Soi Kèo
Soi Kèo
Menu
× Soi Kèo


Bóng Đá Nhận Định Thể Thao Cuộc Sống Blog Thư Viện Videos Hình Ảnh
Back  Tin Bóng Đá

Barca từ chối đưa Messi trở lại vào tháng 1

9/10/2023 10:38:13
Soi Kèo - Barca không có ý định đưa Messi trở lại Nou Camp vào tháng 1/2024 theo dạng cho mượn từ Inter Miami.

Barca từ chối đưa Messi trở lại vào tháng 1

Theo tờ Mundo Deportivo, Barca hoàn toàn không có ý tưởng gì về việc chiêu mộ cựu đội trưởng Lionel Messi ở kỳ chuyển nhượng mùa Đông (tháng 1/2024).

messi-an-mung-1.jpg

Do lỡ vé play-off MLS, Messi sẽ không chơi cho Inter Miami cho đến tháng 3/2024

Nguồn này nhấn mạnh, ngay cả khi Messi sẵn sàng cho điều đó, sau khi Inter Miami không có vé dự play-off ở MLS thì Barca cũng từ chối.

Lý do được cho vẫn là nằm ở vấn đề tài chính. Với kinh phí eo hẹp, Barca không muốn làm cho công việc của họ trở nên khó khăn hơn, với việc thêm lương của số 10 vĩ đại, vào ngân sách, cho dù Messi chấp nhận giảm sâu thu nhập của mình.

Vào hôm qua, tờ Sport gây xôn xao khi loan tin, Chủ tịch Joan Laporta đang bàn lãnh đạo Barca về việc liên hệ Inter Miami hỏi mượn Messi.

messi laporta.jpg

Messi và Chủ tịch Joan Laporta, một hình ảnh đẹp trong triều đại đầu tiên của quan chức này ở Nou Camp

Do lỡ vé vòng play-off MLS, Messi cùng Inter Miami của Beckham sẽ không chơi cho đến đầu tháng 3/2024. Trong trường hợp này, nếu muốn duy trì phong độ, siêu sao Argentina có thể cần nơi nào ‘tạm’ để chơi bóng.

Messi rời Barca theo cách không mong muốn và gia nhập PSG vào mùa hè 2021 sau khi trở về từ kỳ nghỉ và được Laporta cho biết, CLB không ký tiếp hợp đồng với anh bởi vấn đề tài chính.

Sau 2 năm không thực sự hạnh phúc tại Paris, số 10 đã sang Mỹ chơi cho Inter Miami hồi tháng 7 và tạo cơn sốt bóng đá ở xứ cờ hoa.



Real Madrid: Galactico đâu, ngài Perez?
Real Madrid: Galactico đâu, ngài Perez?
28/7/2026 5:26:50
Soi Kèo - Real Madrid đang tạo ra một cảm giác rất lạ trong mùa hè 2026. Họ hoạt động tích cực, chi tiêu mạnh tay và mang về tới 5 tân binh, nhưng vẫn chưa đem đến cảm giác về một cuộc cách mạng.

Đi tìm mảnh ghép còn thiếu với Big Six của Premier League
Đi tìm mảnh ghép còn thiếu với Big Six của Premier League
28/7/2026 5:24:43
Soi Kèo - Arsenal, Aston Villa, Chelsea, Liverpool và hai đội bóng thành Manchester có thể được xem là Big Six hiện tại của Premier League. Câu hỏi: họ còn cần tăng cường thêm vị trí nào để theo đuổi mục tiêu ở mùa giải này?

MU lên kế hoạch bổ sung thêm 2 tân binh
MU lên kế hoạch bổ sung thêm 2 tân binh
27/7/2026 6:5:39
Soi Kèo - MU ráo riết săn tìm thêm một tiền vệ trung tâm và hậu vệ trái để hoàn thiện đội hình nhằm chuẩn bị cho mùa giải 2026/2027.

Real hét giá Vinicius tới 160 triệu euro
Real hét giá Vinicius tới 160 triệu euro
27/7/2026 6:3:29
Soi Kèo - Real Madrid được cho là chỉ chấp nhận để Vinicius Junior ra đi nếu nhận đủ 160 triệu euro, trong bối cảnh Arsenal nghiêm túc xem xét khả năng chiêu mộ ngôi sao người Brazil.

Mourinho ra quyết định với Vinicius
Mourinho ra quyết định với Vinicius
26/7/2026 6:55:54
Soi Kèo - Jose Mourinho khẳng định với ban lãnh đạo Real Madrid rằng Vinicius Junior là nhân tố không thể đụng đến, qua đó giáng đòn mạnh vào tham vọng của Arsenal.

  Xem thêm
 1  Arsenal thích "mua lợn béo để có cỗ lòng ngon"
 2  Nhận định Soi Kèo AC Milan vs Fiorentina: Nắm quyền tự quyết
 3  EURO 2024: Tìm đường hiện thực hóa giấc mơ
 4  Nhận định Soi Kèo Young Boy vs Manchester United, 23h45 ngày 14/09, Champion League
 5  Nhận định Soi Kèo Real Madrid vs Atletico Madrid, 3h ngày 13/12
 6  Soi Kèo Bayern Munich - Koln
 7  Soi Kèo Troyes - Nantes
 8  Nhận định Soi Kèo Arsenal vs Tottenham, 22h30 ngày 26/09, Premier League
 9  Soi Kèo tip bóng đá Crystal Palace - Everton
 10  Soi Kèo tip bóng đá Bochum - Dortmund




App soikeo.com App soikeo.com

Bóng Đá Nhanh - BongDaNhanh.vn
Điện thoại hỗ trợ: 0988689818
Chuyên Trang tin tức Nhận Định Bóng Đá Nhanh cập nhật 24h hàng ngày

Coppyright © 2007 - 2026 BongDaNhanh.vn



            

Ads: lienhesoikeo@gmail.com - soikeo@soikeo.com