Soi Kèo
Soi Kèo
Menu
× Soi Kèo


Bóng Đá Nhận Định Thể Thao Cuộc Sống Blog Thư Viện Videos Hình Ảnh
Back  Tin Bóng Đá

Mbappe giục sếp PSG vung tiền mua Bernardo Silva

25/1/2023 10:29:32
Soi Kèo - Kylian Mbappe nói với các quan chức PSG nên chiêu mộ tiền vệ Bernardo Silva từ Man City tăng cường sức mạnh tuyến giữa.

Mbappe giục sếp PSG vung tiền mua Bernardo Silva

Bernardo Silva sẽ có cuộc gặp ban lãnh đại Man City vào cuối mùa này để bàn về vấn đề tương lai.

Hai mùa bóng gần nhất, anh đều yêu cầu nhà vô địch Ngoại hạng Anh lắng nghe các lời đề nghị chuyển nhượng dành cho mình, vì Bernardo Silva muốn trở về gần gia đình.

Barca từng quan tâm Bernardo Silva nhưng vướng lý do tài chính nên họ đành rút lui. PSG là đội bóng khác cũng để mắt đến chàng tiền vệ người Bồ Đào Nha.

Ở sân Công viên các Hoàng tử, quyền lực của Mbappe lớn dần lên sau khi anh từ chối Real Madrid để cam kết tương lại với PSG.

Nếu tiếp tục gắn bó đội bóng thủ đô Paris, Mbappe rất muốn các sếp rước về Bernardo Silva để tăng tính sáng tạo cho tuyến giữa CLB.

Giai đoạn khởi đầu sự nghiệp, Mbappe từng chơi cùng Silva tại Monaco. Cả hai giữ mối quan hệ thân thiết cho đến hiện tại.

Giao kèo giữa Bernardo Silva và Man City còn thời hạn đến năm 2025. Thế nên, đội bóng thành Manchester sẽ hét giá 60 triệu bảng ở thương vụ cầu thủ 28 tuổi này.

HLV Pep Guardiola đang định làm mới hàng tiền vệ trong bối cảnh Gundogan chuẩn bị rời Etihad, còn Bernardo Silva cũng nhấp nhổm ra đi.



Real Madrid: Galactico đâu, ngài Perez?
Real Madrid: Galactico đâu, ngài Perez?
28/7/2026 5:26:50
Soi Kèo - Real Madrid đang tạo ra một cảm giác rất lạ trong mùa hè 2026. Họ hoạt động tích cực, chi tiêu mạnh tay và mang về tới 5 tân binh, nhưng vẫn chưa đem đến cảm giác về một cuộc cách mạng.

Đi tìm mảnh ghép còn thiếu với Big Six của Premier League
Đi tìm mảnh ghép còn thiếu với Big Six của Premier League
28/7/2026 5:24:43
Soi Kèo - Arsenal, Aston Villa, Chelsea, Liverpool và hai đội bóng thành Manchester có thể được xem là Big Six hiện tại của Premier League. Câu hỏi: họ còn cần tăng cường thêm vị trí nào để theo đuổi mục tiêu ở mùa giải này?

MU lên kế hoạch bổ sung thêm 2 tân binh
MU lên kế hoạch bổ sung thêm 2 tân binh
27/7/2026 6:5:39
Soi Kèo - MU ráo riết săn tìm thêm một tiền vệ trung tâm và hậu vệ trái để hoàn thiện đội hình nhằm chuẩn bị cho mùa giải 2026/2027.

Real hét giá Vinicius tới 160 triệu euro
Real hét giá Vinicius tới 160 triệu euro
27/7/2026 6:3:29
Soi Kèo - Real Madrid được cho là chỉ chấp nhận để Vinicius Junior ra đi nếu nhận đủ 160 triệu euro, trong bối cảnh Arsenal nghiêm túc xem xét khả năng chiêu mộ ngôi sao người Brazil.

Mourinho ra quyết định với Vinicius
Mourinho ra quyết định với Vinicius
26/7/2026 6:55:54
Soi Kèo - Jose Mourinho khẳng định với ban lãnh đạo Real Madrid rằng Vinicius Junior là nhân tố không thể đụng đến, qua đó giáng đòn mạnh vào tham vọng của Arsenal.

  Xem thêm
 1  Nhận định Soi Kèo Mỹ vs Panama: Thất bại đáng tiếc
 2  Chuyển nhượng cầu thủ ngày 26/4
 3  Nhận định Soi Kèo Canada vs South Africa, FIFA WORLD CUP ngày 29/06 02:00
 4  Soi Kèo tip bóng đá Nice - Le Havre
 5  Soi Kèo tip bóng đá Nữ Thụy Điển - Nữ Nam Phi
 6  Viên kim cương của Ole Solskjaer
 7  Soi Kèo Brighton - Burnley
 8  Soi Kèo tip bóng đá Freiburg - Wolfsburg
 9  Chờ làn gió mới từ tân HLV trưởng tuyển Việt Nam
 10  Canada thoát thua ngày ra quân World Cup 2026




App soikeo.com App soikeo.com

Bóng Đá Nhanh - BongDaNhanh.vn
Điện thoại hỗ trợ: 0988689818
Chuyên Trang tin tức Nhận Định Bóng Đá Nhanh cập nhật 24h hàng ngày

Coppyright © 2007 - 2026 BongDaNhanh.vn



            

Ads: lienhesoikeo@gmail.com - soikeo@soikeo.com