Soi Kèo
Soi Kèo
Menu
× Soi Kèo


Bóng Đá Nhận Định Thể Thao Cuộc Sống Blog Thư Viện Videos Hình Ảnh
Back  Tin Bóng Đá

Soi Kèo Vallecano - Real Madrid

7/11/2022 7:59:26
Soi Kèo - Nhận định bóng đá Vallecano vs Real Madrid 03h00 ngày 08/11. Chuyên gia phân tích tỷ lệ, soi kèo trận Vallecano vs Real Madrid hôm nay chính xác nhất.

Soi Kèo Vallecano - Real Madrid

Tỷ lệ Vallecano vs Real Madrid: 3/4:0
Tỷ lệ O/U:2 3/4

Chuyên gia nhận định Vallecano vs Real Madrid

Ở vòng đấu gần nhất, Real Madrid đã có trận hòa đầy nuối tiếc trước Girona ngay trên sân nhà. Tuy nhiên, đây là kết quả có thể chấp nhận khi đó là trận đấu Los Blancos phải thi đấu thiếu người và liên tiếp chịu thiệt thòi từ những quyết định của trọng tài chính.

Trở lại với trận đấu muộn nhất vòng 13, thầy trò HLV Ancelotti có chuyến hành quân tới sân của đối thủ ưa thích Vallecano và không bất ngờ nếu Real Madrid sẽ trở lại với mạch chiến thắng tại giải VĐQG. Nên nhớ, Benzema cùng đồng đội đang trên đà hưng phấn khi vừa đánh bại Celtic với tỷ số 5-1 tại cúp C1 châu Âu cách đây ít ngày.

Về phần đội chủ nhà, Vallecano cũng có được sự chuẩn bị tốt về phong độ với 4 trận bất bại tại giải VĐQG. Nhưng giới mộ điệu cần nhớ, Vallecano thường xuyên nhận kết quả bất lợi mỗi khi chạm mặt Real Madrid.

Theo đó, họ thua tới tới 17 lần và chỉ thắng 2 trong số 19 trận chạm mặt mới đây. Rõ ràng, lựa chọn Vallecano ở trận đối đầu đêm nay là quyết định mạo hiểm.

Soi kèo Vallecano vs Real Madrid

Tỷ lệ châu Á (3/4:0): Vallecano thua tới 6/7 trận đối đầu vừa rồi trên sân nhà trước Real Madrid. Cần biết, Vallecano thua kèo tới 5, hòa 1 ở 8 trận sân nhà mới đây tại mọi mặt trận tham dự. Trong khi đó, Real Madrid là cái tên đáng tin khi thắng kèo 4/6 trận gần nhất.

Tỷ lệ O/U (2 3/4): 3/4 trận đối đầu vừa qua giữa Vallecano và Real Madrid về Xỉu 2 3/4. Tương tự, 3/4 trận mới nhất của Vallecano và trận vừa rồi của Real Madrid tại giải VĐQG về Xỉu 2 3/4

CHUYÊN GIA LỰA CHỌN: Real Madrid - 3/4

DỰ ĐOÁN TỶ SỐ VALLECANO VS REAL MADRID: 0-1

Thông tin lực lượng Vallecano vs Real Madrid

- Vallecano: Pozo chấn thương. Nketa nhận án treo giò. De Tomas thể lực không bảo đảm.

- Real Madrid: Hazard chấn thương. Kroos nhận án treo giò.

Đội hình dự kiến Vallecano vs Real Madrid

- Vallecano: Dimitrievski, García, Catena, Lejeune, Balliu, Valentín, Comesaña, García, Trejo, Palazón, Camello.

- Real Madrid: Courtois, Mendy, Alaba, Militão, Carvajal, Modric, Camavinga, Vinicus, Benzema, Valverde.



Tag: soi kèo Vallecano vs Real Madrid soi kèo Vallecano soi kèo Real Madrid


Nhận định Soi Kèo Lincoln Red Imps FC vs Mjallby, UEFA CHAMPIONS LEAGUE ngày 29/07 23:00
Nhận định Soi Kèo Lincoln Red Imps FC vs Mjallby, UEFA CHAMPIONS LEAGUE ngày 29/07 23:00
28/07/2026 05:41:35
Tip bóng đá miễn phí. Chuyên gia nhận định Lincoln Red Imps FC vs Mjallby giờ đấu 29/07 23:00, theo giải đấu UEFA CHAMPIONS LEAGUE. Phân tích dữ liệu bóng đá Lincoln Red Imps FC đấu với Mjallby chính xác.

Nhận định Soi Kèo Rosenborg vs Fredrikstad, NORWAY ELITESERIEN ngày 28/07 00:00
Nhận định Soi Kèo Rosenborg vs Fredrikstad, NORWAY ELITESERIEN ngày 28/07 00:00
27/07/2026 06:00:53
Tip bóng đá miễn phí. Chuyên gia nhận định Rosenborg vs Fredrikstad giờ đấu 28/07 00:00, theo giải đấu NORWAY ELITESERIEN. Phân tích dữ liệu bóng đá Rosenborg đấu với Fredrikstad chính xác.

Nhận định Soi Kèo Flamengo RJ vs Sao Paulo SP, BRAZIL SERIE A ngày 27/07 04:30
Nhận định Soi Kèo Flamengo RJ vs Sao Paulo SP, BRAZIL SERIE A ngày 27/07 04:30
26/07/2026 06:52:18
Tip bóng đá miễn phí. Chuyên gia nhận định Flamengo RJ vs Sao Paulo SP giờ đấu 27/07 04:30, theo giải đấu BRAZIL SERIE A. Phân tích dữ liệu bóng đá Flamengo RJ đấu với Sao Paulo SP chính xác.

Nhận định Soi Kèo  KuPS vs Vaasa VPS, FINLAND VEIKKAUSLIIGA ngày 25/07 21:00
Nhận định Soi Kèo KuPS vs Vaasa VPS, FINLAND VEIKKAUSLIIGA ngày 25/07 21:00
25/07/2026 05:42:49
Tip bóng đá miễn phí. Chuyên gia nhận định KuPS vs Vaasa VPS giờ đấu 25/07 21:00, theo giải đấu FINLAND VEIKKAUSLIIGA. Phân tích dữ liệu bóng đá KuPS đấu với Vaasa VPS chính xác.

Nhận định Soi Kèo Vikingur Reykjavik vs Keflavik, ICELAND PREMIER LEAGUE ngày 25/07 03:00
Nhận định Soi Kèo Vikingur Reykjavik vs Keflavik, ICELAND PREMIER LEAGUE ngày 25/07 03:00
24/07/2026 06:24:35
Tip bóng đá miễn phí. Chuyên gia nhận định Vikingur Reykjavik vs Keflavik giờ đấu 25/07 03:00, theo giải đấu ICELAND PREMIER LEAGUE. Phân tích dữ liệu bóng đá Vikingur Reykjavik đấu với Keflavik chính xác.

  Xem thêm
 1  Soi Kèo là gì?
 2  Ngôi sao Kante chính thức mất World Cup 2022
 3  Soi Kèo Benfica - PSG
 4  Nhận định Soi Kèo Everton vs Brentford: Quyền tự quyết
 5  Chờ bất ngờ từ các đội châu Á tại World Cup
 6  Nhận định Soi Kèo Southampton vs Burnley, 18h00 ngày 04/04
 7  Chuyển nhượng cầu thủ ngày 1/3
 8  Nhận định Soi Kèo Bologna vs Inter Milan: Xây chắc ngôi đầu
 9  Bóng vàng cho Rodri?
 10  V-League 2023: Xác định nhóm tranh vô địch




App soikeo.com App soikeo.com

Bóng Đá Nhanh - BongDaNhanh.vn
Điện thoại hỗ trợ: 0988689818
Chuyên Trang tin tức Nhận Định Bóng Đá Nhanh cập nhật 24h hàng ngày

Coppyright © 2007 - 2026 BongDaNhanh.vn



            

Ads: lienhesoikeo@gmail.com - soikeo@soikeo.com