Soi Kèo
Soi Kèo
Menu
× Soi Kèo


Bóng Đá Nhận Định Thể Thao Cuộc Sống Blog Thư Viện Videos Hình Ảnh
Back  Tin Bóng Đá

Soi Kèo Silkeborg - HJK Helsinki

25/8/2022 8:27:44
Soi Kèo - Nhận định bóng đá Silkeborg vs HJK Helsinki 23h30 ngày 25/08. Chuyên gia phân tích tỷ lệ, soi kèo trận Silkeborg vs HJK Helsinki hôm nay chính xác nhất.

Soi Kèo Silkeborg - HJK Helsinki

Tỷ lệ Silkeborg vs HJK Helsinki: 0:1
Tỷ lệ O/U: 2 1/2

Chuyên gia nhận định Silkeborg vs HJK Helsinki

Silkeborg không được may mắn ủng hộ ở trận lượt đi vòng play off cúp C2 châu Âu mùa này. Cụ thể, họ đã có trận thua 0-1 trên sân của HJK Helsinki trong thế thiếu người. Sau trận thua kể trên, đội bóng Đan Mạch nhanh chóng trở lại với quỹ đạo khi giành thắng lợi 2-0 trên sân của Nordsjælland tại giải quốc nội.

Nếu nhìn rộng hơn, Silkeborg là đội bóng có thể tin cậy khi thắng tới 4, hòa 1 ở 7 trận đấu mùa này. Riêng trên sân nhà, họ đang có mạch toàn thắng 2 trận với các tỷ số cách biệt 2 bàn. Với thống kê trên, lựa chọn Silkeborg ở trận sân nhà đêm nay là quyết định an toàn với NHM.

Bên kia chiến tuyến, HJK Helsinki có được sự chuẩn bị tốt về phong độ khi thắng 4 và hòa 1 ở 5 trận đấu vừa rồi. Tuy nhiên, HJK Helsinki vẫn khiến nhiều người yêu mến phải lo lắng mỗi khi thi đấu xa nhà tại cúp châu Âu. Theo đó, đội bóng của Phần Lan thua tới 4 lần, hòa 2 và chỉ có duy nhất 1 trận thắng ở 7 trận đấu sân khách cúp C2 châu Âu gần nhất.

Soi kèo Silkeborg vs HJK Helsinki

Tỷ lệ châu Á (0:1): Silkeborg thắng kèo 4/6 trận đấu mới đây tại mọi mặt trận tham dự. Trên sân nhà, họ thắng kèo 6, hòa 1 và thua 1 lần ở 8 trận gần nhất. Bên kia sân, HJK Helsinki là lựa chọn thiếu tin cậy khi thi đấu xa nhà và bằng chứng, họ thua kèo 6/8 trận sân khách vừa rồi.

Tỷ lệ O/U (2 1/2): 4/5 trận đấu mới đây của Silkeborg về Xỉu 2 1/2. 3 trận vừa rồi của HJK Helsinki tại cúp C2 châu Âu có không quá 2 bàn/trận.

CHUYÊN GIA LỰA CHỌN: Silkeborg -1

DỰ ĐOÁN TỶ SỐ SILKEBORG VS HJK HELSINKI: 1-0



Tag: soi kèo Silkeborg vs HJK Helsinki Cúp C2 Châu Âu soi kèo cup c2


Nhận định Soi Kèo Lincoln Red Imps FC vs Mjallby, UEFA CHAMPIONS LEAGUE ngày 29/07 23:00
Nhận định Soi Kèo Lincoln Red Imps FC vs Mjallby, UEFA CHAMPIONS LEAGUE ngày 29/07 23:00
28/07/2026 05:41:35
Tip bóng đá miễn phí. Chuyên gia nhận định Lincoln Red Imps FC vs Mjallby giờ đấu 29/07 23:00, theo giải đấu UEFA CHAMPIONS LEAGUE. Phân tích dữ liệu bóng đá Lincoln Red Imps FC đấu với Mjallby chính xác.

Nhận định Soi Kèo Rosenborg vs Fredrikstad, NORWAY ELITESERIEN ngày 28/07 00:00
Nhận định Soi Kèo Rosenborg vs Fredrikstad, NORWAY ELITESERIEN ngày 28/07 00:00
27/07/2026 06:00:53
Tip bóng đá miễn phí. Chuyên gia nhận định Rosenborg vs Fredrikstad giờ đấu 28/07 00:00, theo giải đấu NORWAY ELITESERIEN. Phân tích dữ liệu bóng đá Rosenborg đấu với Fredrikstad chính xác.

Nhận định Soi Kèo Flamengo RJ vs Sao Paulo SP, BRAZIL SERIE A ngày 27/07 04:30
Nhận định Soi Kèo Flamengo RJ vs Sao Paulo SP, BRAZIL SERIE A ngày 27/07 04:30
26/07/2026 06:52:18
Tip bóng đá miễn phí. Chuyên gia nhận định Flamengo RJ vs Sao Paulo SP giờ đấu 27/07 04:30, theo giải đấu BRAZIL SERIE A. Phân tích dữ liệu bóng đá Flamengo RJ đấu với Sao Paulo SP chính xác.

Nhận định Soi Kèo  KuPS vs Vaasa VPS, FINLAND VEIKKAUSLIIGA ngày 25/07 21:00
Nhận định Soi Kèo KuPS vs Vaasa VPS, FINLAND VEIKKAUSLIIGA ngày 25/07 21:00
25/07/2026 05:42:49
Tip bóng đá miễn phí. Chuyên gia nhận định KuPS vs Vaasa VPS giờ đấu 25/07 21:00, theo giải đấu FINLAND VEIKKAUSLIIGA. Phân tích dữ liệu bóng đá KuPS đấu với Vaasa VPS chính xác.

Nhận định Soi Kèo Vikingur Reykjavik vs Keflavik, ICELAND PREMIER LEAGUE ngày 25/07 03:00
Nhận định Soi Kèo Vikingur Reykjavik vs Keflavik, ICELAND PREMIER LEAGUE ngày 25/07 03:00
24/07/2026 06:24:35
Tip bóng đá miễn phí. Chuyên gia nhận định Vikingur Reykjavik vs Keflavik giờ đấu 25/07 03:00, theo giải đấu ICELAND PREMIER LEAGUE. Phân tích dữ liệu bóng đá Vikingur Reykjavik đấu với Keflavik chính xác.

  Xem thêm
 1  CLB Công an nhân dân tổ chức lễ mừng công lên hạng V-League
 2  Soi Kèo Sociedad - Osasuna
 3  Soi Kèo tip bóng đá Bournemouth - Southampton
 4  Soi Kèo Espanyol - Levante
 5  Soi Kèo Empoli - Sampdoria
 6  Manchester United chấm dứt hợp đồng với Cristiano Ronaldo
 7  Soi Kèo tip bóng đá Wolves - Aston Villa
 8  Soi Kèo Thụy Điển - Bỉ
 9  Soi Kèo tip bóng đá Arsenal - West Ham
 10  MU họp chuyển nhượng, Bayern nâng giá mua Harry Kane




App soikeo.com App soikeo.com

Bóng Đá Nhanh - BongDaNhanh.vn
Điện thoại hỗ trợ: 0988689818
Chuyên Trang tin tức Nhận Định Bóng Đá Nhanh cập nhật 24h hàng ngày

Coppyright © 2007 - 2026 BongDaNhanh.vn



            

Ads: lienhesoikeo@gmail.com - soikeo@soikeo.com