Soi Kèo
Soi Kèo
Menu
× Soi Kèo


Bóng Đá Nhận Định Thể Thao Cuộc Sống Blog Thư Viện Videos Hình Ảnh
Back  Tin Bóng Đá

Soi Kèo Moldova - Faroe

24/3/2023 8:49:54
Soi Kèo - Nhận định bóng đá Moldova vs Faroe 02h45 ngày 25/3. Chuyên gia phân tích tỷ lệ, soi kèo trận Moldova vs Faroe hôm nay chính xác nhất.

Soi Kèo Moldova - Faroe

Tỷ lệ Moldova vs Faroe: 0:1/4

Tỷ lệ O/U: 2

Chuyên gia nhận định Moldova vs Faroe

Đây là chiến dịch lớn thứ hai liên tiếp Moldova và Faroe nằm chung bảng với nhau. Trước đó, lá thăm may rủi đã đưa 2 đội vào chung bảng F ở vòng loại World Cup 2022. Trải qua 2 lần giao đấu, Moldova bất khả thắng với 1 trận hòa và 1 trận thua. Dĩ nhiên họ đều phụ bạc niềm tin của giới đầu tư châu Á.

Gặp lại nhau ở vòng loại EURO 2024, Moldova rất muốn đòi lại món nợ mà Faroe đã vay. Song mong muốn là một chuyện, còn thực hiện được hay không lại là câu chuyện khác với thầy trò Serghei Cleșcenco.

So với chiến dịch vòng loại World Cup 2022, Moldova không có nhiều sự tiến bộ. Thậm chí họ còn yếu đi đáng kể sau khi một số trụ cột lần lượt nói lời từ giã ĐTQG. Bằng chứng là ở 2 trận giao hữu vừa qua Moldova đều nếm trái đắng, lần lượt trước Azerbaijan (1-2) và Romania (0-5).

Ở phía đối diện, Faroe đang có những bước chuyển mình mạnh mẽ. Họ không còn an phận sắm vai kẻ lót đường như trong quá khứ. Tại Nations League vừa qua, Faroe từng gây gốc khi quật ngã Thổ Nhĩ Kỳ với tỷ số 2-1. Tin rằng, đội bóng tí hon nằm ở Bắc Âu này sẽ có ít nhất 1 điểm trước Moldova.

Soi kèo Moldova vs Faroe

Tỷ lệ châu Á (0:1/4): Faroe rất đáng tin vào thời điểm hiện tại, thể hiện qua việc thắng kèo 5/6 trận vừa qua, một trong số này được chấp 0:1/4. Trong khi đó, Moldova toàn thua theo châu Á 2 lần xuất quân gần nhất.

Tỷ lệ O/U (2): Nhìn vào mức tổng bàn 2 hòa có thể thấy đội ngũ thiết lập TLCA không đánh giá cao tính cởi mở của trận đấu. Đây là điều dễ hiểu khi năng lực ghi bàn của Moldova ở mức rất thấp, trong khi Faroe lại hướng đến mục tiêu không thua.

CHUYÊN GIA LỰA CHỌN: Faroe +1/4

DỰ ĐOÁN TỶ SỐ MOLDOVA vs FAROE: 1-1



Tag: Soi Kèo Moldova - Faroe Soi Kèo Faroe Soi Kèo Moldova


Nhận định Soi Kèo Lincoln Red Imps FC vs Mjallby, UEFA CHAMPIONS LEAGUE ngày 29/07 23:00
Nhận định Soi Kèo Lincoln Red Imps FC vs Mjallby, UEFA CHAMPIONS LEAGUE ngày 29/07 23:00
28/07/2026 05:41:35
Tip bóng đá miễn phí. Chuyên gia nhận định Lincoln Red Imps FC vs Mjallby giờ đấu 29/07 23:00, theo giải đấu UEFA CHAMPIONS LEAGUE. Phân tích dữ liệu bóng đá Lincoln Red Imps FC đấu với Mjallby chính xác.

Nhận định Soi Kèo Rosenborg vs Fredrikstad, NORWAY ELITESERIEN ngày 28/07 00:00
Nhận định Soi Kèo Rosenborg vs Fredrikstad, NORWAY ELITESERIEN ngày 28/07 00:00
27/07/2026 06:00:53
Tip bóng đá miễn phí. Chuyên gia nhận định Rosenborg vs Fredrikstad giờ đấu 28/07 00:00, theo giải đấu NORWAY ELITESERIEN. Phân tích dữ liệu bóng đá Rosenborg đấu với Fredrikstad chính xác.

Nhận định Soi Kèo Flamengo RJ vs Sao Paulo SP, BRAZIL SERIE A ngày 27/07 04:30
Nhận định Soi Kèo Flamengo RJ vs Sao Paulo SP, BRAZIL SERIE A ngày 27/07 04:30
26/07/2026 06:52:18
Tip bóng đá miễn phí. Chuyên gia nhận định Flamengo RJ vs Sao Paulo SP giờ đấu 27/07 04:30, theo giải đấu BRAZIL SERIE A. Phân tích dữ liệu bóng đá Flamengo RJ đấu với Sao Paulo SP chính xác.

Nhận định Soi Kèo  KuPS vs Vaasa VPS, FINLAND VEIKKAUSLIIGA ngày 25/07 21:00
Nhận định Soi Kèo KuPS vs Vaasa VPS, FINLAND VEIKKAUSLIIGA ngày 25/07 21:00
25/07/2026 05:42:49
Tip bóng đá miễn phí. Chuyên gia nhận định KuPS vs Vaasa VPS giờ đấu 25/07 21:00, theo giải đấu FINLAND VEIKKAUSLIIGA. Phân tích dữ liệu bóng đá KuPS đấu với Vaasa VPS chính xác.

Nhận định Soi Kèo Vikingur Reykjavik vs Keflavik, ICELAND PREMIER LEAGUE ngày 25/07 03:00
Nhận định Soi Kèo Vikingur Reykjavik vs Keflavik, ICELAND PREMIER LEAGUE ngày 25/07 03:00
24/07/2026 06:24:35
Tip bóng đá miễn phí. Chuyên gia nhận định Vikingur Reykjavik vs Keflavik giờ đấu 25/07 03:00, theo giải đấu ICELAND PREMIER LEAGUE. Phân tích dữ liệu bóng đá Vikingur Reykjavik đấu với Keflavik chính xác.

  Xem thêm
 1  Nhận định Soi Kèo Nam Định vs Hà Nội, 18h00 ngày 15/01, V-League
 2  Soi Kèo Real Madrid - Girona
 3  Nhận định Soi Kèo Manchester United vs Brentford, ENGLISH PREMIER LEAGUE ngày 06/04 02:00
 4  Nhận định Soi Kèo Wolves vs Southampton: Tiếp đà hưng phấn
 5  Ronaldo ghi bàn trong ngày cán mốc 200 trận đấu cho Bồ Đào Nha
 6  Ramos muốn trở lại Real Madrid
 7  Nhận định Soi Kèo Elche vs Valencia: Bắn hạ “Bầy dơi”
 8  Demi Rose khoe trọn bầu ngực căng tròn khi tắm nắng
 9  Ronaldo vắng mặt, Bồ Đào Nha vẫn thắng đậm trước thềm EURO 2024
 10  Mbappe đá hỏng penalty, Real Madrid thua đau Bilbao




App soikeo.com App soikeo.com

Bóng Đá Nhanh - BongDaNhanh.vn
Điện thoại hỗ trợ: 0988689818
Chuyên Trang tin tức Nhận Định Bóng Đá Nhanh cập nhật 24h hàng ngày

Coppyright © 2007 - 2026 BongDaNhanh.vn



            

Ads: lienhesoikeo@gmail.com - soikeo@soikeo.com