Soi Kèo
Soi Kèo
Menu
× Soi Kèo


Bóng Đá Nhận Định Thể Thao Cuộc Sống Blog Thư Viện Videos Hình Ảnh

Back  Soi Kèo tip bóng đá miễn phí Norway vs Ivory Coast ngày 30/06/2026
 30/06/2026
FIFA WORLD CUP
01/07 00:00
Norway - Ivory Coast
@Soi Kèo
Ivory Coast ( +1/2 )
Kết quả: 2-1


Snow
30/06/2026
FIFA WORLD CUP
Norway - Ivory Coast
@Ivory Coast
( +1/2 )
Kết quả: 2-1

 Soi Kèo Norway gần nhất
 11/07/2026
FIFA WORLD CUP, 12/07 04:00
England - Norway
@Soi Kèo England
( -1/2 )
Kết quả: 1-1
 05/07/2026
FIFA WORLD CUP, 06/07 03:00
Brazil - Norway
@Soi Kèo Brazil
( -1/2 )
Kết quả: 1-2
 30/06/2026
FIFA WORLD CUP, 01/07 00:00
Norway - Ivory Coast
@Soi Kèo Ivory Coast
( +1/2 )
Kết quả: 2-1
 16/06/2026
FIFA WORLD CUP, 17/06 05:00
Norway - Iraq
@Soi Kèo Over
( 2 3/4 )
Kết quả: 1-4
 27/03/2026
INTERNATIONAL FRIENDLY, 28/03 02:45
Netherlands - Norway
@Soi Kèo Netherlands
( -1/2 )
Kết quả: 2-1
 Soi Kèo Ivory Coast gần nhất
 30/06/2026
FIFA WORLD CUP, 01/07 00:00
Norway - Ivory Coast
@Soi Kèo Ivory Coast
( +1/2 )
Kết quả: 2-1
 14/06/2026
FIFA WORLD CUP, 15/06 06:00
Ecuador - Ivory Coast
@Soi Kèo Over
( 1 3/4 )
Kết quả: 0-1
 04/06/2026
INTERNATIONAL FRIENDLY, 05/06 02:10
France - Ivory Coast
@Soi Kèo Over
( 2 3/4 )
Kết quả: 1-2
 24/03/2025
FIFA WORLD CUP, 25/03 02:00
Ivory Coast - Gambia
@Soi Kèo Ivory Coast
( -1 1/4 )
Kết quả: 1-0

* Giải thích Over: Trên | Under: Dưới

Thông tin trận đấu Norway vs Ivory Coast
Vì là bài viết nhận định bóng đá chuyên sâu nên trong bài viết có nguồn tham khảo thêm như tỷ lệ, kết quả...

Soi Kèo Norway vs Ivory Coast
Thông tin Soi Kèo miễn phí được trình bày đẹp đơn giản, chính xác giúp người xem có cái nhìn tổng quát về trận đấu diễn ra.

Nhận Định Norway vs Ivory Coast
Phân tích nhận định giữa hai đội Norway vs Ivory Coast được chọn lọc kĩ đem đến người đọc nguồn tham khảo nhận định đáng tin cậy.

Phân tích trận đấu Norway vs Ivory Coast
Xác xuất nhận định giữa hai đội Norway vs Ivory Coast được so sánh dựa trên thống kê lượt hai đội đối đầu cùng với thành tích từng đội.

Dự đoán trận đấu Norway vs Ivory Coast
Do Soi Kèo đưa ra dự đoán Norway vs Ivory Coast với độ tin cậy tốt nhất trên mạng.

Tip Bóng Đá Norway vs Ivory Coast
Tip miễn phí nhưng được đảm bảo chất lượng bởi Soi Kèo và hoàn toàn miễn phí.

Xem Soi Kèo tỷ lệ trận đấu Norway vs Ivory Coast
Tham khảo tỷ lệ kèo hoặc kèo trận đấu Norway vs Ivory Coast.

VIP TIP Norway vs Ivory Coast
Xem nhận định chất lượng hơn, với phân tích tốt nhất đảm bảo chính xác hơn vui lòng sử dụng nhận định trả phí Tip Bóng Đá

  Theo giải đấu FIFA WORLD CUP
Bạn có thể xem Soi Kèo nhận định một số TIP đã diễn ra theo giải đấu FIFA WORLD CUP. Nhận định từ giải đấu FIFA WORLD CUP được phân tích kĩ.
Dưới đây là 5 trận đấu theo giải FIFA WORLD CUP gần nhất bạn có tham khảo.

 18/07/2026  19/07 04:00 FIFA WORLD CUP, France - England
 15/07/2026  16/07 02:00 FIFA WORLD CUP, England - Argentina
 14/07/2026  15/07 02:00 FIFA WORLD CUP, France - Spain
 11/07/2026  12/07 04:00 FIFA WORLD CUP, England - Norway
 09/07/2026  10/07 03:00 FIFA WORLD CUP, France - Morocco

  Tham khảo TIP khác
 18/08/2018  19/08 21:00 ENGLISH PREMIER LEAGUE, West Ham - United Bournemouth
 08/07/2022  09/07 01:45 IRELAND PREMIER LEAGUE, Shelbourne - Finn Harps
 25/08/2018  25/08 23:00 ITALY SERIE A, Juventus - Lazio
 28/03/2023  29/03 01:45 UEFA EURO, Romania - Belarus
 07/09/2024  08/09 01:45 UEFA NATIONS LEAGUE, Portugal - Scotland


  TIP xem nhiều
 19/07/2026  19/07 21:30 SWEDEN ALLSVENSKAN, Hammarby - Degerfors
 20/07/2026  21/07 02:15 ICELAND PREMIER LEAGUE, Keflavik - IA Akranes
 21/07/2026  22/07 01:00 UEFA CHAMPIONS LEAGUE, Fenerbahce - Gornik Zabrze
 22/07/2026  23/07 07:30 BRAZIL SERIE A, Internacional RS - Cruzeiro MG
 24/07/2026  25/07 03:00 ICELAND PREMIER LEAGUE, Vikingur Reykjavik - Keflavik

Soi Kèo

TIP bóng đá miễn phí hàng ngày với chất lượng tốt nhất hơn thập kỷ qua.
Tại Soi Kèo bạn có tham khảo TIP diễn ra theo ngày.
Soi Kèo nhận định TIP diễn ra theo giải đấu từng ngày.
Soi Kèo cung cấp nhận định bóng đá(TIP) chất lượng có tính phí (VIP, SUPER, SURE) chính xác 8,9 trên 10 trận.
Xem tip bóng đá trả phí

  Người dùng cũng tìm kiếm

  Từ Khóa
#Soi Kèo bóng đá
#tip bóng đá miễn phí
#Tip bóng đá vip
#TIP kèo hôm nay
#Tip miễn phí để thắng nhà cái

App soikeo.com App soikeo.com

Bóng Đá Nhanh - BongDaNhanh.vn
Điện thoại hỗ trợ: 0988689818
Chuyên Trang tin tức Nhận Định Bóng Đá Nhanh cập nhật 24h hàng ngày

Coppyright © 2007 - 2026 BongDaNhanh.vn



            

Ads: lienhesoikeo@gmail.com - soikeo@soikeo.com