Soi Kèo
Soi Kèo
Menu
× Soi Kèo


Bóng Đá Nhận Định Thể Thao Cuộc Sống Blog Thư Viện Videos Hình Ảnh
Back  Tin Bóng Đá

Soi Kèo Arsenal - Brighton

9/11/2022 8:17:46
Soi Kèo - Nhận định bóng đá Arsenal vs Brighton 02h45 ngày 10/11. Chuyên gia phân tích tỷ lệ, soi kèo trận Arsenal vs Brighton hôm nay chính xác nhất.

Soi Kèo Arsenal - Brighton
Tỷ lệ Arsenal vs Brighton: 0:3/4
Tỷ lệ O/U: 2 1/2

Chuyên gia nhận định Arsenal vs Brighton

Arsenal đang trải qua chuỗi phong độ thăng hoa khi thắng liên tiếp 3 trận đấu gần nhất tại mọi đấu trường tham dự. Mới đây, Pháo thủ có chiến thắng ấn tượng 1-0 trên sân của đại kình địch Chelsea tại Ngoại hạng Anh.

Với phong độ hứng khởi, đội hình lành lặn và thêm lợi thế sân nhà, đội bóng London bước vào vòng 3 cúp Liên đoàn Anh đêm nay với sự kỳ vọng cực lớn của giới mộ điệu. Dù đội hình sẽ có nhiều thay đổi trong đội hình bởi lịch thi đấu dày đặc, Arsenal vẫn tự tin  giành vé đi tiếp tại cúp Liên đoàn Anh.

Theo nhận xét, Arsenal sẽ phải đối mặt với thử thách không hề dễ dàng mang tên Brighton. Nhưng nếu nhìn vào phong độ sân khách trồi sụt của Brighton, niềm tin chiến thắng của đội bóng London đã gia tăng đáng kể.

Nên nhớ, Brighton chỉ thi đấu tốt trên sân nhà và sở hữu bộ mặt bạc nhược mỗi khi thi đấu trên sân khách. Bằng chứng, họ thua 3, hòa 1 và thắng 1 trận ở 5 trận xa nhà mới đây.

Soi kèo Arsenal vs Brighton

Tỷ lệ châu Á (0:3/4):  Arsenal bất bại 6/7 kèo sân nhà mới đây. Trái ngược, Brighton sở hữu phong độ kèo nghèo nàn khi xa nhà. Cụ thể, Những chú chim mòng biển thua kèo 4/6 trận sân khách gần nhất.

Tỷ lệ O/U (2 1/2): Có tới 3/4 trận đối đầu vừa rồi giữa Arsenal và Brighton về Xỉu 2 1/2. 7/8 trận đấu mới đây của Arsenal có không quá 2 bàn/trận.

CHUYÊN GIA LỰA CHỌN: Arsenal -3/4

DỰ ĐOÁN TỶ SỐ ARSENAL VS BRIGHTON: 1-0

 

Thông tin lực lượng Arsenal vs Brighton

- Arsenal: Smith-Rowe chấn thương.

- Brighton: Lực lượng đầy đủ.

Đội hình dự kiến Arsenal vs Brighton

- Arsenal: Ramsdale, White, Saliba, Gabriel, Zinchenko, Thomas, Xhaka, Saka, Odegaard, Martinelli, Gabriel Jesus.

- Brighton: Sanchez, Veltman, Dunk, Webster, March, Caicedo, MacAllister, Trossard, Gross, Lallana, Welbeck.



Tag: soi kèo Arsenal vs Brighton soi kèo Arsenal soi kèo Brighton


Nhận định Soi Kèo Lincoln Red Imps FC vs Mjallby, UEFA CHAMPIONS LEAGUE ngày 29/07 23:00
Nhận định Soi Kèo Lincoln Red Imps FC vs Mjallby, UEFA CHAMPIONS LEAGUE ngày 29/07 23:00
28/07/2026 05:41:35
Tip bóng đá miễn phí. Chuyên gia nhận định Lincoln Red Imps FC vs Mjallby giờ đấu 29/07 23:00, theo giải đấu UEFA CHAMPIONS LEAGUE. Phân tích dữ liệu bóng đá Lincoln Red Imps FC đấu với Mjallby chính xác.

Nhận định Soi Kèo Rosenborg vs Fredrikstad, NORWAY ELITESERIEN ngày 28/07 00:00
Nhận định Soi Kèo Rosenborg vs Fredrikstad, NORWAY ELITESERIEN ngày 28/07 00:00
27/07/2026 06:00:53
Tip bóng đá miễn phí. Chuyên gia nhận định Rosenborg vs Fredrikstad giờ đấu 28/07 00:00, theo giải đấu NORWAY ELITESERIEN. Phân tích dữ liệu bóng đá Rosenborg đấu với Fredrikstad chính xác.

Nhận định Soi Kèo Flamengo RJ vs Sao Paulo SP, BRAZIL SERIE A ngày 27/07 04:30
Nhận định Soi Kèo Flamengo RJ vs Sao Paulo SP, BRAZIL SERIE A ngày 27/07 04:30
26/07/2026 06:52:18
Tip bóng đá miễn phí. Chuyên gia nhận định Flamengo RJ vs Sao Paulo SP giờ đấu 27/07 04:30, theo giải đấu BRAZIL SERIE A. Phân tích dữ liệu bóng đá Flamengo RJ đấu với Sao Paulo SP chính xác.

Nhận định Soi Kèo  KuPS vs Vaasa VPS, FINLAND VEIKKAUSLIIGA ngày 25/07 21:00
Nhận định Soi Kèo KuPS vs Vaasa VPS, FINLAND VEIKKAUSLIIGA ngày 25/07 21:00
25/07/2026 05:42:49
Tip bóng đá miễn phí. Chuyên gia nhận định KuPS vs Vaasa VPS giờ đấu 25/07 21:00, theo giải đấu FINLAND VEIKKAUSLIIGA. Phân tích dữ liệu bóng đá KuPS đấu với Vaasa VPS chính xác.

Nhận định Soi Kèo Vikingur Reykjavik vs Keflavik, ICELAND PREMIER LEAGUE ngày 25/07 03:00
Nhận định Soi Kèo Vikingur Reykjavik vs Keflavik, ICELAND PREMIER LEAGUE ngày 25/07 03:00
24/07/2026 06:24:35
Tip bóng đá miễn phí. Chuyên gia nhận định Vikingur Reykjavik vs Keflavik giờ đấu 25/07 03:00, theo giải đấu ICELAND PREMIER LEAGUE. Phân tích dữ liệu bóng đá Vikingur Reykjavik đấu với Keflavik chính xác.

  Xem thêm
 1  Nhận định Soi Kèo Osasuna vs Barcelona: Cái xác không hồn
 2  Soi Kèo Estoril - Braga
 3  PSG ra luật mới, Messi và Mbappe bị cấm sử dụng điện thoại
 4  Nhận định Soi Kèo Barcelona vs Frankfurt: Chiến thắng nhọc nhằn
 5  Nhận định Soi Kèo Celta Vigo vs Real Betis, 23h00 ngày 22/05
 6  PSG để ngỏ khả năng chiêu mộ Ronaldo
 7  Soi Kèo Bỉ - Canada
 8  Soi Kèo tip bóng đá Gibraltar - Ireland
 9  Soi Kèo Inter Milan - Arsenal
 10  Man City chốt giá Diogo Costa




App soikeo.com App soikeo.com

Bóng Đá Nhanh - BongDaNhanh.vn
Điện thoại hỗ trợ: 0988689818
Chuyên Trang tin tức Nhận Định Bóng Đá Nhanh cập nhật 24h hàng ngày

Coppyright © 2007 - 2026 BongDaNhanh.vn



            

Ads: lienhesoikeo@gmail.com - soikeo@soikeo.com