Soi Kèo
Soi Kèo
Menu
× Soi Kèo


Bóng Đá Nhận Định Thể Thao Cuộc Sống Blog Thư Viện Videos Hình Ảnh
Back  Tin Bóng Đá

Đại gia Saudi Arabia tạo thêm bom tấn chuyển nhượng

30/6/2023 7:31:30
Soi Kèo - Marcelo Brozovic đồng ý đầu quân cho Al Nassr sau khi đôi bên thống nhất điều khoản cá nhân.

Đại gia Saudi Arabia tạo thêm bom tấn chuyển nhượng

BBC, Goal đưa tin thương vụ Brozovic sang Al Nassr đã hoàn tất. Tiền vệ người Croatia và nhà đương kim á quân Saudi Arabia đã thống nhất mọi điều khoản trong hợp đồng. Tại CLB mới, Brozovic được cho là nhận 30 triệu euro tiền lương mỗi năm, đều đặn cho đến 2026.

Ngoài ra, Al Nassr còn phải trả cho Inter 23 triệu euro phí chuyển nhượng để sở hữu một trong những trụ cột của đội chủ sân Giuseppe Meazza.

"Al Nassr đã đồng ý mọi điều kiện của Brozovic. Cầu thủ này sẽ nhận gói lương tổng cộng 100 triệu euro trong 3 năm thi đấu cho CLB chủ sân Mrsool Park", nhà báo Fabrizio Romano tiết lộ.

Khi Al Ittihad đón hàng loạt tân binh chất lượng như Karim Benzema, N'Golo Kante, Al Nassr cũng ngay lập tức tiến hành cuộc "chạy đua vũ trang" bằng cách chiêu mộ Hakim Ziyech và giờ là Brozovic.

Đội chủ sân Mrsool Park thậm chí còn nuôi tham vọng sở hữu thêm Antoine Griezmann để tạo hàng công trong mơ (Cristiano Ronaldo, Antoine Griezmann và Ziyech).

Truyền thông xác nhận Ziyech đạt thỏa thuận gia nhập Al Nassr từ Chelsea theo bản hợp đồng có thời hạn 3 năm. Trong khi đó, đội á quân Saudi Arabia cũng có buổi gặp mặt với đại diện của Griezmann để bàn bạc về khả năng đưa ngôi sao người Pháp đến SPL.

Sau khi bán Brozovic, Inter nhiều khả năng sẽ bán thêm thủ môn Andre Onana cho MU. Thương vụ này dự kiến mang về cho đội đương kim á quân Champions League từ 50 đến 60 triệu euro.



Real Madrid: Galactico đâu, ngài Perez?
Real Madrid: Galactico đâu, ngài Perez?
28/7/2026 5:26:50
Soi Kèo - Real Madrid đang tạo ra một cảm giác rất lạ trong mùa hè 2026. Họ hoạt động tích cực, chi tiêu mạnh tay và mang về tới 5 tân binh, nhưng vẫn chưa đem đến cảm giác về một cuộc cách mạng.

Đi tìm mảnh ghép còn thiếu với Big Six của Premier League
Đi tìm mảnh ghép còn thiếu với Big Six của Premier League
28/7/2026 5:24:43
Soi Kèo - Arsenal, Aston Villa, Chelsea, Liverpool và hai đội bóng thành Manchester có thể được xem là Big Six hiện tại của Premier League. Câu hỏi: họ còn cần tăng cường thêm vị trí nào để theo đuổi mục tiêu ở mùa giải này?

MU lên kế hoạch bổ sung thêm 2 tân binh
MU lên kế hoạch bổ sung thêm 2 tân binh
27/7/2026 6:5:39
Soi Kèo - MU ráo riết săn tìm thêm một tiền vệ trung tâm và hậu vệ trái để hoàn thiện đội hình nhằm chuẩn bị cho mùa giải 2026/2027.

Real hét giá Vinicius tới 160 triệu euro
Real hét giá Vinicius tới 160 triệu euro
27/7/2026 6:3:29
Soi Kèo - Real Madrid được cho là chỉ chấp nhận để Vinicius Junior ra đi nếu nhận đủ 160 triệu euro, trong bối cảnh Arsenal nghiêm túc xem xét khả năng chiêu mộ ngôi sao người Brazil.

Mourinho ra quyết định với Vinicius
Mourinho ra quyết định với Vinicius
26/7/2026 6:55:54
Soi Kèo - Jose Mourinho khẳng định với ban lãnh đạo Real Madrid rằng Vinicius Junior là nhân tố không thể đụng đến, qua đó giáng đòn mạnh vào tham vọng của Arsenal.

  Xem thêm
 1  Soi Kèo Nhận Định Manchester United - Chelsea
 2  Soi Kèo tip bóng đá Inter Milan - Fiorentina
 3  Pep Guardiola giải thích rõ tại sao MU kém xa Man City
 4  Nhận định Soi Kèo Juventus vs Genoa, 02h45 ngày 14/01, Cúp QG Italia
 5  Đội hình tiêu biểu vòng 14 Premier League: Vinh danh Ronaldo
 6  Nhận định Soi Kèo Aston Villa vs Liverpool, ITALY SERIE A ngày 11/05 02:00
 7  MU bất ngờ tậu thêm hậu vệ cánh Hà Lan
 8  Soi Kèo Lazio - Bologna
 9  Vị trí và vị thế
 10  Soi Kèo Stuttgart - Hamburg




App soikeo.com App soikeo.com

Bóng Đá Nhanh - BongDaNhanh.vn
Điện thoại hỗ trợ: 0988689818
Chuyên Trang tin tức Nhận Định Bóng Đá Nhanh cập nhật 24h hàng ngày

Coppyright © 2007 - 2026 BongDaNhanh.vn



            

Ads: lienhesoikeo@gmail.com - soikeo@soikeo.com