Soi Kèo
Soi Kèo
Menu
× Soi Kèo


Bóng Đá Nhận Định Thể Thao Cuộc Sống Blog Thư Viện Videos Hình Ảnh
Back  Tin Bóng Đá

Soi Kèo Thụy Điển - Azerbaijan

27/3/2023 8:23:44
Soi Kèo - Nhận định bóng đá Thụy Điển vs Azerbaijan 01h45 ngày 28/03. Chuyên gia phân tích tỷ lệ, soi kèo trận Thụy Điển vs Azerbaijan hôm nay chính xác nhất.

Soi Kèo Thụy Điển - Azerbaijan

Tỷ lệ Thụy Điển vs Azerbaijan: 0:2
Tỷ lệ O/U: 2 3/4

Chuyên gia nhận định Thụy Điển vs Azerbaijan

Thụy Điển có trận đấu đầu tiên tại vòng loại Euro 2024 không thể thất vọng hơn khi để thua đậm 0-3 trước Bỉ. Đáng nói, đây là trận đấu thầy trò HLV Andersson được thi đấu trên sân nhà.

Thất vọng là có song cơ hội giành vé tham dự VCK Euro của Thụy Điển vẫn hoàn toàn mở rộng bởi họ còn đó 7 trận đấu tại bảng F vòng loại để cải thiện thứ hạng. Trước mắt, Ibrahimović cùng đồng đội sẽ có 90 phút dễ dàng trước Azerbaijan và đây là cơ hội để họ trút giận sau trận thua trước Bỉ.

Xét tổng thể, Thụy Điển là đội bóng đáng tin khi thắng tới 4/5 trận đấu mới đây tại mọi đấu trường tham dự. Nếu chỉ tính trên sân nhà, họ thắng tới 12 trận, hòa 2 trong số 17 trận đấu gần nhất. Bên kia sân, Azerbaijan là con mồi ưa thích của bảng F. Nên nhớ, ở trận đấu mở màn vòng loại, họ đã có trận thua tan nát 1-4 trước Áo.

Soi kèo Thụy Điển vs Azerbaijan

Tỷ lệ châu Á (0:2): Xét theo TLCA, Thụy Điển là cái tên đáng tin khi thắng kèo 4/5 trận đấu gần nhất. Về phần đội khách, Azerbaijan không thắng kèo tới 5/8 trận chính thức vừa qua.

Tỷ lệ O/U (2 3/4): 4/6 trận chính thức vừa qua của Thụy Điển có tổng số bàn thắng vượt mốc tài 2 3/4. Tính tại mọi đấu trường, 5 trận đấu mới nhất của Azerbaijan có ít nhất 3 bàn/trận.

CHUYÊN GIA LỰA CHỌN: Thụy Điển -2

DỰ ĐOÁN TỶ SỐ THỤY ĐIỂN VS AZERBAIJAN: 3-0



Tag: Soi Kèo Thụy Điển - Azerbaijan Soi Kèo Azerbaijan Soi Kèo Thụy Điển


Nhận định Soi Kèo Lincoln Red Imps FC vs Mjallby, UEFA CHAMPIONS LEAGUE ngày 29/07 23:00
Nhận định Soi Kèo Lincoln Red Imps FC vs Mjallby, UEFA CHAMPIONS LEAGUE ngày 29/07 23:00
28/07/2026 05:41:35
Tip bóng đá miễn phí. Chuyên gia nhận định Lincoln Red Imps FC vs Mjallby giờ đấu 29/07 23:00, theo giải đấu UEFA CHAMPIONS LEAGUE. Phân tích dữ liệu bóng đá Lincoln Red Imps FC đấu với Mjallby chính xác.

Nhận định Soi Kèo Rosenborg vs Fredrikstad, NORWAY ELITESERIEN ngày 28/07 00:00
Nhận định Soi Kèo Rosenborg vs Fredrikstad, NORWAY ELITESERIEN ngày 28/07 00:00
27/07/2026 06:00:53
Tip bóng đá miễn phí. Chuyên gia nhận định Rosenborg vs Fredrikstad giờ đấu 28/07 00:00, theo giải đấu NORWAY ELITESERIEN. Phân tích dữ liệu bóng đá Rosenborg đấu với Fredrikstad chính xác.

Nhận định Soi Kèo Flamengo RJ vs Sao Paulo SP, BRAZIL SERIE A ngày 27/07 04:30
Nhận định Soi Kèo Flamengo RJ vs Sao Paulo SP, BRAZIL SERIE A ngày 27/07 04:30
26/07/2026 06:52:18
Tip bóng đá miễn phí. Chuyên gia nhận định Flamengo RJ vs Sao Paulo SP giờ đấu 27/07 04:30, theo giải đấu BRAZIL SERIE A. Phân tích dữ liệu bóng đá Flamengo RJ đấu với Sao Paulo SP chính xác.

Nhận định Soi Kèo  KuPS vs Vaasa VPS, FINLAND VEIKKAUSLIIGA ngày 25/07 21:00
Nhận định Soi Kèo KuPS vs Vaasa VPS, FINLAND VEIKKAUSLIIGA ngày 25/07 21:00
25/07/2026 05:42:49
Tip bóng đá miễn phí. Chuyên gia nhận định KuPS vs Vaasa VPS giờ đấu 25/07 21:00, theo giải đấu FINLAND VEIKKAUSLIIGA. Phân tích dữ liệu bóng đá KuPS đấu với Vaasa VPS chính xác.

Nhận định Soi Kèo Vikingur Reykjavik vs Keflavik, ICELAND PREMIER LEAGUE ngày 25/07 03:00
Nhận định Soi Kèo Vikingur Reykjavik vs Keflavik, ICELAND PREMIER LEAGUE ngày 25/07 03:00
24/07/2026 06:24:35
Tip bóng đá miễn phí. Chuyên gia nhận định Vikingur Reykjavik vs Keflavik giờ đấu 25/07 03:00, theo giải đấu ICELAND PREMIER LEAGUE. Phân tích dữ liệu bóng đá Vikingur Reykjavik đấu với Keflavik chính xác.

  Xem thêm
 1  Arsenal sa lầy ở Everton
 2  Sergio Ramos chọn xong bến đỗ
 3  Soi Kèo Troyes - Monaco
 4  Hàng thủ tốt nhất châu Âu: Inter “lên hương”, Arsenal và Liverpool ngang ngửa
 5  Soi Kèo Torino - Roma
 6  Nhận định Soi Kèo Úc vs Jordan, 02h00 ngày 16/06, Vòng loại World Cup
 7  Soi Kèo Wolves - Tottenham
 8  Nhận định Soi Kèo MU vs Everton, 3h ngày 07/02, Ngoại hạng Anh
 9  Soi Kèo Hull City - Luton Town
 10  Nhận định Soi Kèo UAE vs Malaysia, 23h45 ngày 03/06, Vòng loại World Cup




App soikeo.com App soikeo.com

Bóng Đá Nhanh - BongDaNhanh.vn
Điện thoại hỗ trợ: 0988689818
Chuyên Trang tin tức Nhận Định Bóng Đá Nhanh cập nhật 24h hàng ngày

Coppyright © 2007 - 2026 BongDaNhanh.vn



            

Ads: lienhesoikeo@gmail.com - soikeo@soikeo.com