Soi Kèo
Soi Kèo
Menu
× Soi Kèo


Bóng Đá Nhận Định Thể Thao Cuộc Sống Blog Thư Viện Videos Hình Ảnh
Back  Tin Bóng Đá

Nhận định Soi Kèo Tottenham vs Leeds, 19h30 ngày 02/01

2/1/2021 9:54:14
Nhận định Tottenham vs Leeds 19h30 ngày 02/01, vòng 17 Ngoại hạng Anh. Phân tích soi kèo Tottenham đấu với Leeds chính xác.

Nhận định Soi Kèo Tottenham vs Leeds, 19h30 ngày 02/01

 

Nhận định, soi kèo bóng đá Tottenham đấu với Leeds

Sau chiến thắng ấn tượng 2-0 trước Arsenal ở trận derby thành London, Tottenham bất ngờ sa sút không phanh qua đó mất ngôi đầu vào tay Liverpool. Chi tiết, “Gà trống” chỉ có được 2 trận hòa và thua 2 trận ở 4 vòng đấu cuối cùng năm 2020. Với kết quả trên, Tottenham đã tụt xuống vị trí thứ 7 trên BXH.

Đêm nay, thầy trò HLV Mourinho trở về sân nhà Tottenham Hotspur để tiếp đón Leeds. Dựa vào hoàn cảnh hiện tại, Harry Kane cùng đồng đội đặt mục tiêu sẽ giành trọn 3 điểm, để có thể nuôi hy vọng bám đuổi Liverpool.

Thế nhưng 90 phút sắp tới trước Leeds sẽ là khoảng thời gian khó khăn và nếu chỉ cần một chút mất tập trung, đội bóng London hoàn toàn có thể trả giá đắt với một kết quả trắng tay. 

Bởi Leeds bước vào trận đấu đêm nay với phong độ ổn định khi thắng tới 3/4 trận vừa rồi tại Ngoại hạng Anh. Trong đó, thầy trò HLV Bielse vừa vùi dập West Brom với tỷ số 5-0 ở lượt trận cách đây ít ngày. Nếu cứ duy trì đúng phong độ, The Whites hứa hẹn sẽ đem tới nhiều bất ngờ cho Tottenham.

Tỷ lệ Tottenham vs Leeds: 0:3/4
Tỷ lệ O/U: 3 1/4
Chuyên gia nhận định: Leeds +3/4
Dự đoán: Tottenham 2-2 Leeds



Nhận định Soi Kèo Lincoln Red Imps FC vs Mjallby, UEFA CHAMPIONS LEAGUE ngày 29/07 23:00
Nhận định Soi Kèo Lincoln Red Imps FC vs Mjallby, UEFA CHAMPIONS LEAGUE ngày 29/07 23:00
28/07/2026 05:41:35
Tip bóng đá miễn phí. Chuyên gia nhận định Lincoln Red Imps FC vs Mjallby giờ đấu 29/07 23:00, theo giải đấu UEFA CHAMPIONS LEAGUE. Phân tích dữ liệu bóng đá Lincoln Red Imps FC đấu với Mjallby chính xác.

Nhận định Soi Kèo Rosenborg vs Fredrikstad, NORWAY ELITESERIEN ngày 28/07 00:00
Nhận định Soi Kèo Rosenborg vs Fredrikstad, NORWAY ELITESERIEN ngày 28/07 00:00
27/07/2026 06:00:53
Tip bóng đá miễn phí. Chuyên gia nhận định Rosenborg vs Fredrikstad giờ đấu 28/07 00:00, theo giải đấu NORWAY ELITESERIEN. Phân tích dữ liệu bóng đá Rosenborg đấu với Fredrikstad chính xác.

Nhận định Soi Kèo Flamengo RJ vs Sao Paulo SP, BRAZIL SERIE A ngày 27/07 04:30
Nhận định Soi Kèo Flamengo RJ vs Sao Paulo SP, BRAZIL SERIE A ngày 27/07 04:30
26/07/2026 06:52:18
Tip bóng đá miễn phí. Chuyên gia nhận định Flamengo RJ vs Sao Paulo SP giờ đấu 27/07 04:30, theo giải đấu BRAZIL SERIE A. Phân tích dữ liệu bóng đá Flamengo RJ đấu với Sao Paulo SP chính xác.

Nhận định Soi Kèo  KuPS vs Vaasa VPS, FINLAND VEIKKAUSLIIGA ngày 25/07 21:00
Nhận định Soi Kèo KuPS vs Vaasa VPS, FINLAND VEIKKAUSLIIGA ngày 25/07 21:00
25/07/2026 05:42:49
Tip bóng đá miễn phí. Chuyên gia nhận định KuPS vs Vaasa VPS giờ đấu 25/07 21:00, theo giải đấu FINLAND VEIKKAUSLIIGA. Phân tích dữ liệu bóng đá KuPS đấu với Vaasa VPS chính xác.

Nhận định Soi Kèo Vikingur Reykjavik vs Keflavik, ICELAND PREMIER LEAGUE ngày 25/07 03:00
Nhận định Soi Kèo Vikingur Reykjavik vs Keflavik, ICELAND PREMIER LEAGUE ngày 25/07 03:00
24/07/2026 06:24:35
Tip bóng đá miễn phí. Chuyên gia nhận định Vikingur Reykjavik vs Keflavik giờ đấu 25/07 03:00, theo giải đấu ICELAND PREMIER LEAGUE. Phân tích dữ liệu bóng đá Vikingur Reykjavik đấu với Keflavik chính xác.

  Xem thêm
 1  Tuyển Việt Nam: Sẵn sàng cho trận đấu vào tháng 9
 2  Soi Kèo Leverkusen - Hertha Berlin
 3  Chuyển nhượng cầu thủ Ngoại hạng Anh
 4  Cuộc sống xa hoa của Rashford tại Barcelona
 5  Nhận định Soi Kèo cúp C1 Man City – Olympiakos: Vừa đá vừa lo đại chiến Liverpool
 6  Huấn luyện viên Troussier gút danh sách 30 cầu thủ chuẩn bị cho trận giao hữu Syria
 7  Mất công việc mơ ước chỉ vì từng chụp ảnh nóng, mỹ nhân làng xe đạp chua chát: Bức hình đó vốn chẳng làm hại ai
 8  Cầu thủ ghi bàn nhiều nhất năm 2023: Ronaldo cạnh tranh quyết liệt cùng Kane, Haaland, Mbappe
 9  Italy vào tứ kết EURO 2020: Cuộc trỗi dậy từ siêu dự bị Chiesa
 10  Ngược dòng đá bại Tây Ban Nha, Pháp đăng quang UEFA Nations League 2021




App soikeo.com App soikeo.com

Bóng Đá Nhanh - BongDaNhanh.vn
Điện thoại hỗ trợ: 0988689818
Chuyên Trang tin tức Nhận Định Bóng Đá Nhanh cập nhật 24h hàng ngày

Coppyright © 2007 - 2026 BongDaNhanh.vn



            

Ads: lienhesoikeo@gmail.com - soikeo@soikeo.com