Soi Kèo
Soi Kèo
Menu
× Soi Kèo


Bóng Đá Nhận Định Thể Thao Cuộc Sống Blog Thư Viện Videos Hình Ảnh
Back  Tin Bóng Đá

Nhận định Soi Kèo MU vs Liverpool

12/7/2022 8:23:53
Soi Kèo - Nhận định bóng đá MU vs Liverpool 20h00 ngày 12/07. Chuyên gia phân tích tỷ lệ, soi kèo trận MU vs Liverpool hôm nay chính xác nhất.

Nhận định Soi Kèo MU vs Liverpool

Tỷ lệ MU vs Liverpool: 1/2:0
Tỷ lệ O/U: 3 1/4

Chuyên gia nhận định MU vs Liverpool

Trận giao hữu với Liverpool vào tối nay sẽ là khoảng khắc hết sức quan trọng đối với HLV E. ten Hag khi đây là trận đấu ra mắt của chiến lược gia người Hà Lan tại MU. Nhưng đáng tiếc, đây nhiều khả năng sẽ là màn ra mắt thảm họa đối với tân HLV E. ten Hag.

Nên nhớ, Quỷ đỏ hành quân tới Thái Lan với đội hình thiếu vắng ngôi sao sáng giá Ronaldo bởi lý do cá nhân. Ở một diễn biến khác, MU không có quá nhiều tăng cương về nhân sự khi chỉ có duy nhất 1 tân binh Malacia trong kỳ chuyển nhượng hè.

Trái ngược hoàn toàn với đối thủ, Liverpool có được đội hình mạnh nhất với bản hợp đồng bom tấn Nunez cộng những cựu binh chất lượng là Salah,  Thiago Alcantara, Firmino và Jota…

Đặt lên bàn cân, Liverpool hoàn toàn vượt trội đại kình địch MU về yếu tố con người. Đáng lưu ý, Liverpool đang sở hữu phong độ ổn định khi thắng tới 9 và chỉ thua đúng 1 lần ở 12 trận vừa qua tại mọi đấu trường.

Soi kèo MU vs Liverpool

Tỷ lệ châu Á (1/2:0): MU toàn thua cả 3 trận đối đầu vừa rồi trước Liverpool. Nên biết, MU không phải lựa chọn có sức thuyết phục trên sàn giao dịch châu Á khi để thua 8/10 kèo gần nhất.

Tỷ lệ O/U (3 1/4): 4 trận đối đầu vừa rồi giữa MU và Liverpool có ít nhất 4 bàn thắng được ghi mỗi trận. Cần biết, 3 trận giao hữu mới đây của MU cũng có kịch bản ít nhất 4 bàn/trận.

CHUYÊN GIA LỰA CHỌN: Liverpool -1/2

DỰ ĐOÁN TỶ SỐ MU VS LIVERPOOL: 1-4



Tag: MU Liverpool soi kèo


Nhận định Soi Kèo Lincoln Red Imps FC vs Mjallby, UEFA CHAMPIONS LEAGUE ngày 29/07 23:00
Nhận định Soi Kèo Lincoln Red Imps FC vs Mjallby, UEFA CHAMPIONS LEAGUE ngày 29/07 23:00
28/07/2026 05:41:35
Tip bóng đá miễn phí. Chuyên gia nhận định Lincoln Red Imps FC vs Mjallby giờ đấu 29/07 23:00, theo giải đấu UEFA CHAMPIONS LEAGUE. Phân tích dữ liệu bóng đá Lincoln Red Imps FC đấu với Mjallby chính xác.

Nhận định Soi Kèo Rosenborg vs Fredrikstad, NORWAY ELITESERIEN ngày 28/07 00:00
Nhận định Soi Kèo Rosenborg vs Fredrikstad, NORWAY ELITESERIEN ngày 28/07 00:00
27/07/2026 06:00:53
Tip bóng đá miễn phí. Chuyên gia nhận định Rosenborg vs Fredrikstad giờ đấu 28/07 00:00, theo giải đấu NORWAY ELITESERIEN. Phân tích dữ liệu bóng đá Rosenborg đấu với Fredrikstad chính xác.

Nhận định Soi Kèo Flamengo RJ vs Sao Paulo SP, BRAZIL SERIE A ngày 27/07 04:30
Nhận định Soi Kèo Flamengo RJ vs Sao Paulo SP, BRAZIL SERIE A ngày 27/07 04:30
26/07/2026 06:52:18
Tip bóng đá miễn phí. Chuyên gia nhận định Flamengo RJ vs Sao Paulo SP giờ đấu 27/07 04:30, theo giải đấu BRAZIL SERIE A. Phân tích dữ liệu bóng đá Flamengo RJ đấu với Sao Paulo SP chính xác.

Nhận định Soi Kèo  KuPS vs Vaasa VPS, FINLAND VEIKKAUSLIIGA ngày 25/07 21:00
Nhận định Soi Kèo KuPS vs Vaasa VPS, FINLAND VEIKKAUSLIIGA ngày 25/07 21:00
25/07/2026 05:42:49
Tip bóng đá miễn phí. Chuyên gia nhận định KuPS vs Vaasa VPS giờ đấu 25/07 21:00, theo giải đấu FINLAND VEIKKAUSLIIGA. Phân tích dữ liệu bóng đá KuPS đấu với Vaasa VPS chính xác.

Nhận định Soi Kèo Vikingur Reykjavik vs Keflavik, ICELAND PREMIER LEAGUE ngày 25/07 03:00
Nhận định Soi Kèo Vikingur Reykjavik vs Keflavik, ICELAND PREMIER LEAGUE ngày 25/07 03:00
24/07/2026 06:24:35
Tip bóng đá miễn phí. Chuyên gia nhận định Vikingur Reykjavik vs Keflavik giờ đấu 25/07 03:00, theo giải đấu ICELAND PREMIER LEAGUE. Phân tích dữ liệu bóng đá Vikingur Reykjavik đấu với Keflavik chính xác.

  Xem thêm
 1  Hư hỏng cùng em BumBim mặc Bikini
 2  Haaland cảnh báo Man City tìm người thay thế mình
 3  Soi Kèo Freiburg - Bayern Munich
 4  Nhận định Soi Kèo Brentford vs Liverpool, ENGLISH PREMIER LEAGUE ngày 03/01 00:30
 5  Man United tống khứ 3 ngôi sao, mua thêm tiền đạo
 6  Liverpool gia hạn hợp đồng với Fabinho
 7  Nhận định Soi Kèo Leicester - MU đại chiến
 8  Thắng Man City ở loạt sút luân lưu, Arsenal giành chức vô địch Siêu Cúp Anh
 9  Chung kết AFF CUP 2024: Hàng ngàn cổ động viên đổ về Việt Trì
 10  Ngôi sao bị Xabi Alonso lãng quên




App soikeo.com App soikeo.com

Bóng Đá Nhanh - BongDaNhanh.vn
Điện thoại hỗ trợ: 0988689818
Chuyên Trang tin tức Nhận Định Bóng Đá Nhanh cập nhật 24h hàng ngày

Coppyright © 2007 - 2026 BongDaNhanh.vn



            

Ads: lienhesoikeo@gmail.com - soikeo@soikeo.com