Soi Kèo
Soi Kèo
Menu
× Soi Kèo


Bóng Đá Nhận Định Thể Thao Cuộc Sống Blog Thư Viện Videos Hình Ảnh
Back  Tin Bóng Đá

Soi Kèo Monchengladbach - Bremen

17/3/2023 6:54:6
Soi Kèo - Nhận định bóng đá Monchengladbach vs Bremen 02h30 ngày 18/3. Chuyên gia phân tích tỷ lệ, soi kèo trận Monchengladbach vs Bremen hôm nay chính xác nhất.

Soi Kèo Monchengladbach - Bremen

Tỷ lệ Monchengladbach vs Bremen: 0:1/2

Tỷ lệ O/U: 3

Chuyên gia nhận định Monchengladbach vs Bremen

Monchengladbach gặp Bremen là cuộc đối đầu giữa 2 đội bóng đang cùng có 30 điểm sau 24 vòng. Do có hiệu số bàn thắng bại tốt hơn nên Monchengladbach án ngữ ở vị trí thứ 10, còn Bremen đứng thứ 11.

Trên sàn giao dịch, Monchengladbach được sắm vai cửa trên nhờ có điểm tựa Borussia-Park. Tuy nhiên, phong độ sân nhà gần đây của đội bóng vùng North Rhine-Westphalia lại không thực sự tốt. 

Theo thống kê, họ chỉ thắng 1/5 trận vừa qua, còn lại hòa 2, thua 2. Mới nhất, Monchengladbach đã để Freiburg cầm hòa với tỷ số 0-0. Nếu tính cả sân khách, thầy trò Daniel Farke bất thắng 3 vòng gần đây, thu về vỏn vẹn 1/9 điểm tối đa.

Với Bremen, họ từng gây sốc khi quật ngã Monchengladbach 5-1 ở lượt đi. Trong 3 lần gần đây được Monchengladbach chấp 0:1/2 Bremen chỉ một lần nếm chén đắng. Với tương quan hiện tại nên mạnh dạn chọn đội khách.

Soi kèo Monchengladbach vs Bremen

Tỷ lệ châu Á (0:1/2): Trên sân nhà Monchengladbach chỉ thắng kèo 1/5 trận vừa qua, còn lại toàn thua, 3 trong số này sắm vai cửa trên. Ở phía đối diện, Bremen đã thắng kèo trong trận xa nhà mới nhất được chấp 0:1/2.

Tỷ lệ O/U (3): Trên sân nhà Monchengladbach không ghi bàn ở 2/3 trận vừa qua. Trong khi đó, Bremen cũng chỉ có 3 lần ăn mừng bàn thắng ở 3 trận sân khách gần nhất. Trong bối cảnh đội khách đặt mục tiêu 1 điểm, 90 phút sắp tới khó chạm mốc 3 bàn. 

CHUYÊN GIA LỰA CHỌN: Bremen +1/2

DỰ ĐOÁN TỶ SỐ MONCHENGLADBACH vs BREMEN: 1-1



Tag: Soi Kèo Monchengladbach - Bremen Soi Kèo Bremen Soi Kèo Monchengladbach


Nhận định Soi Kèo Lincoln Red Imps FC vs Mjallby, UEFA CHAMPIONS LEAGUE ngày 29/07 23:00
Nhận định Soi Kèo Lincoln Red Imps FC vs Mjallby, UEFA CHAMPIONS LEAGUE ngày 29/07 23:00
28/07/2026 05:41:35
Tip bóng đá miễn phí. Chuyên gia nhận định Lincoln Red Imps FC vs Mjallby giờ đấu 29/07 23:00, theo giải đấu UEFA CHAMPIONS LEAGUE. Phân tích dữ liệu bóng đá Lincoln Red Imps FC đấu với Mjallby chính xác.

Nhận định Soi Kèo Rosenborg vs Fredrikstad, NORWAY ELITESERIEN ngày 28/07 00:00
Nhận định Soi Kèo Rosenborg vs Fredrikstad, NORWAY ELITESERIEN ngày 28/07 00:00
27/07/2026 06:00:53
Tip bóng đá miễn phí. Chuyên gia nhận định Rosenborg vs Fredrikstad giờ đấu 28/07 00:00, theo giải đấu NORWAY ELITESERIEN. Phân tích dữ liệu bóng đá Rosenborg đấu với Fredrikstad chính xác.

Nhận định Soi Kèo Flamengo RJ vs Sao Paulo SP, BRAZIL SERIE A ngày 27/07 04:30
Nhận định Soi Kèo Flamengo RJ vs Sao Paulo SP, BRAZIL SERIE A ngày 27/07 04:30
26/07/2026 06:52:18
Tip bóng đá miễn phí. Chuyên gia nhận định Flamengo RJ vs Sao Paulo SP giờ đấu 27/07 04:30, theo giải đấu BRAZIL SERIE A. Phân tích dữ liệu bóng đá Flamengo RJ đấu với Sao Paulo SP chính xác.

Nhận định Soi Kèo  KuPS vs Vaasa VPS, FINLAND VEIKKAUSLIIGA ngày 25/07 21:00
Nhận định Soi Kèo KuPS vs Vaasa VPS, FINLAND VEIKKAUSLIIGA ngày 25/07 21:00
25/07/2026 05:42:49
Tip bóng đá miễn phí. Chuyên gia nhận định KuPS vs Vaasa VPS giờ đấu 25/07 21:00, theo giải đấu FINLAND VEIKKAUSLIIGA. Phân tích dữ liệu bóng đá KuPS đấu với Vaasa VPS chính xác.

Nhận định Soi Kèo Vikingur Reykjavik vs Keflavik, ICELAND PREMIER LEAGUE ngày 25/07 03:00
Nhận định Soi Kèo Vikingur Reykjavik vs Keflavik, ICELAND PREMIER LEAGUE ngày 25/07 03:00
24/07/2026 06:24:35
Tip bóng đá miễn phí. Chuyên gia nhận định Vikingur Reykjavik vs Keflavik giờ đấu 25/07 03:00, theo giải đấu ICELAND PREMIER LEAGUE. Phân tích dữ liệu bóng đá Vikingur Reykjavik đấu với Keflavik chính xác.

  Xem thêm
 1  Thương vụ của Gyokeres sắp hoàn thành
 2  Soi Kèo Fulham - Liverpool
 3  Mai Phương Thuý đẹp hút hồn khi khoe lưng trần gợi cảm
 4  Nhận định Soi Kèo Porto vs Lazio, UEFA EUROPA LEAGUE ngày 18/02 03:00
 5  Soi Kèo tip bóng đá Tây Ban Nha - Cyprus
 6  Real Madrid thắng đậm Chelsea, Villarreal hạ gục Bayern
 7  Nhận định Soi Kèo Inter Milan vs Genoa, 21h00 ngày 28/02
 8  Nhận định Soi Kèo Liverpool vs Chelsea, ENGLISH PREMIER LEAGUE ngày 22/01 19:30
 9  Ông Park cần thủ môn giỏi hơn tiền đạo
 10  Soi Kèo tip bóng đá Nữ Ireland - Nữ Nigeria




App soikeo.com App soikeo.com

Bóng Đá Nhanh - BongDaNhanh.vn
Điện thoại hỗ trợ: 0988689818
Chuyên Trang tin tức Nhận Định Bóng Đá Nhanh cập nhật 24h hàng ngày

Coppyright © 2007 - 2026 BongDaNhanh.vn



            

Ads: lienhesoikeo@gmail.com - soikeo@soikeo.com