Soi Kèo
Soi Kèo
Menu
× Soi Kèo


Bóng Đá Nhận Định Thể Thao Cuộc Sống Blog Thư Viện Videos Hình Ảnh
Back  Tin Bóng Đá

Bayern, Milan, Benf ica đi tiếp tại Champions League?

18/2/2023 7:49:27
Soi Kèo - Kết quả loạt trận đầu tiên của vòng 1/16 Champions League mang lại lợi thế cho các CLB giành chiến thắng như Bayern Munich (thắng Paris SG 1-0 ngay trên sân khách), AC Milan (thắng Tottenham 1-0), Benfica (thắng Brugge 2-0), Dortmund (thắng Chelsea 1-0).

Bayern, Milan, Benf ica đi tiếp tại Champions League?

Tâm điểm của lượt đấu là việc Paris SG với dàn hảo thủ Messi, Neymar, Mbappé gây thất vọng lớn khi để thua Hùm xám ngay tại Paris khiến họ rơi vào thế rất bất lợi ở trận lượt về tại Munich ngày 9-3 tới. Đội bóng hay nhất nước Pháp vẫn tỏ ra thiếu bản lĩnh và rời rạc trong khi đối thủ Đức lại rất gắn kết và đá có chiến thuật rõ ràng, hiệu quả.

Trong 2 ngày 22 và 23-2, các cặp đấu vòng 1/16 Champions League còn lại diễn ra, đáng chú ý có trận thư hùng giữa hai đối thủ nhiều duyên nợ Liverpool - Real Madrid. Cả Liverpool lẫn Real Madrid hiện đều “không mấy vui vẻ” tại giải quốc nội nên họ rất cần chiến thắng ở đấu trường châu lục. Tin vui cho người hâm mộ Lữ đoàn Đỏ là chân sút tân binh người Hà Lan Cody Gakpo đã có bàn thắng “mở hàng” tại Ngoại hạng Anh trong trận thắng Everton 2-0 ngày 14-2. Trong khi đó đương kim vô địch Champions League Real Madrid có phần tự tin hơn sau khi vừa lên ngôi vô địch thế giới tại giải FIFA Club World Cup 2013.

Đại diện nước Anh Man City được dự báo sẽ thắng đối thủ Đức Leipzig. Trong khi đó hai đại diện Italy là Napoli (gặp Eintracht Frankfurt) và Inter Milan (gặp Porto) cũng được xếp nhỉnh hơn đối thủ.



Real Madrid: Galactico đâu, ngài Perez?
Real Madrid: Galactico đâu, ngài Perez?
28/7/2026 5:26:50
Soi Kèo - Real Madrid đang tạo ra một cảm giác rất lạ trong mùa hè 2026. Họ hoạt động tích cực, chi tiêu mạnh tay và mang về tới 5 tân binh, nhưng vẫn chưa đem đến cảm giác về một cuộc cách mạng.

Đi tìm mảnh ghép còn thiếu với Big Six của Premier League
Đi tìm mảnh ghép còn thiếu với Big Six của Premier League
28/7/2026 5:24:43
Soi Kèo - Arsenal, Aston Villa, Chelsea, Liverpool và hai đội bóng thành Manchester có thể được xem là Big Six hiện tại của Premier League. Câu hỏi: họ còn cần tăng cường thêm vị trí nào để theo đuổi mục tiêu ở mùa giải này?

MU lên kế hoạch bổ sung thêm 2 tân binh
MU lên kế hoạch bổ sung thêm 2 tân binh
27/7/2026 6:5:39
Soi Kèo - MU ráo riết săn tìm thêm một tiền vệ trung tâm và hậu vệ trái để hoàn thiện đội hình nhằm chuẩn bị cho mùa giải 2026/2027.

Real hét giá Vinicius tới 160 triệu euro
Real hét giá Vinicius tới 160 triệu euro
27/7/2026 6:3:29
Soi Kèo - Real Madrid được cho là chỉ chấp nhận để Vinicius Junior ra đi nếu nhận đủ 160 triệu euro, trong bối cảnh Arsenal nghiêm túc xem xét khả năng chiêu mộ ngôi sao người Brazil.

Mourinho ra quyết định với Vinicius
Mourinho ra quyết định với Vinicius
26/7/2026 6:55:54
Soi Kèo - Jose Mourinho khẳng định với ban lãnh đạo Real Madrid rằng Vinicius Junior là nhân tố không thể đụng đến, qua đó giáng đòn mạnh vào tham vọng của Arsenal.

  Xem thêm
 1  Soi Kèo Bayern Munich - PSG
 2  Sancho chính thức xác nhận rời MU và công bố bến đỗ mới
 3  Nhận định Soi Kèo France vs Poland, FIFA WORLD CUP ngày 04/12 22:00
 4  Nhận định Soi Kèo Mjallby vs Vasteras SK, SWEDEN ALLSVENSKAN ngày 18/07 00:00
 5  Nhận định Soi Kèo Arsenal vs Everton, 02h00 ngày 24/04
 6  Soi Kèo tip bóng đá Newport County - MU
 7  Soi Kèo tip bóng đá Aston Villa - MU
 8  Nhận định Soi Kèo Bolivia vs Brazil: Vũ điệu Samba sôi động
 9  Soi Kèo tip bóng đá Arsenal - MU
 10  Nhận định Soi Kèo Arsenal vs Norwich City, 21h00 ngày 11/09, Premier League




App soikeo.com App soikeo.com

Bóng Đá Nhanh - BongDaNhanh.vn
Điện thoại hỗ trợ: 0988689818
Chuyên Trang tin tức Nhận Định Bóng Đá Nhanh cập nhật 24h hàng ngày

Coppyright © 2007 - 2026 BongDaNhanh.vn



            

Ads: lienhesoikeo@gmail.com - soikeo@soikeo.com