân tích soi kèo Brazil đấu với Uruguay chính xác.

Nhận định Soi Kèo Brazil vs Uruguay, 07h30 ngày 15/10

Nhận định, soi kèo bóng đá Brazil đấu với Uruguay

Brazil đang tiến rất gần tới tấm vé tham dự vòng chung kết World Cup 2022 diễn ra tại Qatar vào cuối năm sau. Như đã biết, đội bóng của HLV Tite đang là một trong hai tập thể còn duy trì phong độ bất bại tại vòng loại. 

Sau 10 trận đã qua, Brazil thắng tới 9 và chỉ để chia điểm 1 lần. Lúc này, Neymar cùng đồng đội đúng ở vị trí số 1 trên bảng tổng sắp và bỏ xa đội đứng thứ 6 (vị trí bị loại) Paraguay tới 16 điểm, bất chấp đá ít hơn 1 trận. 

Uruguay khó có thể ngăn chặn bước tiến của Brazil

Sáng mai, Brazil có trận đấu tiếp đón Uruguay trên sân nhà và nếu có trọn 3 điểm, Brazil đã chạm một tay vào vé tham dự vòng VCK. Theo đánh giá, Uruguay không phải tập thể dễ bắt nạt khi sở hữu nhiều ngôi sao đang chơi tại châu Âu như Cavani hay Luis Suarez, song đáng tiếc họ thường xuyên nhận những kết quả bất lợi khi chạm mặt Brazil.

Theo đó, họ thua tới 6 và chỉ hòa 1 ở 7 trận đối đầu vừa rồi trước Brazil. Đối chiếu sang TLCA, Uruguay không phải tập thể đáng tin khi thua kèo tới 4, hòa 1 và chỉ thắng 1 kèo ở 6 trận mới nhất tại mọi đấu trường tham dự.

Tỷ lệ Brazil vs Uruguay: 0:1
Tỷ lệ O/U: 2 1/4
Chuyên gia nhận định: Brazil -1
Dự đoán: Brazil 3-1 Uruguay



Nhận định Soi Kèo Lincoln Red Imps FC vs Mjallby, UEFA CHAMPIONS LEAGUE ngày 29/07 23:00
Nhận định Soi Kèo Lincoln Red Imps FC vs Mjallby, UEFA CHAMPIONS LEAGUE ngày 29/07 23:00
28/07/2026 05:41:35
Tip bóng đá miễn phí. Chuyên gia nhận định Lincoln Red Imps FC vs Mjallby giờ đấu 29/07 23:00, theo giải đấu UEFA CHAMPIONS LEAGUE. Phân tích dữ liệu bóng đá Lincoln Red Imps FC đấu với Mjallby chính xác.

Nhận định Soi Kèo Rosenborg vs Fredrikstad, NORWAY ELITESERIEN ngày 28/07 00:00
Nhận định Soi Kèo Rosenborg vs Fredrikstad, NORWAY ELITESERIEN ngày 28/07 00:00
27/07/2026 06:00:53
Tip bóng đá miễn phí. Chuyên gia nhận định Rosenborg vs Fredrikstad giờ đấu 28/07 00:00, theo giải đấu NORWAY ELITESERIEN. Phân tích dữ liệu bóng đá Rosenborg đấu với Fredrikstad chính xác.

Nhận định Soi Kèo Flamengo RJ vs Sao Paulo SP, BRAZIL SERIE A ngày 27/07 04:30
Nhận định Soi Kèo Flamengo RJ vs Sao Paulo SP, BRAZIL SERIE A ngày 27/07 04:30
26/07/2026 06:52:18
Tip bóng đá miễn phí. Chuyên gia nhận định Flamengo RJ vs Sao Paulo SP giờ đấu 27/07 04:30, theo giải đấu BRAZIL SERIE A. Phân tích dữ liệu bóng đá Flamengo RJ đấu với Sao Paulo SP chính xác.

Nhận định Soi Kèo  KuPS vs Vaasa VPS, FINLAND VEIKKAUSLIIGA ngày 25/07 21:00
Nhận định Soi Kèo KuPS vs Vaasa VPS, FINLAND VEIKKAUSLIIGA ngày 25/07 21:00
25/07/2026 05:42:49
Tip bóng đá miễn phí. Chuyên gia nhận định KuPS vs Vaasa VPS giờ đấu 25/07 21:00, theo giải đấu FINLAND VEIKKAUSLIIGA. Phân tích dữ liệu bóng đá KuPS đấu với Vaasa VPS chính xác.

Nhận định Soi Kèo Vikingur Reykjavik vs Keflavik, ICELAND PREMIER LEAGUE ngày 25/07 03:00
Nhận định Soi Kèo Vikingur Reykjavik vs Keflavik, ICELAND PREMIER LEAGUE ngày 25/07 03:00
24/07/2026 06:24:35
Tip bóng đá miễn phí. Chuyên gia nhận định Vikingur Reykjavik vs Keflavik giờ đấu 25/07 03:00, theo giải đấu ICELAND PREMIER LEAGUE. Phân tích dữ liệu bóng đá Vikingur Reykjavik đấu với Keflavik chính xác.

  Xem thêm
 1  Chuyển nhượng bóng đá 2/4: Haaland 'gây náo loạn' TBN, MU 'đại phẫu'
 2  Nhận định Soi Kèo Norway vs Italy, FIFA WORLD CUP ngày 07/06 01:45
 3  Soi Kèo Atletico Madrid - Mallorca
 4  Nhận định Soi Kèo Liverpool vs Real Madrid: Duyên nợ khó đòi
 5  Nhận định Soi Kèo Dortmund vs Eintracht Frankfurt, 23h30 ngày 14/08
 6  Nhận định Soi Kèo Ireland vs Bồ Đào Nha: Quyền tự quyết
 7  Nhận định Soi Kèo Lebanon vs Hàn Quốc: Con mồi ưa thích
 8  Nhận định Soi Kèo Liverpool vs Norwich: Bắn hạ “Chim hoàng yến”
 9  Nhận định Soi Kèo CA Osasuna vs Celta Vigo, SPAIN PRIMERA LALIGA ngày 07/03 03:00
 10  Người đẹp Avan Ton thích chơi pickleball hơn hẹn hò, muốn phá dớp "thua nhiều thắng ít"




App soikeo.com App soikeo.com

Bóng Đá Nhanh - BongDaNhanh.vn
Điện thoại hỗ trợ: 0988689818
Chuyên Trang tin tức Nhận Định Bóng Đá Nhanh cập nhật 24h hàng ngày

Coppyright © 2007 - 2026 BongDaNhanh.vn



            

Ads: lienhesoikeo@gmail.com - soikeo@soikeo.com